User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề: Gọi điện miễn phí từ chính máy của bạn

svBK's Newbie

Mặc định Gọi điện miễn phí từ chính máy của bạn

Gọi điện miễn phí từ chính máy của bạn

Gọi điện miễn phí với Tokiva - https://www.tokiva.com/signup.php?refercode=645330
    Đây là chương trình khuyến mại của Tokiva, một dịch vụ viễn thông khá mới và đang mong muốn lấy thị phần. Họ đưa ra các dịch vụ hết sức cạnh tranh, trong đó có dịch vụ gọi điện miễn phí. Các bước thực hiện hết sức đơn giản và xin nhắc lại là hoàn toàn miễn phí.

1. Đăng ký : Bạn bấm vào link sau http://www.tokiva.com/signup.php?refercode=645330 và đăng ký theo các bước sau :

Contact Info :

First name
    Last name

Confirm E-mail

Password
    Confirm Password

Chú ý : đây là mật khẩu đăng nhập vào tài khoản của trang gọi điện, bạn không nên nhầm với mật khẩu của mail. Referral Code (Optional)
    (645330 là mã khuyến mại)

Mobile Space :

Country : Chọn Viet Nam (084)

Primary Mobile Phone :
    Nhớ bỏ số 0 ở đầu. Ví dụ số điện thoại của tôi là 0904586658 thì điền là 904586658

Phone type : chọn hãng điện thoại mà bạn đang sử dụng, không quan trọng lắm nên bạn có thể chọn một hãng bất kỳ.

Verification :

Please put in the code above : => bạn nhập vào dòng chữ hiện trong ảnh, nhớ phân biệt chữ hoa chữ thường

Sau khi hoàn tất các bước trên là bạn đã hoàn thành việc khai báo, bạn chọn tiếp

I have read and agree to Tokiva's end user license agreement

Để xác nhận các thông tin trên rồi bấm Register
    Sau đó, bạn vào mail, Tokiva đã gửi vào mail bạn 1 thư có tiêu đề Account Registration

Đó chính là mail để kích hoạt tài khoản, bạn vào mail và bấm vào link kích hoạt tài khoản trong mail đó. Sau khi bấm, bạn sẽ thấy hiện ra 1 trang web yêu cầu bạn như sau :

Mobile activation code:

Đó là yêu cầu xác nhận bạn là chủ số điện thoại mà bạn đã đăng ký. Tokiva đã gửi cho bạn 1 tin nhắn cho mã xác nhận, bạn chỉ việc mở tin nhắn đó ra và điền vào, sau đó bấm Submit

Nếu như mã xác nhận bạn nhập vào đúng thì mọi việc đăng ký đã hoàn tất. Bạn nhận được 1 email thông báo Account Activation (Tài khoản đã được kích hoạt)

Vậy là việc đăng ký đã thành công, nhưng giờ mới nói vào việc chính : Làm thế nào để gọi miễn phí ?

1. Cách sử dụng :

Bước 1. Khi cần gọi điện bạn hãy vào trang web http://www.tokiva.com sau đó bấm vào ô Login

Bước 2. Nhập email và pass của bạn vào, sau đó ở trình duỵêt sẽ hiện ra các form để điền

Bạn chỉ việc điền số phone mà bạn muốn gọi đến trong phần phone, ví dụ tôi điền 84903569878 tức là tôi sẽ gọi cho số 0903569878.
    Nhớ nhập lại các ký tự mà bạn nhìn thấy trong ảnh vào phần Verification. Sau đó bấm Call

Giờ thì bỗng nhiên bạn thấy điện thoại bạn đổ chuông, hình như có ai gọi? Bạn nhấc máy, lại 1 giọng nước ngoài, đợi 1 chút xíu nữa, người bạn muốn gọi nhấc máy. Thế là cuộc đàm thoại bắt đầu. (Giải thích : Tokiva như một máy trung gian, nó gọi cho bạn trước xong gọi tiếp cho bạn của bạn, và bạn chỉ việc gọi miễn phí với Tokiva )
    Nếu bạn cảm thấy thích thú với Tokiva xin hãy gửi bài viết này cho bạn của bạn.

svBK's Newbie Avatar của Clark_Kent

thế cái này đc kiểm nghiệm mấy lần rồi bác? ai cũng dùng mã đấy đc cơ à?

svBK's Member Avatar của xkens

em kiểm nghiệm rùi,dùng được..nhưng mà hình như mất fi'..0.163$/min ...nhưng mà ko hiểu nó trừ tiền như thế nào nhỉ??

svBK's Newbie

miễn phí mà vẫn mất tiền hả mấy anh? Bó tay

HUT's Student Avatar của tunglam_g9

em kiểm nghiệm rùi,dùng được..nhưng mà hình như mất fi'..0.163$/min ...nhưng mà ko hiểu nó trừ tiền như thế nào nhỉ??
    Chả hiểu gì cả? Cái trò này nghe có vẻ thú vị phết nhỉ?

svBK's Newbie

Mấy hôm rồi ma chưa đang kí được, hình như dân tình xài nhiều quá nên nó phải hạn chế bớt, bác thử được rồi thử đánh giá cái xem nào

HUT's Student Avatar của FINALFANTASYFAN

Em bit 1 hình thức như thế này:
    - Nó cho sẵn mỗi tài khoản khi sign up 1 số dư nho nhỏ. Tuy nhiên nó lại trừ tiền sau cuộc gọi vì thế cuộc gọi đầu có thể coi là free
    - Muốn có nâng balance trong account thì hoặc là nạp ( tất nhiên ) hoặc là giới thiệu ng` khác reg mới với đg` link chứa 1 referral code tạo riêng cho mình. Và tất nhiên mỗi 1 account mới reg mình sẽ có thêm vài con số trong account.

Tuy nhiên dù sao cái này cả 2 bên cùng có lợi. Cả bác gửi link ( vì thêm tiền trong acc ) mà các bác reg mới ( vì đc gọi miễn phí ) đều có lợi

Chúc cả nhà 1 mùa hè vui vẻ !!! :X:X:X
    3F
    eBABes

Mã:

svBK's Member Avatar của macmannhi

Gọi điện miễn phí với Tokiva - https://www.tokiva.com/signup.php?refercode=645330

Thì đấy --> 645330 chính là refercode của cái người post bài này này.

Cũng là một kiểu kinh doanh đa cấp thôi!

Theo dõi cái topic này từ đầu, MMN cứ tưởng sẽ chẳng có ai tò mò (+tham) (hoặc gà) trả lời những bài viết như thế này hoặc là thử tham gia chứ nhỉ?

Đọc đến đoạn này -->

Chú ý : đây là mật khẩu đăng nhập vào tài khoản của trang gọi điện, bạn không nên nhầm với mật khẩu của mail. Referral Code (Optional)
    (645330 là mã khuyến mại)

---> đã mất cảm tình --> dám bảo đây là mã khuyến mại

--> Cũng là một kiểu lừa đảo (những con gà).

Xin lỗi nếu có nặng lời quá hay thẳng quá, hay ném đá hội nghị nhé!

Em biết từ lâu rồi...
    Mạc Mẫn Nhi

svBK's Member Avatar của xkens

Quote Nguyên văn bởi macmannhi

--> Cũng là một kiểu lừa đảo (những con gà).

Xin lỗi nếu có nặng lời quá hay thẳng quá, hay ném đá hội nghị nhé!

Sao lại gọi là gà..đôi bên cùng có lợi mà..gọi rất tốt mà

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề