User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: Mọi Ngời ơi, Cho Hỏi Ci

bjet4
    Guest

Tui đang có ý định đi xem phim Phi thiên vũ, kô biết ai có thông tin gì (chớ có kể cốt truyện nhá --> mất hay), chỉ là thông tin và nhận xét của bạn (nếu xem rồi) có hay hay kô thôi!

bong cuc trang
    Guest

UI trời . Tôi vừa xem phim này hôm qua , VCD thôi . Nhưng mà chán mớ đời . Nội dung thì chả có gì , thần thánh linh tinh nghe chuối ơi là chuối . Trang phục lòe xòe đơn điệu . Đầu tóc thời cổ mà vẫn cứ moden như kiểu tóc bây giờ ấy . Nhân vật nữ chính thì từ đầu chí cuối cứ luôn trong tình trạng ngất . Đối thoại chuối , nghe nặng trình trịch mà vẫn chả khí thế gì cả , nặng trên cả dã sử TQ ấy chứ . Chưa kể dịch chuối + thuyết minh chuối . Nói chung là .. . ặc ặc

bjet4
    Guest

Hê hê, cảm ơn nhiều!

svBK's Member

Nhìn thấy Label Hàn Quốc là chán rồi
    Hic hic nhưng mình phải đi khao đám bạn sau tết vầ chúng nó lại đòi đi xem phim này mới chán chứ. Chúng nó cws khen là có cái thằng Kim Hê Sun nào đó!!! Tức thật
    If I were the rain, I would wash away all your sad thinks.
    If I were the sun, I would dry all your tears.

bjet4
    Guest

Chia buồn nhá. Nhưng mà này, xem VCD chắc kô hay bằng xem rạp đâu nhỉ? Hay cứ thử một lần cho biết?

bong cuc trang
    Guest

Phim Hàn Quốc cũng có phim hay . Nhưng ko phải phim này . Còn nếu xem rạp thì thà xem Người Mỹ trầm lặng , Casablanca hay Maid in Mahattan còn khoái hơn .
    Tôi nghĩ lên màn ảnh rộng chắc cũng ko đẹp lắm .Tại phục trang ko đẹp mà góc quay cũng chả hay .
    Mà thôi các bạn thích thì cứ xem thử cho biết .

sinhvienbkhn
    Guest

Phi thiên vũ xem 1 lần ở rạp thôi. Chú em xem ở nhà thế chán là phải. Ở rạp thì anh còn ngủ gật, ko muốn bỏ về vì đi cùng bạn. Chứ nêu xem ở nhà thì... stop on the beginning!!!!!!

HUT's Engineer Avatar của GRYFFINDOR

Phi thiên vũ ? tên nghe lạ hoắc , chưa xem bao giờ
    mà nghe tên chuối thế , cũng chả muốn xem ,
    kênh Hà Tây chiếu Ngọa Hổ Tàng Long , nhưng mà xem chán lắm , chẳng hay gi . Tam Thiếu Hiệp cũng thế
    No fear
    It's Hard to keep an Open Heart !!!

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề