Thiết bị sơ chế thực phẩm được bếp công nghiệp Thưởng Thưởng nhập khẩu và phân phối
Cho dù bạn cần trộn, xay (xay) hoặc nhũ hóa hoặc bạn muốn phân tích hàm lượng chất béo trong khối thịt của bạn, chúng tôi có thiết bị chính xác cho nhu cầu cụ thể của bạn. Nếu bạn đang chế biến thịt theo một công thức cụ thể, chúng tôi có thể cung cấp tất cả các máy trộn, máy xay và các hệ thống chế biến thịt khác mà bạn yêu cầu. Chúng tôi cũng cung cấp bộ cấp liệu và băng tải trục vít để vận chuyển khối lượng thịt tươi hoặc đông lạnh của bạn.

Từ đầu đến cuối, trên vô số các khả năng, hệ thống của chúng tôi có thể chuẩn bị khối lượng thịt của bạn một cách hợp vệ sinh, thân thiện, hiệu quả và chất lượng cao. Chúng tôi có một loạt các thiết bị chuẩn bị thịt giúp bạn chuẩn bị bất kỳ khối lượng thịt nào theo cách phù hợp với nhu cầu và thông số kỹ thuật của bạn.

Tủ đông công nghiệp cho bếp công nghiệp
Đông lạnh là một trong những phương pháp bảo quản thực phẩm tiện lợi, thường được sử dụng và được chứng minh nhất. Thực phẩm chứa các enzym, một dạng protein phức tạp xúc tác phản ứng hóa học. Trong quá trình đóng băng, phản ứng enzyme gây ra thay đổi màu sắc và hương vị và mất chất dinh dưỡng bị chậm lại, cho phép bảo quản hương vị, kết cấu và giá trị dinh dưỡng của thực phẩm trong thời gian dài.

Marel tiếp tục cung cấp một loạt các giải pháp đóng băng bằng cách sử dụng những tiến bộ mới nhất trong công nghệ đóng băng để đáp ứng nhu cầu của ngành chế biến thực phẩm cho các sản phẩm cuối chất lượng cao hơn.

Xem thêm: tủ nấu cơm công nghiệp