User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Chủ đề: làm ơn giúp em

svBK's Newbie

Icon9 làm ơn giúp em

Anh chị lớn tuổi hiểu biêt nhiều giúp em với nha . em 17t vừa rồi có dính vao chuyện ấy . chỉ ngoài mong muốn thôi . boy nói chưa xuất tinh ( tinh trùng chưa ra) chắc là ko dính thai . nhưng nói vậy nhưng cả 2 vẫn lo lắng em không biêt làm sao . liệu em co mang thai ngoài ý muốn . thật sự người ấy chưa xuất tinh . làm ơn giúp em

HUT's Engineer Avatar của Galaxy

khiếp chữ nghĩa trả lại hết cô dạy GDGT rồi !!! ko sao đâu em ạ !

svBK's Member Avatar của ghost

Quote Nguyên văn bởi baoquyen_bmt
    Anh chị lớn tuổi hiểu biêt nhiều giúp em với nha . em 17t vừa rồi có dính vao chuyện ấy . chỉ ngoài mong muốn thôi . boy nói chưa xuất tinh ( tinh trùng chưa ra) chắc là ko dính thai . nhưng nói vậy nhưng cả 2 vẫn lo lắng em không biêt làm sao . liệu em co mang thai ngoài ý muốn . thật sự người ấy chưa xuất tinh . làm ơn giúp em
    Chắc Ku này bất lực rồi quá
    Adversity brings wisdom

svBK's Newbie

cám ơn mấy anh . em lo lắng kinh khủng cả 2 đều ít hiểu biết lỡ có dính thì biết làm sao

svBK's Newbie

Này nếu rảnh thì hãy vào những trang web mà chỉ về việc đó ấy. Chẳng hạn hãy vào :http://www.google.com
    rồi muốn tìm hiểu gì thì nhắn cái đó! bye bye

HUT's Student Avatar của chienbinhbk

Icon11 em ơi

Quote Nguyên văn bởi baoquyen_bmt
    ôi trời ơi em tôi mới có 17 tuổi thôi à .Sao dại thế em, lần sau đừng làm như vậy nữa nhé
    Xin được yêu em

svBK's Member Avatar của ngo_bakabon

Quote Nguyên văn bởi Galaxy
    khiếp chữ nghĩa trả lại hết cô dạy GDGT rồi !!! ko sao đâu em ạ !
    hờ hờ, kiến thức cậu như vầy thì chưa đủ đâu.

Ngay cả khi chưa đạt tới cực khoái thì trên đường "thuyền chèo qua đỉnh núi" cũng có thể "són" ra như thường, và chuyện đó không phải là hiểm. Trong khi đó, chỉ cần một lượng rất nhỏ tinh trùng là đủ dính rùi. Thế nên hiệu quả thành công của phương pháp tránh thai "rút quân sớm" là rất thấp.

Quote Nguyên văn bởi ...
    Anh chị lớn tuổi hiểu biêt nhiều giúp em với nha . em 17t vừa rồi có dính vao chuyện ấy!
    khuyên em tốt nhât nên đi mua cái QuickStick về mà thử (nhớ đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng nha) để có gì còn sớm mà giải quyết, để lâu mới giải quyết là ảnh hưởng tới sức khỏe sau này đấy.

hiz, trẻ bây giờ ghê thiệt, mới 17 tuổi... mà 17 tuổi thì đã là dân BK chưa vầy? lần sau nhớ trang bị cho cẩn thận, không thì nhịn đi một lần nhé
    Think different... think apple!

svBK's Newbie Avatar của ZZ_baby_kute_ZZ

ui troi.em la ma moi nen chua biet cach pót bai` hoi~.hichic.e phai lem` sao.giup e zi'.

svBK's Newbie Avatar của ZZ_baby_kute_ZZ

Icon5

cho e hoi~ ti nha.neu nhu minh quan he^. ma ko cho xuat tinh vao trong thi co bau^' hem??e la ma moi nen hem bit nhieu.(ko muon xa`i thuoc hic...)xin cho em y kien zi'......

HUT's Student Avatar của chienbinhbk

óe bọn trẻ dạo này ghê quá , trời ạ
    Nếu quan hệ mà ko cho xuất tinh vào trong thì làm sao có bầu được hả em có điều phương pháp này vẫn có rủi ro là chẳng may tinh trùng lọt được vào , tất nhiên là tùy từng hoàn cảnh
    Lời khuyên chân thành nhá : ko nên làm chuyện đó quá sớm em ạ , con trai thì cứ phải sự nghiệp là trên hết

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề