User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13

Chủ đề: Đời lắm đứa dở hơi...

HUT's Student Avatar của Jiggly

Mặc định Đời lắm đứa dở hơi...

Hôm nay trong lúc ôn thi mệt mỏi và chán chường, mình có lượn vào Box BK bên TTVNOL. Thấy có cái bài này, nhất quyết là phải đưa lên cho bà kon xem mà cảnh giác. Theo 1 số người học trong trường thì hiện tượng này xảy ra cũng đã 1 vài lần...
    Trích bài nguyên tác như sau:
    đang trong đợt thi cử thế này mà tớ hoảng loạn quá. Đầu tớ đau như búa bổ, hình ảnh đó cứ xuất hiện trong đầu, tớ ko tâph trung ôn thi đc. hu hu. Và muốn tâm sự với mọi người và mong các bạn gái coi đây là 1 bài học mà đề cao cảnh giác. Hôm qua, tớ ôn thi bên D4, buổi trưa bọn bạn ăn cơm xong thì về nhà, tớ nhà xa với lại muốn ở lại học nên ăn trưa xong lại vào lớp ngồi học ( túc là lúc đó chỉ có mình tớ trong lớp). Trời nắng chói chang, tất cả các cửa sổ và cửa chính mở hết. Tớ đang ngồi học thì có 1 thằng vào, thì tớ nghĩ cũng như bt, kệ cha nó. Tớ ngồi bàn cuối lớp. Nó đi đến bàn giáo viên, rồi đi ra, xong lại đi vào, rồi lại đi ra cửa lớp đứng tần ngần ở đó. Tớ k ngẩng đầu lên, nhưng tớ biết. Có cảm giác có người nhìn mình khá lâu, tớ ngẩng đầu lên, ôi chua ơi , thằng cứt chó đấy dang show hàng, mie cha nhà nó, nó show hàng cứ như thể người ta biểu diễn thời trang ý. Giữa buổi trưa nắng chang chang, thanh thiên bạch nhật, mie cha nhà thằng cứt chó. Tớ run lẩy bẩy, vội thu dọn sách vở, nhưng ko dám chạy ra ngoài, nhỡ nó mà vồ lấy mình thì bỏ mẹ, mà cũng đek dám kêu cứu, chả nhẽ hét lên " có thằng đang show hàng" àh, căn bản là lúc đó tâm trạng hoảng loạn quá, chả nghĩ ra cái gì mà kêu. Trả vờ gọi điện cho thằng bạn bảo đến ngay, thế là thằng cứt chó đấy vội lủi đi. Nói thật, nhìn thì tớ nhìn trên tranh ảnh đầy, nhưng cái kiểu live show thế này chưa bao h tưởng tưởng là sẽ bị gặop nên choáng nặng. Bonus thêm là trc khi lủi đi như 1 con chó, nó còn đề lại kết quả trên bàn 1, dãy cạnh cửa ra vào của phòng 403- D4, 1 cái thứ gì đó tên là TỞM. Tớ muốn nôn ọe vào mặt cái thằng bệnh hoạn đấy. Rất may cho thằng cứt đấy là tớ nhìn nó đúng 1 lần nên ko nhớ rõ mặt.

Mong các bạn nữ từ bài học này mà rút kinh nghiệm, tránh những nơi ít người. Đặc biệt trong môi trg nhiều boyz như trường mình thì fức tạp lắm, cẩn tắc vô áy náy.
    Làm sao để mình tập trung học hành đây, thi đến đít rồi, hixx
    Link: http://www9.ttvnol.com/forum/bachkhoa/917090.ttvn

Đời lắm đứa tởm thật

HUT's Student Avatar của laoaiscom

cha mẹ ơi , khiếp quá , mình là con trai mà còn thấy tởm , nói thật mình không tin thằng đó là sinh viên đâu , loại này mình cũng thấy đôi lần nhưng toàn là bọn nghiện , mà chúng nó cũng tìm những chỗ tương xứng với mình chứ không như thằng này
    Thế này đến con trai cũng phải cẩn thận ấy chứ
    Topic này nên đặt tên là đời lắm đứa bệnh hoạn mới phải

HUT's Student Avatar của Jiggly

Mình vừa nghe 1 bà chị kể, có lần đi qua TVĐT hồi chưa xây xong cũng gặp 1 thằng show hàng, bà ý quát nó 1 phát rồi gọi bảo vệ... nhưng mà em này hoàn cảnh khác, ở trong phòng lại chỉ có 1 cái cửa ra... cũng khó...

svBK's Newbie

Nhiêu thằng bệnh hoạn vậy mà, ngày xưa em ở nhà,đứng trước cửa, 1thằng cha già già rồi tự dưng đứng trước mặt rồi show hàng, làm mình hãi (hồi đấy còn cấp II mà) vội vàng chạy vào nhà luôn. nghĩ cũng thấy tiếc, bây h chắc kêu mọi người lại cut chim nó luôn. Mà quên, em là con trai đấy nhá

svBK's Member

Icon8

oạch cái này em gặp nhiều lắm chắc vì số em nó xui xẻo kinh khủng!!!
    1 lần thấy 1 lão dở hơi làm thế ở bến xe bus trước mặt bàn dân thiên hạ, trông cũng đàng hoàng tử tế nhưng không biết là có vấn đề j về não
    Lần 2 là trên xe bus, bị áp sát người, eo ôi kể thấy kinh tởm, sao lại có loại người bệnh hoạn thế, bao nhiêu người nhìn thấy cái mà ai cũng biết là gì đấy, mà không dây thần kinh nào rung rinh...
    Lần 3 là ở bến hàn quốc, may mà em đi toàn bạn gái k thì cũng xấu hổ thằng con trai... chị em chỉ biết ù té chạy chứ làm sao
    Nhưng mà sao họ lại thế nhỉ? Họ có nhận thức được hành vi mình làm là sai trái ko? Em cũng k rõ nữa

CHỦ NGHĨA ĐỘC THÂN MUÔN NĂM

HUT's Engineer Avatar của bonmoon

Thời hiện đại mà vẫn có nhiều người sống về thời nguyên thủy ấy mới ghê ! riết có nhiều điều khó hiểu quá thế hông biết !

svBK's Newbie

lắm thằng dở hơi ăn cám hấp thế chứ
    xem truyền hình trực tuyến : http://truyenhinhtructuyen.biz

Binhjuventus™
    Guest

Thường thôi, xã hội VN nó chưa phát ra hết các bệnh xã hội. Tớ thì chứng kiến ở XH Pháp, mấy thằng đàn ông ăn măck, trang điểm, bộ cử chi như đàn bà hoặc ngược lại. Les cũng gặp rồi nhưng nhìn còn đỡ chứ có lần đang ngồi trên tàu điện ngầm, 2 thằng gay nó lên toa sờ mó hôn hít nhau, bến sau phải xuống luôn kô thì chớ ra mất. XH càng phát triển càng có nhiều loại bệnh lắm

HUT's Master

Quote Nguyên văn bởi Binhjuventus™
    Thường thôi, xã hội VN nó chưa phát ra hết các bệnh xã hội. Tớ thì chứng kiến ở XH Pháp, mấy thằng đàn ông ăn măck, trang điểm, bộ cử chi như đàn bà hoặc ngược lại. Les cũng gặp rồi nhưng nhìn còn đỡ chứ có lần đang ngồi trên tàu điện ngầm, 2 thằng gay nó lên toa sờ mó hôn hít nhau, bến sau phải xuống luôn kô thì chớ ra mất. XH càng phát triển càng có nhiều loại bệnh lắm

Anh Bình thế là kém rồi. Hồi ở Paris, em thấy mấy anh đi trên đường khoác tay nhau, vừa đi vừa hôn hít sờ mó nhau. Em chả thấy buồn nôn gì, lại con chăm chú nhìn theo mới chết

NÓi thế thôi, chứ em thấy gay và les cũng bình thường. NHưng cái trò khoe của kia thì chắc đến nôn ói ra mất thôi
    Tủi thân

HUT's Student Avatar của :Bệnh hoạn:

kinh tởm thật.khu D4 này lắm vụ tởm thật.Mình kì này cũng lên d4 học,may chưa gặp thằng nào,nếu có thì em hứa sẽ chụp lại ảnh
    Tại sao nàng vẫn yêu màu tím
    Màu buồn tan tác phải không em.MK

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề