Với phương châm: Đóng góp cho sự tiến bộ và phát triển ngành công nghiệp sản xuất ở Việt Nam thông qua việc mang đến giải pháp tự động hoá và qua đó đào tạo đội ngũ kỹ sư có đủ năng lực đáp ứng được xu thế của cuộc cách mạng công nghiệp 3.0 & 4.0. INDES đồng hàng và luôn hộ trợ cho các bạn ký sư trong tương lai.

Mình là một cựu sinh viên của trường, khoá 49. Hiện công ty bên mình đang cần tuyển liên tục các kỹ sư thiết kế máy và hệ thống tự động hoá trong công nghiệp. Hiệu được giá trị của việc nắm bắt và tiếp cận với thực tế càng sớm sẽ giúp các bạn sinh viên có được kiến thức thực tế giúp cho ứng tuyển và làm việc khi tốt nghiệp được nhanh chóng và có tay nghề cao, nếu bạn nào quan tâm và mong muốn được làm việc ngay cả khi còn đang ngồi trong ghế nhà trường trường ( các bạn sinh viên từ năm thứ 3 ) có thể lựa chọn:
K1: ( đào tạo không lấy phí, nếu bạn nào có thể tham gia và tạo ra giá trị cho dự án đó sẽ có lương + thưởng )
INDES sẽ đào tạo và cho các bạn được tham gia một phần các dự án tự động của công ty. Riêng phần đào tạo gồm:
1-Đào tạo sử dụng phần mềm trong thiết kế
2-Đào tạo các kỹ năng liên quan đến quá trình thiết kế như: Kỹ năng tìm kiếm; kỹ năng copy; Kỹ năng phát triển sản phẩm,......
3-Đạo tạo về lắp ráp máy
4- Làm quen và vận hành máy móc gia công cơ khí ( tiện phay CNC )
K2: Nhận dự án về triển khai online, với thời gian và yêu cầu được đưa ra từ phía công ty. ( dự án có thể do các bạn đề xuất hoặc do phí công ty mình cung cấp )

K3: Khi các bạn tốt nghiệp, các bạn có thể về INDES để làm việc ngay.