User Tag List

Ðề tài đã khoá
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Chủ đề: Lần đầu tiên làm chuyện ấy...

svBK's Member Avatar của ~Fyodor

Icon4 Lần đầu tiên làm chuyện ấy...

Mình hồi hộp lắm , run sợ lắm , tim mình đập nhanh hơn bình thường , toàn thân mình khẽ run lên khi bàn tay anh ý chạm vào cơ thể mình , chạm vào chỗ ý của mình ...
    Anh ý đưa tay nhè nhẹ , mân mê da thịt gần cái lỗ của mình , mình sợ lắm , anh ý không đút tay vào , chắc sợ bẩn , khẽ nghịch ngợm những sợi lông mọc xung quanh cái lỗ của mình , mình sợ

...
    Đoạn , anh ý bảo mình cứ bình tĩnh , không việc gì phải lo lắng hết , bởi vì anh ý là người có kinh nghiệm , đã từng làm chuyện này cho rất nhiều người , mình đặt cả niềm tin vào anh ý
    Thế rồi , anh ý lấy tay , cầm cái súng lên , đặt nhẹ nhàng vào phần da thịt gần miệng lỗ của mình , mình khẽ đẩy anh ý ra , bảo anh ý cho mình được bình tĩnh trong giây lát

...

Anh ý chỉ mỉm cười , biết rằng lần đầu tiên đối với mình sẽ rất căng thẳng , nên cho mình thời gian , anh còn nhẹ nhàng trấn an mình , anh bảo chỉ đau trong giây lát thôi , hết đau rồi mình sẽ sung sướng lắm
    Rồi anh ý đưa cái súng lên , 1 tay anh ý cầm súng , 1 tay đặt cạnh miệng lỗ , anh ý ngắm , căn ke , chỉ chờ thời điểm mình cảm thấy thoải mái nhất là sẽ hành động
    ...

Mình chẳng còn gì để mất ... mình bảo anh ý hãy thực hiện đi , bởi vì mình rất dũng cảm , mình không sợ sự đau đớn về thể xác , bản thân mình cũng biết là sau cơn đau mình sẽ hạnh phúc và sung sướng lắm
    Anh ý hỏi mình 1 câu dứt khoát , "anh bắn đây !" ... mình nhắm mắt ... chờ đợi ...
    ...

Phập 1 cái
    Aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaah , ôy mẹ ơi
    Đau thật
    Mình vừa mất đi 1 phần cơ thể , hình như cái đó gọi là da với thịt ...
    Cơn đau thoáng đến , nhói 1 cái ... và rồi cuối cùng , anh ý đã để lại trên cơ thể mình ...
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .

2 cái khuyên tai này
    cái súng viết trên kia là súng bắn lỗ tai , keke

Mặc định Lần đầu tiên làm.... chuyện ấy, Part II

Chuyện ấy là chuyện gì ? Đây là một việc tế nhị he he

Cảnh báo : Cấm người lớn trên 18 tuổi đọc (người lớn đầu thường đen tối lắm )

Vâng, cái chuyện này thực sự là rất có ích đối với các bạn trai chập chững tuổi đôi mươi. Sau nhiều lần trầm trồ, ngưỡng mộ những thằng bạn đã từng làm "chuyện ấy" Tui quyết định phải thử cho dù trong lòng rất ngại ngùng con thạch thùng. Đó là một chiều thu đầy gió lộng, lá vàng bay tả tơi đẹp tựa trong phim kiếm hiệp của Trung Quốc. Có 2 người cưỡi trên con ngựa sắt hăm hở tới một khu vực bí hiểm. Nhớ lại thấy hồi đó nhát chết quá, không dám đi một mình mà phải rủ một thằng có cùng "ý tưởng lớn" đi nữa. Tới nơi có một chị rất đô con ngồi sau cái bàn (sau này mới biết là chị thu tiền) hỏi ngay: Lần đầu hả em? Hai thằng mặt nghệt ra giả nhời: Vâng ạ! Chị bảo 2 thằng cởi quần áo ra treo vào mắc rồi mỗi thằng ra một góc tự khởi động đi tí chị sẽ hướng dẫn từng người một đến nơi đến chốn. Ối trời cha mẹ ơi! Lúc ấy cứ tưởng "ấy" là "ấy" luôn chứ lại còn phải khởi động, khởi đẽo nữa.

Khởi động đâu vào đấy thì bắt đầu vào việc chính. Đúng là lần đầu tiên chẳng biết gì cứ làm phăng phăng. Chị hướng dẫn la oai oái bảo không được. Lần đầu tiên phải làm nhẹ nhàng thôi không về sẽ đau cơ. Phải hít thở đúng nhịp theo nhịp lên xuống. Đầu tiên làm nhẹ thôi sau đó sẽ tăng dần. Mỗi tư thế làm 3 lần mỗi lần làm 10 đến 12 cái, xong tư thế này mới được đến tư thế khác. Làm một lúc mệt phờ râu nên đành phải ra sớm. Làm xong mồ hôi ra như tắm nhưng mà rất chi là sảng khoái. Nhưng khổ nhất là mấy hôm sau. Về nhà đau ê ẩm hết cả người. Cơ bụng, cơ vai, cơ tay động đâu cũng đau.
    .
    .
    .
    .

.
    .
    .
    .
    ...
    Lần đầu đi tập tạ là như thế đấy ạ. Lần đầu tiên đẩy được có 20 kg nhưng càng về sau càng đẩy được nặng hơn. Hai thằng rất chăm chỉ tập luyện hy vọng 1 tháng có thể to như Lý Đức. Quả ông trời cũng không phụ lòng người. Sau 2 tháng tập luyện kiên trì và bền bỉ mỗi thằng cũng tăng được khoảng 3 kg. Băp tay to hơn (nhưng vẫn không to bằng bắp chân ), ngực nở hơn. Tiếc rằng hai thằng bận ôn thì nên vê sau phải nghỉ. Những lần sau khi làm chuyện này thì chả ngại ngùng gì nữa. Cứ tự nhiên như ông tiên

HUT's Student Avatar của laoaiscom

hờ hờ cái truyện này giống truyện nhổ răng nhờ , hầu như giống hệt luôn
    "...Và anh ấy làm chuyện đó , aaaaaaaaaaaa , mình thấy đau , hình như mình bắt đầu chảy máu , có cái gì đó trong người mình vừa mới đây còn nguyện vẹn mà giờ ....
    Và anh ấy giơ thứ đó lên cho mình xem , chao ôi chiếc răng đáng ghét..."

Mặc định Lần đầu tiên làm.... chuyện ấy, và Part III !!!

Sáng hết việc...
    Đi tắm cái cho khỏe người..
    Chờ cho khô...
    buồn buồn...
    "Ấy" 1 phát xem sao...
    hix hix, rậm rạp quá..
    mỏi hết cả tay...
    15...
    20 phút... chứ ít gì...
    mãi mới dựng lên được...
    dinh dính, nhơm nhớp, khó chịu...
    Mùi hương lại còn ngai ngái chứ...
    khó quá...
    bảo sao mà mình ít làm trò này...
    lấy cái ảnh ra xem, làm cho dễ...
    Có vẻ thuận lợi hơn...
    cứng ra phết rồi đấy xong rùi...
    thật là sung sướng, cảm giác bay bổng... ...
    ...
    .
    .
    .
    ....
    vuốt keo sao mà khó thế

svBK's Member

hảo,thế mà lúc đầu mình tưởng truyện bậy.
    to live is to fight

Icon10 ^ ^ , Lần đầu tiên làm .. CHUYỆN ẤY Part IIII à quên Part IV

Năm nay tôi 18 tuổi , và đây cũng là lần đầu tiên tôi làm ... "chuyện đấy" ...
    [Cảm giác thật hồi hộp..]
    Nhưng đến lúc "lâm trận" thì mới thấy thật không có gì vui vẻ cả .
    Lúc đến nơi có rất nhìu chị xinh đẹp đứng chờ vậy mà phải làm việc với 1 bà già khú đế ! T.T !
    Rồi tôi cũng lấy hết bình tĩnh mà cầm "nó" nhét vào "chỗ ấy"
    ..
    ...
    ....
    chà chà
    ...
    .
    chà..

Nhét cái đó vào cảm giác cũng chả khác gì làm 1 mình , vậy mà người lớn cứ bảo làm xong là mày trở thành người lớn ...
    Chả thấy hay ho quái gì, chắc tại bà già khú đế kia làm mình mất hết cả cảm hứng, chậc chậc..
    ..
    ...
    Đúng là ..
    Đi bỏ phiếu chán bỏ xừ !

svBK's Newbie Avatar của manhhung_BKA

Ặc !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    hichic.........................
    bó tay!

HUT's Student Avatar của laoaiscom

Bá đạo bá đạo
    bác sắp xuất bản sách đc rồi đó

svBK's Member Avatar của Spidermanbk48

hehehehehe , hình như có 1 thằng nào đó ngồi sáng tác ra 1 đống truyện như thế này nhỉ, vui phết!!!!!!

svBK's Member Avatar của Varg

chưa đọc đã biết ngay

Ðề tài đã khoá
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề