User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Chủ đề: Về Việc Nam Giới

svBK's Newbie

Icon8 Về Việc Nam Giới

Cho Hỏi ở Quy đầu Thừơng Xuyên Xuất Hiện 1 Lớp Màng Màu Trắng Ko Biết Có Nên Rửa Cho Trôi đi Ko
    Vì Sao Thằng Nhỏ Của Mình Thường Xuyên đứng Dậy,làm Em Rất Bối Rối Khi Trò Chuyện Với 1 Người Bạn, Kéo Theo Những (sợi Tóc) Làm Cảm Giác Khó Chịu ,phải Gaĩ Một Hồi Mới Hết, ,có Cách Khắc Phục Ko Mấy Anh.

Còn đâu Ngày Thơ ấu, Thuở ở Truồng Tắm Mưa

HUT's Student Avatar của glass_rose

Lớp màu trắng đó là cặn bẩn, nên rửa sạch. Còn cái vụ thằng nhỏ của bro nó cứ đứng dậy thì xem ra hơi khó, vì cái này xuất phát từ cái đầu của bro :p. Nếu đầu óc không thanh thản, cứ nghĩ đến các cảnh nóng bỏng or nghĩ đến những điều không trong sáng thì cái vụ này xem ra ko xử được .
    HÌ, đấy là tớ nói lý thuyết thế thôi, thực ra biết vấn đề tại cái đầu nhưng nhiều khi tớ cũng trong hoàn cảnh như bro thôi, biết nguyên nhân mà khắc phục khó khăn quá
    Ký cho nó có :biggrin:

svBK's Member Avatar của ghost

Quote Nguyên văn bởi simon2006
    Cho Hỏi ở Quy đầu Thừơng Xuyên Xuất Hiện 1 Lớp Màng Màu Trắng Ko Biết Có Nên Rửa Cho Trôi đi Ko
    Vì Sao Thằng Nhỏ Của Mình Thường Xuyên đứng Dậy,làm Em Rất Bối Rối Khi Trò Chuyện Với 1 Người Bạn, Kéo Theo Những (sợi Tóc) Làm Cảm Giác Khó Chịu ,phải Gaĩ Một Hồi Mới Hết, ,có Cách Khắc Phục Ko Mấy Anh.

Còn đâu Ngày Thơ ấu, Thuở ở Truồng Tắm Mưa
    Nghe như bi hài kịch ý > :p
    Adversity brings wisdom

svBK's Newbie

Haha! Chú chũng nên trong sáng dần đi là vừa... Hì hì

svBK's Member Avatar của aladanh

Cho mình hỏi lại xem bạn có uống nhầm ****** không đấy! hehe!

1. Lớp bựa trắng: Câu này bạn trên đã trả lời rồi! Rửa sạch sẽ nhé không thì dễ bị ung thư dương vật lắm đấy!

2. Vì sao thằng nhỏ thường xuyên đứng dậy? Em rất bôí rối khi đứng trước ...

Câu này bạn hỏi mà lại ko nói "nó" đứng dậy trong trường hợp nào? Sáng ngủ dậy mà "nó" đứng là chuyện thông thường. Còn "nó" dậy khi đang đứng trước một cô gái đẹp như chị Cáo nhà ta thì ai mà chả vậy ...! Tuy nhiên nhớ mặc sịp vào nhé không thì đối phương chẳng hiểu em là phần tử khủng bố nào đâu! Chúc mừng em dù sao thì còn hơn ối người muốn đứng dậy mà ko được nhé! Keke! :p

3. Kéo theo những sợi tóc và ....

Cái này thì đơn giản như đan rổ thôi! Lấy cái kéo ra mà cắt tóc đi em! Hehe! Có lẽ ở cổng trường Bách Khoa nên có một cửa hàng chuyện cắt tóc gội đầu cho những trường hợp này mới được!

Có em xinh tươi nào muốn việc làm thêm không nào?
    Chẳng ký đâu...!

Aladanh's Blog

HUT's Engineer Avatar của Galaxy

Aladanh kjnh nghiệm đầy mình .

HUT's Student Avatar của sharkking

Có cả chị Cáo lẫn anh Ala tư vấn cho thì chuẩn quá
    Chúa ơi nếu yêu là có tội con xin suốt đời có tội với chúa, chúa ơi

svBK's Newbie Avatar của tuanvuK52

em cũng đến phục mấy anh chj,bó tay òy
    Chỉ tay lên trời,hận đời..... nhiều đối

Quân Nhân Danh Dự Avatar của Hung.LQ

Quote Nguyên văn bởi sharkking
    Có cả chị Cáo lẫn anh Ala tư vấn cho thì chuẩn quá
    Ôi giời,gặp bà cáo thì biết rồi đây.
    Thực ra,những thắc mắc như thế này,mình hoantoan có thể tự giải quyết đc.Đôi khi,nên đọc thêm nhiều sách về giáo dục tuổi mới lớn,hay Các bệnh thường gặp ở tuổi vị thành niên ( chứ không phải giáo dục kiểu mấy cái xxx đâu ạ).Làm thế,tăng cường hiểu biết cho mình mà

svBK's Newbie

à mà trong tuổi dậy thì khi thằng nhỏ bắt đầu mở mắt hình như bên trong có 1 lớp gì vàng vàng khiếp lắm .nó hok giống như mấy cái bợn trắng kia mà màu vàng. nó là 1 mảng chứ ko phải lớp nhỏ. các pác có bị dzậy hem ta ?

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề