User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Chủ đề: Mình ghét học vật lý...Giúp mình với.

bonghongtim
    Guest

Có lẽ mình đăng bài lên đây là không hợp với nội dung của box nhưng nó liên quan đến môn vật lý....Không hiểu vì sao mà ngay từ hồi học cấp 2 mình đã ghét nó rồi..bây giờ học cấp 3 càng chuối tệ..vậy mà mình lại học ban A đó..trong khi điển văn của mình bao giờ cũng cao nhất lớp..không biết mình có sao không nữa...hic hic...có ai giúp mình để mình giỏi vật lý hơn không???????????? :l:

svBK's Member

bonghongtim học K47 phải không? Nghe nói môn này mọi năm thi lại nhiều lắm...sợ thật.
    IF YOUR HEAD IS EMPTY YOUR FUTURE WILL BE HOPELESS !

bonghongtim
    Guest

Mình không học K47 đâu..mình học lớp 10A1 trường Lương thế vinh...bên Cầu giấy...ha ha...

teppi
    Guest

Originally posted by bonghongtim@Feb 19 2003, 12:20 PM
    Có lẽ mình đăng bài lên đây là không hợp với nội dung của box nhưng nó liên quan đến môn vật lý....Không hiểu vì sao mà ngay từ hồi học cấp 2 mình đã ghét nó rồi..bây giờ học cấp 3 càng chuối tệ..vậy mà mình lại học ban A đó..trong khi điển văn của mình bao giờ cũng cao nhất lớp..không biết mình có sao không nữa...hic hic...có ai giúp mình để mình giỏi vật lý hơn không???????????? :l:
    Không thích thì sao học BK hả ehheehe

bonghongtim
    Guest

Thì tui nói tui học lớp 10 mà....

Quân Nhân Danh Dự Avatar của tinhyeumuonmang
    TRước hết bạn hãy tham gia nhiệt tình ở diễn đàn Vật Lý này đã, khi đã post bài nhiều ở diễn đàn rôi thì thể nào bạn cũng sẽ yêu Lý thôi. Chúc bạn mọi điều nha.
    Thân .
    :wub: :wub:
    Tăng Ka liên tục!

bonghongtim
    Guest

Liệu có được không bạn..chắc gì tui đã thích được môn vật lý.......ngồi trong lớp học tiết vật lý mà tôi cứ ngắc ngứ..uể oải thôi hà.............

teppi
    Guest

Originally posted by bonghongtim@Feb 23 2003, 01:19 PM
    Liệu có được không bạn..chắc gì tui đã thích được môn vật lý.......ngồi trong lớp học tiết vật lý mà tôi cứ ngắc ngứ..uể oải thôi hà.............
    cố gắng lên đi rồi sẽ thích cho mà xem heheh

born to run... Avatar của Gorpe

mới học lớp 10 mà băn khoăn nhiều vậy nhóc , hôi cấp 2,3!!!!!!!!!&# 33;!tôi là hsg văn tp ., định thi khôi c nhưng cô chủ nhiệm không cho(vì lười quá).cô bắt thi khối A nên bị nhảy vào đây?, bây giờ mới ân hận ,tôi nghĩ nhóc hãy suy tính kĩ trước khi quyết định theo khối gì?

theo kinh nghiệm của tôi thì môn gì cũng vậy hiểu lí thuyết thì ok ? đã bao giờ nhóc tự băn khoăn xem tại sao lại có các hiện tượng xảy ra xung quanh chúng ta? nhóc đã thử xem ông newton ông co giải thích được chưa?!!!!!!!!
    hiện tượng >tại sao? >giải thích? >ứng dụng>đó là công thức học của tôi ? thử xem có giúp gì được cho nhóc không?
    :6:
    Hành trình tôi đi tìm tôi...

Guitar
    Bần bật khóc
    Buổi sáng
    vỡ bình yên...!

newton
    Guest

bonghongtim ơi, thời đại này phải theo khối A thì mới tồn tại được em ạ. Học mấy cái văn sử địa là đói lắm đó .

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề