User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: Đi off với cả nhà trong tưởng tượng!

HUT's Student Avatar của Em chi iu HUT

music Đi off với cả nhà trong tưởng tượng!

Giờ này, chắc là các mem của bkf đang rậm rịch chuẩn bị đi off rùi!!
    Báo với mọi người là có khả năng tối nay trời mưa!! cả nhà nhớ để cái áo mưa giấy trong cốp xe nhé....không lúc mưa mà mua thì đắt lắm...lạy trời thương các bạn con đừng có mưa nhé!!!.......áo mưa cứ mang đi trải ra ngồi cũng hay.... !...!...!

Miumiu hum nay sẽ đi off với cả nhà trong tưởng tượng.. .....
    Đầu tiên, miu đi đổ xăng đã.."hết sạch.. ", rùi...miu vào bếp, dốc hết hộp kẹo ra....xách túi hạt dẻ đi...cho vào cái cốp xe...! dắt di động và lên đường...tạt vào Tạ Quang Bửu mua một món đồ lưu niệm rẻ tiền mà giàu lòng tặng sn Mr Khàn!. ok...mọi người chắc không cao su lắm.! nhưng miu biết, là miu sẽ phải chờ !Đến nơi...miu dựng xe, ngồi một xó xem có ai để ý đến miu không!:p và miu thì nhìn ngó xem có đám đông nào cười nói vui vẻ hông!!!. rùi thì mon men tìm ai già nhất trong đám đó hỏi: "Anh cho em hỏi, ở đây có ai tên là...KHÀN không ạ" hic, lỡ mà nhầm, thì người ta nói là không, rùi cùng lắm, trêu một chút, cười cợt một chút. còn nếu may....thì tìm đc cả nhà!...ui...miu sẽ vui lắm.!
    thế rùi!!!sẽ có người hỏi "ơ, em này là em nào.....ơh....em là ai....ơh...sao lại gọi là anh KHÀN...hahaha:".......trí tưởng tượng của miu bắt đầu nhảy nhót rùi đấy. !

Thế rùi miu sẽ giới thịu, mặc dù ngại quá...! miu tự nhủ!!mìn vô duyên thiệt...ai lại đi bắt quen với con trai bao giờ!!hông bít có ai hiểu cho miu không!lỡ mà có hỏi nhầm thì....cho miu mượn cái mo cau nào !
    và....buổi off sẽ diễn ra...miu ngồi im thin thít....! cái nè thì chắc chắn, trừ phi có người nhòm ngó đến và hỏi thăm..!
    chợt...miu khẽ khẽ, lôi ra đống kẹo và hạt dẻ trong cốp xe...hic!!!
    chẳng bít nên nói j, miu nói mặt đỏ như gấc "dạ đây là chút cống vật nhập môn ạ" ....chẳng nghĩ đc j hết!! trời sao mìn lại ăn nói ngu ngốc thế!!!.... fail!

[B]hic!!và bắt đầu miu lại ngồi im thin thít....và trong đầu thầm cầu mong.........mọi người sẽ ăn hết sạch những gì mà miu mang đến !!! vì như thế, miu cảm thấy mình thực sự được chào đón.....và cả không bị bỏ rơi nữa chứ....! ôi! đến lúc đó......chắc miu hạnh phúc lắm...mặc dù mọi người mải ăn chẳng ai thèm ngó đến miu!!..:biggrin: /B]
    thế rùi........trong lúc mọi người đang nói chuyện trên trời dưới bể.....thì miu sẽ ngẩng mặt lên một tý.......(sau cả quãng thời gian nãy giờ cứ cúi gằm) kỳ cục, miu thích được nhìn thấy mọi người cười..thế mới lạ chứ!....ngẩng thêm tý nữa là nhìn lên trời rùi!!!!
    "Hôm nay không có trăng sao gì hết đâu.......bay về đi" (miu tự an ủi).

rồi bắt đầu đến tiết mục muôn thuở của mọi buổi đi chơi cùng bạn bè từ trước đến giờ của miu! XEM GIỜ...!:p
    trời tối tối......gió lạnh lạnh..........về một mình.....! về thôi. .
    bắt đầu cái điệp khúc cũng muôn thuở.." em xin phép mọi người..em có việc phải về rồi ạ...mọi người chơi vui vẻ....em về đây ạ"...
    "có cần anh đưa về không em ơi" (miu đang tưởng tượng nên mọi người thông cảm nếu nó có hơi.....tưởng bở nhé).
    Và dĩ nhiên, một câu trả lời cũng cũ:"em cám ơn anh, em tự về được ạ.."

thế rồi, lấy xe...phi thẳng.... trên đường về...bắt đầu nghĩ:"mình có để quên cái gì ở đó không nhỉ? mà sao cứ thấy thiếu thiếu".:biggrin: ...godness sake!
    về đến nhà....rón rén.............bê cái cầu sắt nặng chịch phi cái xe lên nhà.....rồi...."con về ạ".
    " đi đâu mà giờ này mới về?"
    " dạ.........con......con......."
    thôi! không muốn tưởng tượng tiếp nữa..!
    BỮA TIỆC TƯỞNG TƯỢNG CỦA MIU ĐẾN ĐÂY LÀ KẾT THÚC!!! CẢ NHÀ VỀ THÌ KỂ CHO MIU NHÉ!

HUT's Student Avatar của :@)

Úi, em Miu tưởng tượng hay quá!
    Cho mình đi off với em Miu trong tưởng tượng với!
    Có cần đưa về ko em Miu ơi?
    Khỏi ký!!!

Quân nhân danh dự Avatar của khannhachboa

Có anh tên KHÀN đây, hehe (Trả lời em trong tưởng tượng! :p)
    ~ ~ ~ ' ' ' " " " " " ' ' ' ~ ~ ~
    T ố n h â n b ấ t k h ả h ữ u k h i n h n g ạ o t h á i

N h i ê n b ấ t k h ả v ô k h i n h n g ạ o c ố t

---+++---

---+++---
    BLOG, BLOG...

HUT's Engineer

Ờ nếu lần sau em đi thì cứ phát huy tinh thần mang kẹo và hạt dẻ rồi ngồi cạnh chị nhớ!
    Quá tuổi ký mấy cái chữ nhố nhăng kia rôi...

music

Quote Nguyên văn bởi :@)
    Úi, em Miu tưởng tượng hay quá!
    Cho mình đi off với em Miu trong tưởng tượng với!
    Có cần đưa về ko em Miu ơi?
    >>>>>>>>>>>>>>.

music

Quote Nguyên văn bởi CIL
    Ờ nếu lần sau em đi thì cứ phát huy tinh thần mang kẹo và hạt dẻ rồi ngồi cạnh chị nhớ!
    >>>>>>>>>
    vâng!!!!
    hic! nhưng mà sao không có ai chịu kể lại cho miu xem sự thực khác tưởng tượng thế nào vậy?..........đi về mà hông ai kể là sao ta?

music

Quote Nguyên văn bởi khannhachboa
    Có anh tên KHÀN đây, hehe (Trả lời em trong tưởng tượng! :p)
    >>>>>>>>>>

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề