User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 31

Chủ đề: Thư tình BK

HUT's Student Avatar của lucky_líp

Mặc định Thư tình BK

Bé à!
    anh thề đây là lần đầu tiên anh viết thư mà lại quyết định viết cho bé.Trai Bk mà viết thư cho con gái.Ngại chết đi được!Cái này có phải thuộc phạm trù kiến thức của mình đâu mà dám "múa rìu qua mắt thợ".Thôi,hay là anh dừng ở đây nhé,viết 1 tí đã đau hết cả tay.Mà không viết bé lại dỗi,chả lẽ viết được 4 câu rùi mà không viêt tip,bé lại bĩu môi:"em đã bảo rồi mừ,trai Bk nhà anh khô như đá thì làm sao bít rung động vì ai".Bé ơi!cái này bé nhầm rùi nha.Anh đảm bảo 100% đấy.Không tin à,đọc dòng dưới thì bít
    Thứ 1:Anh là trai BK ( xứng đáng được xếp hồ sơ lần đầu vì trai BK quý lắm,con gái mà đã được trai BK viết thư chứng tỏ càng đượ BK quý hơn).Anh tự hào vì điều ấy.Ngay từ đầu anh đã bít tôn trọng mình-đức tính quý báu.Đành rằng trai BK khô khan nhưng bé chả bảo bé thích vụ tỏ tình ở BK nhất so với phong trào Tỏ tình rùng beng ở các trường ĐH còn gì...Ghi điểm rồi nhé

Thứ 2:Trai Bk không có tội,chỉ có thằng người iu cũ của bé là có tội
    Anh không hỉu nó làm gì đến bé nhà anh mà bé ghét trai BK đến thế.Choáng nhất cái status mà lần nào chat với bé anh cũng phải nhìn:"San bằng BK,diệt sạch trai BK bà con ơi!" .Này nhé.thử hỏi nếu diệt sạch trai BK thì ai an ủi và nhắn tin cho bé mỗi khi bé buồn?Ai không quản mưa nắng đưa bé đi học?Ai chăm sóc bé bằng chè và kem...Ai...Ai...(Nói ra lại bảo là kể công).Này này,bé đừng bảo là mấy thằng GTVT hay XD ở đây nhá.Bọn Xây dựng chỉ giỏi trộn vữa và ném gạch.Bọn GT tinh vi hơn là chơi trò rải đinh.Anh không chấp,tự động hóa việc gì phải nghĩ.Mà thôi,quay lại vụ thèng người iu cũ của bé...Nó chỉ là hạt cát nhỏ nhoi tách biệt so với biển cát các anh em BK rất "thương hoa tiéc ngọc".Vì vậy anh thương bé không hề có tội.Cái thèng không phân biệt cỏ dại và hoa hồng,châu ngọc và sỏi đá mà bé còn từng iu,anh trình cao hơn,sao bé chê ỏng chê eo.Bé bảo bé công bằng nhưng cái này bé thiên vị nha

thứ 3:Bé bảo bé ghét trai BK...Anh không tin
    Này,ghét thế sao vẫn suôt ngày nhắn tin bắt anh dậy chat cùng kêu oai oái là anh không dậy là không chơi với anh nữa làm anh phải lồm ngồm bò dậy dù đêm wa thức khuya học,mắt mún nhắm tịt.Bé lại cãi là bé gọi nhìu người đâu phải riêng anh đi.Cứ coi là thế,sao hum ngã xe ở tạ Quang bửu lại khóc mếu máo đòi anh đưa về.Bé thanh minh là vì gần trường anh đi.Vậy sao lại cảm ơn anh lại cảm ơn bằng đĩa nhạc,toàn bài tình iu có chít người ta khong chứ.Đã bít anh khô khan,sao lại gửi...Vấn đề!Bé bảo:"bé sẽ iu trai BK để trả thù BK đã đá bé".Anh bảo:"Anh sẽ tặng ai đó 1 nụ hôn để người ta quên tất cả hận thù.hơi bị hiệu quả".Lấy độc trị độc

Đấy nhé,anh rất thật lòng với bé.Bé ghét trai BK,vì thèng người iu cũ BK.anh là trai BK...và anh tin bé đã có tình cảm với trai BK nhưng ko dám thừ nhận,thui,để anh thừ nhận hộ cho:"Bé ơi!anh...".Mà cái chuyện tế nhị này để 2 đứa nói rieng chứ nhỉ.Tí nữa anh đến nhà bé,đưa bé là thư này,nói câu ấy...Chịu không?

2. Tớ cảm ơn lucky_líp đã chia sẻ.

HUT's Student Avatar của Jiggly

Em này bị ám ảnh 3 chữ "Trai BK", thư chuối khiếp, ko thấy lãng mạn đâu chỉ thấy.... ^^ xem ra mác BK cũng có vẻ to tát đối với 1 số người nhỉ?

A Better Day, Another Way

Quân Nhân Danh Dự Avatar của line-ice

[QUOTE=lucky_líp]Bé à!
    Này này,bé đừng bảo là mấy thằng GTVT hay XD ở đây nhá.Bọn Xây dựng chỉ giỏi trộn vữa và ném gạch.Bọn GT tinh vi hơn là chơi trò rải đinh.Anh không chấp,tự động hóa việc gì phải nghĩ.Mà thôi,quay lại vụ thèng người iu cũ của bé...
    /QUOTE]
    Hehe ko biết thế nào dưng tui nghĩ trai Bk dù tự hào đến mấy cũng tôn trọng các anh em kĩ thuật khác. Tui cũng là trai Bk cũng rất tự hào khi mình là trai BK dưng nghe lucky_líp chưởi anh em GTVT & XD cũng thấy hơi bị cấn cặn tui có quen mấy anh em ở hai trường đó. Họ cũng sống rất hay và chất, có sao đâu.

svBK's Member Avatar của xkens

hay đó!!nhưng mà hơi bị lạm dụng BK nhỉ?

HUT's Student

hic em không biết đây có phải là thư tình thật không đấy
    đọc choáng quá
    nó cứ kiểu gì đấy

HUT's Engineer Avatar của bonmoon

Không hiểu sao cứ luôn phân biệt BK với các ngành khác nhỉ ? thấy con trai Bk cũng như mọi người khác thôi mà ..có gì káhc đâu cớ chứ nhỉ ?

svBK's Member Avatar của ~Fyodor

đúng đúng
    giai Bê Ka (BK) thì sao chớ
    2 tay 3 chân đầy đủ, sống đạp đất đội trời hê hê
    Wo yuan bian cheng tong hua li
    Ni ai de na ge tian shi
    Zhang kai shuang shou bian cheng chibang shou hu ni
    Ni yao xiang xin
    Xiang xin wo men hui xiang tong hua gu shi li
    Xing fu he kuai le shi jie ju
    ..

HUT's Engineer Avatar của bonmoon

Quote Nguyên văn bởi ~Fyodor
    đúng đúng
    giai Bê Ka (BK) thì sao chớ
    2 tay 3 chân đầy đủ, sống đạp đất đội trời hê hê
    Ối giời ơi ..cái gì thế này ? ặc ặc ..cứu cứu với ! giai BK thì có gì mà phân biệt cơ chứ nhỉ ? cũng giống nhau thôi mà .....nhưng chỉ có 2 chân thui ah ...

HUT's Student Avatar của lopphoBK60_K51

ĂC.ặc ... sao lại chỉ có 2 chân..ấy. Giai BK đâu thiếu chân nào.. 3 chân là đủ cả rùi còn gì... ổng nào 2 chân đấy..ra đây xem nào..
    MY BLOG:biggrin:

HUT's Student Avatar của lopphoBK60_K51

hơ hơ..Đệ xin vít típ nghen(mạo phạm chút chút)
    Thứ 4: Bé bảo iu trai BK là khổ lắm...sao khổ nhỉ..ờ thì cứ cho là khổ đi..thế sao hôm trước nhắn tin bé nói :" hạnh phúc khi iu là lo lắng cho người mình iu"..chết nhé, bé lo cho anh nhìu nhé..Anh thi Hk mà bé dặn anh đủ thứ lun.không hỉu bé HP hay bé khổ nhỉ..

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề