User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 25

Chủ đề: Cưa đổ phái đẹp ntn???

HUT's Student Avatar của longpt84

Mặc định Cưa đổ phái đẹp ntn???

Hi!
    Tui thấy tình hình anh em bk ngày càng nguy kịch rùi, ai đời suốt ngày học mà chẳng có em nào ở bên để để chăm sóc chia sẻ. Như tui đây mang tiếng là cựu sv nhưng cả 5 năm ở bk mà chẳng "Kưa" được em nào cả, thế có chán đời ko cơ chư
    Rất mong anh em và cả chị em chia sẻ kinh nghiệm để giúp anh em nhà ta cùng nhau tiến bộ. Mà có khi chị em cũng tìm ra được giải pháp cho riêng mình ấy chứ để khỏi phải "cọc đi tìm trâu"
    Chúc nhà mình thành công rực rỡ

HUT's Student Avatar của glass_rose

Ý tưởng hay!
    Cả nhà vào thảo luận nào! Tớ cũng vừa ra trường, 5 năm chả có mối tình nào ra hồn may quá ra phát tìm được ngay.(Có lẽ mình tốt nên trời cũng thương. )
    Ký cho nó có :biggrin:

hihihi
    ko ngờ tui vừa mới đưa ra mà đã có ngay ông bạn cùng cảnh ngộ. Anh chị em vào giúp chúng tui đi chứ

HUT's Student Avatar của glass_rose

Chú này vất vả nhờ. "Vợ" không, việc chưa! Cái khó khăn này cũng qua mau ý mà.
    Chúc chú may mắn! :p

HUT's Engineer Avatar của bonmoon

Quote Nguyên văn bởi longpt84
    Hi!
    Tui thấy tình hình anh em bk ngày càng nguy kịch rùi, ai đời suốt ngày học mà chẳng có em nào ở bên để để chăm sóc chia sẻ. Như tui đây mang tiếng là cựu sv nhưng cả 5 năm ở bk mà chẳng "Kưa" được em nào cả, thế có chán đời ko cơ chư
    Rất mong anh em và cả chị em chia sẻ kinh nghiệm để giúp anh em nhà ta cùng nhau tiến bộ. Mà có khi chị em cũng tìm ra được giải pháp cho riêng mình ấy chứ để khỏi phải "cọc đi tìm trâu"
    Chúc nhà mình thành công rực rỡ
    xem ra anh này nhà ở lò than thì phải áh ...mới có 5 năm mà than ghê quá! ông bk nhà em ít nhất cũng mất hết 5 năm ở bk và 3 năm đi làm mới có bạn gái áh ...ghê chưa ...:biggrin: nên cứ từ từ nào ...cứ để chậm mà chắc không tốt hơn sao ?...biết đâu gặp người hợp với mình từ đầu đến chân thì cũng cần có thời gian chứ ...

hì hì bonmoon nói đúng quá. Đúng là chưa muộn nhưng mà không còn sớm tí nào đâu. Người ta thì vừa học vừa yêu được, còn anh đây biết mình kém cỏi nên chỉ có thể làm được một việc tại một thời điểm thôi. Bây giờ không phải đi học nữa mà lại đang thất nghiệp thì nên tìm người iu là quá hợp lý rồi còn gì nữa

HUT's Engineer Avatar của GRYFFINDOR

Dã tâm lớn quá, muốn cưa đổ cả phái cơ à, chưa có công thức chung đâu. Ha ha.
    No fear
    It's Hard to keep an Open Heart !!!

Quote Nguyên văn bởi GRYFFINDOR
    Dã tâm lớn quá, muốn cưa đổ cả phái cơ à, chưa có công thức chung đâu. Ha ha.
    thế hóa ra bao nhiêu cuốn sách trên thế giới này đều là đồ bỏ hay sao. Chắc là ko đến nỗi thế đâu chứ
    Tất nhiên đã là con người thì ai cũng ko giống ai, nên chắc chẳng thế nào áp dụng được một cách thức duy nhất cho nhiều người. Tui cũng chẳng phải tham lam gì đâu, chỉ mong kiếm được một bóng hồng cho cuộc đời mình là quá tuyệt vời rồi. Chỉ mong mọi người góp ý thôi chứ để tui tự thân vận động thì chắc phải...đi tu quá

HUT's Master Avatar của nhiepphong84

Tui thấy tình hình anh em bk ngày càng nguy kịch rùi
    Anh thấy chú nguy kịch rồi,chú chưa đi sâu vào lòng anh em rồi,anh thấy 80% có người yêu từ năm thứ nhất ,số còn lại ko có người yêu ít lắm
    ĐỘI TRỜI ĐẠP ĐẤT TA SỐNG HIÊN NGANG GIỮA ĐỜI

HUT's Engineer Avatar của bonmoon

hì hì bonmoon nói đúng quá. Đúng là chưa muộn nhưng mà không còn sớm tí nào đâu. Người ta thì vừa học vừa yêu được, còn anh đây biết mình kém cỏi nên chỉ có thể làm được một việc tại một thời điểm thôi. Bây giờ không phải đi học nữa mà lại đang thất nghiệp thì nên tìm người iu là quá hợp lý rồi còn gì nữa
    Người ta thì là người ta ,còn anh thì là anh thôi ...bao giờ có người iu thì lúc ấy bít mà ...chậm trễ gì thì cũng sẽ đến thôi ...bây giờ anh thất nghiệp thì lo kiếm việc trước đi ...kiếm người iu chi sớm thế ...không bít nữa

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề