User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Chủ đề: lời cầu hôn và tỏ tình như nào là hay nhất

svBK's Newbie

Mặc định lời cầu hôn và tỏ tình như nào là hay nhất

Các bạn ơi theo mọi người thì lời cầu hôn hay tỏ tình như nào thì dễ làm cho đối phương đổ nhất.Có khá nhiều cách nhỉ.Hihihihi.Mọi người thử đưa ra tham khảo đi.

HUT's Student Avatar của longpt84

Quote Nguyên văn bởi prettygirl123
    Các bạn ơi theo mọi người thì lời cầu hôn hay tỏ tình như nào thì dễ làm cho đối phương đổ nhất.Có khá nhiều cách nhỉ.Hihihihi.Mọi người thử đưa ra tham khảo đi.
    Theo quan điểm của tui thì có rất nhiều cách đấy. Ở đây còn phân biệt ra cách của con trai và con gái nữa
    người ta "bảo mắt con trai, tai con gái" nên ta cứ áp dụng cách này là thành công.
    Tui cũng chưa tỏ tình với cô nào cả nên cũng chưa có kinh nghiệm, mong mọi người chỉ bảo
    Phải chăng mọi thứ đều bắt đầu từ những điều giản dị...

svBK's Newbie

hihi.Người ta thường nói để con trai gục thì nên đi vào đường dạ dày.Không biết có đúng không nhỉ.Từ câu này thì có vẻ con gái nấu ăn ngon sẽ nhiều người ưng hơn.hihi

Ai mà nấu ăn giỏi thì đúng là quá lợi thế rồi còn gì. Em có biết câu chuyện này ko:
    Một con cá nhìn thấy một miếng mồi rất ngon ở dưới nước, chị cá này bơi quanh miếng mồi này rất nhiều lần để quan sát sau đó mới quyết định chén. Hôm sau chị cá lại thấy một miếng mồi to hơn ở đúng vị trí trước nhưng chỉ khác là gần mặt nước hơn, và chị ta cũng ăn ngon lành mà không gặp vấn đề gì cả. Cả mấy ngày sau cũng thế và chị cá đã quên với việc ăn mồi ở ngay sát mặt nước. Bổng thứ 7 này, như thường lệ chị cá đến ăn nhưng lại ko thấy miếng mồi đâu cả. Chị cá bị đói và nghĩ rằng có lẽ miếng mồi hôm nay to hơn và đang ở trên mặt nước, chị quyết định lao hết sức mình lên khỏi mặt nước để tìm miếng môi và chị ta đã tìm thấy ....
    Có một miếng mồi to quá, chị cá mừng rỡ định há miệng ăn nhưng lại thấy toàn thân mình bị bỏng. Và chị nhận thấy một nụ cười rất dễ mến của miếng mồi trước khi rơi xuống một chiếc chảo và ...
    Câu chuyện đến đây là hết rồi
    Thế đấy, bất cứ là ai cũng bị lừa bởi món ăn ngon thôi, đàn ông thì bị lừa nhiều hơn vì có mấy người nấu ăn ngon như phụ nữ đâu nhỉ.
    Híc híc thơm quá, mùi cá rán ở đau ngon tuyệt. Chào cả nhà nhé tui phải đi theo tiếng gọi (quên mất: mùi gọi) của .... đây. Chúc cả nhà ăn ngon

HUT's Master Avatar của nhiepphong84

tỏ tình à "yêu anh ko,ko yêu nói luôn đi để anh tìm mối khác"
    cầu hôn à "lấy anh ko,ko lấy nhanh là già đấy,có lấy ko để anh lấy đứa khác"
    Đơn giản gọn nhẹ nhanh gọn
    ĐỘI TRỜI ĐẠP ĐẤT TA SỐNG HIÊN NGANG GIỮA ĐỜI

HUT's Student Avatar của glass_rose

Đơn giản đi các bro. Khi mà đối phương đã có cảm tình rồi thì nói thế quái nào chả được. Nó mà ghét thì các bác nói làm sao được. (kinh nghiệm bản thân này :p)
    Ký cho nó có :biggrin:

svBK's Newbie

anh longpt thì có vẻ đúng như lời các chuyên gia nói thật,anh nhiepphong thì thẳng tính quá.hihi.Anh mà thổ lộ thế chắc con gái tụi em chạy mất dép quá.hihihi

Quote Nguyên văn bởi prettygirl123
    anh longpt thì có vẻ đúng như lời các chuyên gia nói thật
    Các chuyên gia nói gì về anh thế, tốt hay xấu để anh còn chuẩn bị tinh thần đối phó hay phát huy đức tính tốt đẹp của mình . (nhưng mà là chuyên gia nào mới được chứ? nghi quá, có nên tin ko nhỉ )

Độc Thân Bang Hội Avatar của jang_dong_lanh

lời tỏ tình nào dễ thương dễ đổ nhất ư??????? Tốt nhất là k nên nói 1 lời nào làm j thì cừ làm nói làm j cho mất hết cả calo, động tay động chân ấy . Đùa anh em thế thôi nói nhiều làm j hành động là chính à
    MY BLOG[/SIZE]

HUT's Engineer Avatar của bonmoon

Cần gì trong chờ vào lời tỏ tình vả cầu hôn làm gì thế ? cứ căn cứ vào hành động là đủ hiểu như anh jang nói thôi ....chỉ cần nói ít mà tình yêu nhiều là được rồi ..Bon nghĩ bao giờ thì cũng đơn giản và nhiều ý nghĩa bao hàm tình cảm như " anh yêu em " hoặc làm vợ anh nhé" thế là xong ...còn tất cả thì nào cùng thể hiện hành động và tấm chân tình thôi ...cố lên nào...:biggrin:

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề