User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: Nên chọn kiểu giày như thế nào trong ngày trọng đại

svBK's Member

Mặc định Nên chọn kiểu giày như thế nào trong ngày trọng đại

Làm sao để phong cách thoi trang nam ngày cưới của bạn vừa tinh tế, sang trọng, lịch sự mà lại cực thoải mái, hãy tham khảo bài viết sau nhé!
    1. Đi giày thoải mái.
    Đây là tiêu chí đầu tiên và quan trọng khi bạn đi giày trong bất kỳ trường hợp nào. Trong ngày cưới bạn sẽ phải đi giày trong khoảng thời gian rất dài nên sự thoải mái phải được ưu tiên hàng đầu. Bạn nên chọn giày có size phù hợp và không nên mua giày quá sát ngày cưới. Nên mua và đi trước ngày cưới 10 ngày để làm quen là làm mềm giày. Bạn có thể chọn giày lười da để thoáng khí và thuận tiện khi sử dụng. 2. Chọn kiểu giày .Bạn nên chọn giày sau khi chọn trang phục. Thông thường thì giày tây màu đen hoặc nâu sẽ là lựa chọn tối ưu. Chú rể hay chọn cho mình những bộ vest, comple màu đen hoặc màu tối có thêm họa tiết đơn giản và giày tây đen, nâu sẽ là sự kết hợp tuyệt vời. Đương nhiên nếu bạn chọn trang phục trắng thì giày trắng là lựa chọn tốt nhất cho bạn. Lưu ý là bạn không nên mạo hiểm với những giày phá cách vì nó rất có thể phá hỏng sự trang trọng của lễ cưới và mất điểm trước con mắt của người lớn. 3. Cân nhắc sắm một đôi giày cao.Trong ngày cưới cô dâu sẽ mang một đôi cao gót và hiển nhiên bạn sẽ trông lùn hơn so với thường ngày khi đứng cạnh cô dâu. Nếu bạn có chiều cao khiêm tốn hoặc đơn giản là muốn cao hơn trong mắt mọi người trong ngày hôm ấy. Hãy mua cho mình một chiếc giày cao cho nam. Hiện nay có rất nhiều loại giày cao cho nam và là một gợi ý cho bạn. Giày cao giúp bạn tăng thêm 5 - 9 cm bí mật. Những khách mời sẽ không thể phát hiện ra bạn đang đi giày cao khi nhìn bên ngoài nó giống như một đôi giày tây bình thường. Cao hơn ai mà không đẹp phải không nhất là trong ngày cưới. Không chỉ trong cưới hỏi mà bạn có thể sử dụng chúng trong các buổi party hay họp hành. 4. Chọn tất chân.Tất thường rất ít xuất hiện trong ngày cưới. Nhưng khi bạn ngồi hoặc co chân thì nó sẽ tranh thủ mà thể hiện. Bạn nên chọn tất đồng màu hoặc đồng tông màu với giày và quần. Không nên chọn màu tất tương phản in hình họa tiết như hoa lá, hình quả cầu xs mien Nam lại vì nó sẽ độc, nổi nhưng không hề đẹp tí nào đâu.

svBK's Member

Mặc định Re: Nên chọn kiểu giày như thế nào trong ngày trọng đại

đối với 1 anh chàng thấp thì trong ngày cưới của mình nên chọn một đôi giày cao nam để tôn dáng

svBK's Member

Mặc định Re: Nên chọn kiểu giày như thế nào trong ngày trọng đại

Trong ngày cưới cô dâu sẽ mang một đôi cao gót và hiển nhiên bạn sẽ trông lùn hơn so với thường ngày khi đứng cạnh cô dâu. Nếu bạn có chiều cao khiêm tốn hoặc đơn giản là muốn cao hơn trong mắt mọi người trong ngày hôm ấy. Hãy mua cho mình một chiếc Giay tang chieu cao nam

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề