User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: Lính mới tò teeeeeeeee xin đóng góp

svBK's Newbie

Icon7 Lính mới tò teeeeeeeee xin đóng góp

Dạ, em xin kính chào các bác, các anh, các chị, các thầy cô và các bạn bè. Em là lính mới nhập ngũ nên nhập gia xin đóng góp ít lời. Em thấy chúng ta còn quên đưa 1 mục riêng cho các phòng ban, ban giám hiệu... bởi vì cũng là ở BK. Ví dụ, hàng ngày, khi đi qua e-Lib, thấy cột nước phun, là em nhớ đến công ơn của Thầy hiệu trưởng cũng như phòng xây dựng đã tâm huyết tạo chỗ tốt đẹp cho bọn em học tập; hay mỗi khi mua vé tháng gửi xe là em lại nhớ đến phòng bảo vệ và đội trông xe; vào quán ở e-Lib là do công của phòng quản trị; đóng học học phí hoặc xem điểm là nhớ đến phòng đào tạo; nhận học bổng là đội ơn phòng kế toán; mỗi khi cắm trại ca múa nhạc là do nhiệt tình của Đoàn thanh niên; có chỗ ngủ và tắm giặt là ơn huệ của Ký túc xá.....
    Hixxxx, tạm thời em còn chưa biết hết các phòng ban, nên em kính mong đồng chí Mod cho thêm Mục liên quan đến Ban giám hiệu và phòng ban vào để bọn em còn được nhận những kinh nghiệm chia sẻ cho nhiều năm học tập. Biết đâu nhờ những kinh nghiệm này, em lại, hix, hix, đội ơn bác trưởng phòng tổ chức cho em thi tuyển làm công chức của BK

svBK's Member Avatar của blackcloud

ặc ặc,chú mày(hay cô bé nhỉ?) thích biểu lộ lòng bít ơn lắm hả? Vẫn biết trường có bộ mặt khang trang,csvc hiện đại cho sinh viên yên tâm học tập là sự cố gắng,hi sinh của không biết bao nhiêu con người ,bao nhiêu thế hệ trường bách khoa(chậc chậc cảm động wa) nhưng không cần thể hiện lộ liễu vậy đâu!( nói nhỏ nha ,nghe như chú (cô)em đang nịnh ấy.
    hoàng tộc cái bang

svBK's Member Avatar của ll_mr_long_ll

mới vào thì thế thôi thử học hết 1 năm xem...
    là lá la la...

svBK's Member

Ừ đúng rồi , thử hết 1 năm xem , đi đóng tiền học lại là sẽ nhớ kĩ phòng đạo tào đấy em ơi \/

svBK's Newbie

em kính xin cảm ơn các anh các chị mới cái mà đã đóng góp kinh nghiệm yêu quí cho em, hixxx, thế có anh chị em cô bác nào biết bác hiệu trưởng trường mình như thế nào không để em còn chăm chỉ học hành noi theo với.

svBK's Member Avatar của ll_mr_long_ll

Icon10

Quote Nguyên văn bởi emthichoc

thế có anh chị em cô bác nào biết bác hiệu trưởng trường mình như thế nào không để em còn chăm chỉ học hành noi theo với.
    hiệu trưởng trường mình anh chưa nhìn thấy bao h cả chẳng bít mẹt mũi ra sao nữa:biggrin: em cứ chăm chỉ học hành đi

HUT's Student Avatar của tunglam_g9

Ô hô, thế là mình tự hào quá, hôm nọ được nhìn thấy thầy rôi, lại còn được bắt tay, ngồi nói chuyện với thầy nữa chứ (thực chất là nghe thầy nói).

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề