User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 36

Chủ đề: Thế nào để là một boy hấp dẫn

HUT's Student Avatar của longpt84

Mặc định Thế nào để là một boy hấp dẫn

Anh em bk nhà ta tìm đủ mọi cách để cưa đổ chị em mà xem ra chẳng mấy người thành công cả (theo nhìn nhận của tui)
    Có lẽ chúng ta đang phạm một sai lầm là luôn luôn hướng ra bên ngoài, tìm những điều ảnh hưởng từ bên ngoại cảnh mà quên mất anh em ta chính là trung tâm của chính chúng ta, không ai thương chúng ta hơn chính bản thân mình đâu. Vì vậy hãy bắt đầu từ chính bản thân mình, tìm ra những điều để cuốn hút các girl mà ko phải suốt ngày chạy theo lấy 'le' với họ.
    Mọi người tập trung vào đây để gỡ rối cùng với anh em bk với.
    Xin cảm ơn mọi ngưồi trước

Độc Thân Bang Hội Avatar của jang_dong_lanh

Quote Nguyên văn bởi longpt84
    Anh em bk nhà ta tìm đủ mọi cách để cưa đổ chị em mà xem ra chẳng mấy người thành công cả (theo nhìn nhận của tui)
    Có lẽ chúng ta đang phạm một sai lầm là luôn luôn hướng ra bên ngoài, tìm những điều ảnh hưởng từ bên ngoại cảnh mà quên mất anh em ta chính là trung tâm của chính chúng ta, không ai thương chúng ta hơn chính bản thân mình đâu. Vì vậy hãy bắt đầu từ chính bản thân mình, tìm ra những điều để cuốn hút các girl mà ko phải suốt ngày chạy theo lấy 'le' với họ.

anh nói thật với chú long rằng sao lại fải thế nhỉ??? Đời nhiều lúc nghe có vẻ k có girl thì khó chịu thật đấy nhưng bản thân ta như thế nào kệ như thế thay đổi làm quái rì.Mệt người. Cuốn để làm gì mà fải hút chứ chú. Hehehehe..................
    Ta là ta
    mà sau này vợ ta là vợ ta
    chỉ zậy thoai

anh quan điểm k fải chạy theo, chạy làm rì mệt lắm
    MY BLOG[/SIZE]

Anh jang chán quá, vợ thì là vợ ta rùi nhưng mà trước lúc có vợ ấy chứ. Anh phải làm sao để câu được cá chứ đừng tưởng tượng mình có cá mà xào với nấu.

Độc Thân Bang Hội Avatar của jang_dong_lanh

chú này lại kì cục nhẩy???

trong cái ao hồ đầy cá thế kia, k hua tay bắt đc vài con cá thì còn làm ăn đc j chớ

hơ hơ................

anh là anh bắt cá giỏi lắm 1 tay anh bắt 2 con chú k fải 2 tay 2 con đâu

Anh jang tài quá ta.
    Chia sẻ kinh nghiệm đi, em chỉ cần 2 tay một con đã là quá đủ rồi

svBK's Newbie Avatar của pthuha85

Híc híc. Lắm lúc các bác cứ lượn lờ dép tổ ong, quần ngố, nằm ngổn ngang trên giảng đường, phì phèo thuốc lá... Ôi! Thía thì còn hấp dẫn gì nữa.
    Các bác cứ polite, hiền hiền, tốt bụng tí là hấp dẫn thoai hihi.

svBK's Member Avatar của macmannhi

1. No games
    2. No smoking
    3. No alcohol
    4. No nasty smell
    5. No spider man
    6. No gambling
    7. No swear (với cả nghĩa chửi thề + hứa suông)
    8. Always on time
    9. Play Lines bad
    10. Be himself

:biggrin: :biggrin: :biggrin:
    Em biết từ lâu rồi...
    Mạc Mẫn Nhi

svBK's Member Avatar của Oriole

ghét con trai Bk ở cái tính tự cao tự đại, chắc đã tài giỏi hơn ai đâu chứ --> nói thật lòng đấy
    ngoài ra còn vô số lý do khác: khù khờ, nhút nhát, lôi thôi, nói chuyện khô khốc, không tâm lý, không biết đi chơi (thì ko đưa bạn gái đi chơi đc)... ôi thôi vô số những điểm "cần khắc phục" --> không phải vơ đũa cả nắm đâu, nhưng đa số là vậy
    ITEC

HUT's Student Avatar của lov3_girl_91

Theo lov3 thì con zai BK đã thu hút lắm òy! Anh còn tìm thêm nữa thì bọn em chít à
    Chấm hỏi!

Quote Nguyên văn bởi Oriole
    ghét con trai Bk ở cái tính tự cao tự đại, chắc đã tài giỏi hơn ai đâu chứ --> nói thật lòng đấy
    ngoài ra còn vô số lý do khác: khù khờ, nhút nhát, lôi thôi, nói chuyện khô khốc, không tâm lý, không biết đi chơi (thì ko đưa bạn gái đi chơi đc)... ôi thôi vô số những điểm "cần khắc phục" --> không phải vơ đũa cả nắm đâu, nhưng đa số là vậy
    Ha ha, riêng vụ tự cao tự đại thì hầu hết con trai bk đều mắc phải, nhất là những tên ít cởi mở và ít tham gia hoạt động xã hội. Cũng phải thôi vì bên bk này thiếu cân bằng "sinh thái" quá . Nhưng mà tui có ý này ko biết là đúng hay sai xin được cả nhà cho ý kiến
    Thứ nhất: boy bk "làm mình làm mấy" thế thôi chứ thực ra ko có gì đâu. Tại vì anh em tui ko có ai thèm để ý nên mới ra nông nỗi này đấy chứ! cũng muốn mình có một chút gì đó đặc biệt để người ta khỏi lãng quên
    Còn những lý do khác đều là hậu quả của việc trên đó. Cả nhà thấy sao

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề