User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: Cái cửa kính ở thư viện....trong quá!!!

svBK's Newbie Avatar của quangfsoft

Mặc định Cái cửa kính ở thư viện....trong quá!!!

Cac bac a!Hôm nay em lò dò khap cai tv!kiem cái chỗ ngon ngon rùi mài kinh sử tý!thế ma ko hiểu sao do sáu hồi tìm kiếm đã khá mệt hay la do em dag bưc minh vói cái thằng VIettel(chả là sang nay em mua cai sim,tuong nay van con khuen mai,vay mu` chảng thay đâu,em da phai hyinh56k mua cai sim moi để dc ...tk50k!thếmoi dau chú),thêlaa khi buoc vao phong504 (đầu vẫn còn đang đau nen em ko nhớ rơ nuâ),cửa rả ko đi ,em lai huc thảng luôn vào cái cửa kính!hic!cả phong nhin em!luc do em chi muốn hóa đá thui!cai ku ngoi o ngoai cửa,no nằm ngay ra bàn cươi ngat ngẽo!Em bước vào mấy bươc nũa thi mấy con bé dở hơi(xinhxinh)no cươi đểu em!may cho no mà luc đó em đang hết sưc tâm trạng,nên ko con y chi đâu để mà "chém giêt" no!ko thi no chit voi em!
    Tiện đây em chính thưc gưi lời "tuyên chiến" voi cbe ay!nêu nó bit thì no xipam lai cho em cai!(hehe)
    Thui em di hoc day!ngày mai thi nhiệt!khó sống qua'!

HUT's Student Avatar của Em chi iu HUT

music

Quote Nguyên văn bởi quangfsoft
    Cac bac a!Hôm nay em lò dò khap cai tv!kiem cái chỗ ngon ngon rùi mài kinh sử tý!thế ma ko hiểu sao do sáu hồi tìm kiếm đã khá mệt hay la do em dag bưc minh vói cái thằng VIettel(chả là sang nay em mua cai sim,tuong nay van con khuen mai,vay mu` chảng thay đâu,em da phai hyinh56k mua cai sim moi để dc ...tk50k!thếmoi dau chú),thêlaa khi buoc vao phong504 (đầu vẫn còn đang đau nen em ko nhớ rơ nuâ),cửa rả ko đi ,em lai huc thảng luôn vào cái cửa kính!hic!cả phong nhin em!luc do em chi muốn hóa đá thui!cai ku ngoi o ngoai cửa,no nằm ngay ra bàn cươi ngat ngẽo!Em bước vào mấy bươc nũa thi mấy con bé dở hơi(xinhxinh)no cươi đểu em!may cho no mà luc đó em đang hết sưc tâm trạng,nên ko con y chi đâu để mà "chém giêt" no!ko thi no chit voi em!
    Tiện đây em chính thưc gưi lời "tuyên chiến" voi cbe ay!nêu nó bit thì no xipam lai cho em cai!(hehe)
    Thui em di hoc day!ngày mai thi nhiệt!khó sống qua'!
    >>>>>>
    tuyenchien - tuyenchien - tuyenchien tuyenchien - tuyenchien - tuyenchien -
    Slience means alot

svBK's Member Avatar của bird_1890

Thỉnh thoảng có mấy diễn viên tài ba như bạn cũng làm cho không khí ở trên đó bớt ngột ngạt, hay lắm!
    Thanh niên Việt Nam có văn hóa:

- Không nói tục, gây gổ

- Không vứt rác bừa bãi

- Không lạng lách, vượt đèn đỏ

- Sống năng động, văn minh, nhân hậu

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề