User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: cần tài liệu vế Q-Automat/s-12Q(hoặc s-6Q),cảm biến điện áp,máy phát điện

svBK's Newbie Avatar của thononvaodoi

Icon9 cần tài liệu vế Q-Automat/s-12Q(hoặc s-6Q),cảm biến điện áp,máy phát điện

cần tài liệu vế Q-Automat/s-12Q(hoặc s-6Q),cảm biến điện áp,máy phát điện chạy bằng diesel công suất 560kVA trở lên.Trong tài liệu có nói về cách sử dụng thì càng tốt.Cám ơn các pác nhiu` nhiu`,nếu ko có chỉ cần gửi link cho em là tốt rồi!!!

svBK's Member Avatar của favadi

Tìa liệu thì đi chỗ khác mà hỏi!

HUT's Student Avatar của Jiggly

Quote Nguyên văn bởi favadi
    Tìa liệu thì đi chỗ khác mà hỏi!
    Bất lịch sự quá mức đấy. Nếu ko có tài liệu để chia sẻ cho người ta thì thôi, cũng ko nên nói như thế. Chú em có phải sv ko đấy? Chuyện tìm xin tài liệu đối với sv là chuyện rất bt, chú em ăn nói cái kiểu như thế mà ko cảm thấy xấu hổ à?

A Better Day, Another Way

svBK's Newbie

Icon9

Quote Nguyên văn bởi Jiggly
    Bất lịch sự quá mức đấy. Nếu ko có tài liệu để chia sẻ cho người ta thì thôi, cũng ko nên nói như thế. Chú em có phải sv ko đấy? Chuyện tìm xin tài liệu đối với sv là chuyện rất bt, chú em ăn nói cái kiểu như thế mà ko cảm thấy xấu hổ à?
    Bác ơi.Các bác làm gì mà dữ thế.Chưa gì đã khóa nick em.
    Thưa các bác,kể cả các bác có khóa nốt cái này(thì em lại lập cái mới),em có đôi dòng bộc bạch như sau.
    Thứ nhất:Đây không phải là nơi để post bài xin sách,nếu cần thì ta đã có box riêng rồi.
    Thứ hai:Em là sinh viên chính hiệu.Các bác có cần cứ đến kiểm tra thoải mái.
    Thứ ba:Ai mà thấy nick này cũng bị khóa,thông cảm nói cho tôi để tôi lập cái khác
    //Cái này không phải là thách thức các bác đâu,mà em nghĩ thế nào viết thế ấy.
    Hú hú hú

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề