Chắc hẳn nhiều bạn cũng chưa hiểu vòng rung tình yêu là gì? Hôm nay mình cùng các bạn giải thích thắc mắc đó nhé!
Câu chuyện phòng the không còn là bí mật hay có gì xấu hổ, khi trên các trang mạng ngập tràn ảnh nóng, câu chuyện tình ái và những bộ phim người lớn,… kích thích sự tò mò, khơi dậy khao khát thỏa mãn dục vọng? Và vòng rung tình yêu chính là một trong những vũ khí siêu lợi hại giúp bạn giải tỏa sinh lý an toàn, hiệu quả.

Công dụng của sextoy vòng rung sung sướng đối với nam giới và nữ giới là gì?

+ Nếu các anh em mắc chứng yếu sinh lý lựa chọn sở hữu một chiếc vòng rung cho nam giới như vậy thì mỗi lần quan hệ ân ái bạn sẽ không còn cảm thấy tự ti và bất lực nữa, chiếc vòng đeo dương vật này sẽ có tác dụng làm hãm quá trình xuất tinh, kéo dài cuộc yêu lâu và sâu hơn như ý.

+ Ngược lại nếu như sinh lý của nam giới đã đủ mạnh nhưng các chị em nữ giới lại có nhu cầu cần phải được làm cho sướng hơn nữa, lên đỉnh tột cùng khi đó vòng rung điểm G (còn gọi là vòng rung âm đạo) sẽ có nhiệm vụ lớn hơn. Chinh phục hoàn toàn khiến cô bé của nàng khóc thét lên, sung sướng tột cùng khi được cục rung bên trong vòng đeo tình yêu có tích hợp từ 10-12 chế độ kích thích vào thớ thịt với nhịp rung bần bật cực khoái.
Chắc chắn, chỉ cần một lần làm tình với sextoy rung vòng đeo cu bạn cũng sẽ có cảm nhận, đánh giá phản hồi tốt như hàng triệu nam giới đã tín nhiệm khi tới shop Phòng The sở hữu những chiếc vòng rung tình yêu hiệu quả tuyệt vời thú vị này.