User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: 3 mẫu giày công sở nam hợp xu hướng hiện nay

svBK's Newbie

Mặc định 3 mẫu giày công sở nam hợp xu hướng hiện nay

Anh em là dân công sở nên thường xuyên phải đeo giày trong khi đi làm, khi đi gặp các đối tác ở ngoài cũng như khi làm việc ở công ty. Tiếp sau đây chúng tôi xin gửi đến cho tất cả các bạn một vài mẫu giày nam công sở đang được ưa chuộng nhất hiện tại.

Trước hết: kiểu giày da lộn.
    Những chiếc giày này đã được số đông những bạn trẻ tin dùng vì tính độc đáo, chất ngầu mà nó mang đến. Trong khi đi đôi giày như thế anh em sẽ cảm nhận được nét phong cách, sự mạnh mẽ của bạn. Nhưng đôi giày như thế có một điểm yếu là quá trình làm sạch khá khó hơn các loại giày khác nhiều. Nhưng anh em đừng lo, với chiếc giày nam công sở da lộn của bạn thì MenZ sẽ làm mới + sạch hoàn toàn Free trường hợp đấy là mặt hàng của shop menz.

Thứ hai: Chukka Boot
    Hoặc với cái tên gọi khác là giày nam cổ lửng. Trước đây loại giày này ít được cánh văn phòng dùng nhưng hiện tại thì lại được nhiều nbạn trẻ nhất là độ tuổi từ 24-27 tuổi. Bởi với đôi giày này các bạn ko chỉ đi làm mà còn có thể tiêu dùng khi đi chơi xa, đi phượt trên những địa hình ko quá phực tạp. Nhất là độ chất, độ Men mà chiếc giày này mang đến cho người tiêu dùng.

>>>> Xem thêm bài viết: Shop giày công sở

Thứ 3: Giày cao cổ
    Kiểu giày này thì ít được dùng hơn hẳn các dòng khác là bởi sự hầm hố của nó mang lại. Nhưng trong thực tế thì vẫn có nhiều người sử dụng kiểu sản phẩm như này trong văn phòng công sở, ko bởi lí do này khác ngoài việc họ THÍCH, với nam nhi thì không cần quá nhiều điều ràng buộc, khuôn khổ… mà hãy làm những gì mình thích, những điều mình muốn (trong phạm vi cho phép). Hãy thử nghĩ mà xem chỉ với đôi giày nam công sở mà đã phải đi loại này, phải đi dòng kia thì còn gì là sự thoải mái nữa, khi ko cảm thấy thoải mái thì làm việc sẽ dẫn đến hiệu quả làm việc giảm sút.
    Phía trên là ba loại giày nam công sở điển hình mà giới trẻ ngày nay sử dụng rộng rãi nhất. Bạn chọn đôi giày như thế nào. Điều này lệ thuộc vào bạn, MenZ luôn đồng hành cùng mọi người trên các nẻo đường. Từ trong văn phòng đến từng chặng đường đèo.
    Nguồn: Menz.vn

svBK's Member

Mặc định Re: 3 mẫu giày công sở nam hợp xu hướng hiện nay

những mẫu giày cao nam công sở này bên giaydaviet bán nè

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề