User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 31

Chủ đề: Hồ Tiền hôm nay sạch !

HUT's Student Avatar của Em chi iu HUT

music Hồ Tiền hôm nay sạch !

Dạo này, Bách khoa đẹp quá, ngồi ăn và nhìn ra Hồ Tiền, thấy hồ đẹp ghê mọi người à. Hình như, hồ sạch hơn trước, ít rác hơn ...........! Hà Nội, mùa xuân mà, nên 2 ngày nay mưa ướt, ngồi ăn ở căng tin mà lạnh quá! nhưng không nỡ rời mắt khỏi Hồ Tiền.... Ngồi mặc cho gió thổi....... bỗng dưng, nhìn xuống chân, một đống giấy ăn ngổn ngang........cách đó 4 m là thùng rác.........! Vứt rác vào thùng mọi người ạ.....như thế.....Bách khoa của mình sẽ đẹp hơn...!
    Iu Bách Khoa vô điều kiện .

Quân Nhân Danh Dự

Quote Nguyên văn bởi Em chi iu HUT
    Dạo này, Bách khoa đẹp quá, ngồi ăn và nhìn ra Hồ Tiền, thấy hồ đẹp ghê mọi người à. Hình như, hồ sạch hơn trước, ít rác hơn ...........! Hà Nội, mùa xuân mà, nên 2 ngày nay mưa ướt, ngồi ăn ở căng tin mà lạnh quá! nhưng không nỡ rời mắt khỏi Hồ Tiền.... Ngồi mặc cho gió thổi....... bỗng dưng, nhìn xuống chân, một đống giấy ăn ngổn ngang........cách đó 4 m là thùng rác.........! Vứt rác vào thùng mọi người ạ.....như thế.....Bách khoa của mình sẽ đẹp hơn...!
    Sao dại thế hả em! Có người nói zai BK 10 thằng thì 9 thằng nghiện. Mà anh có 1 thắc mắc, đống giấy ăn dưới chân em do đứa nào vứt ra vậy

HUT's Master

Quote Nguyên văn bởi Nistelrooy
    Sao dại thế hả em! Có người nói zai BK 10 thằng thì 9 thằng nghiện. Mà anh có 1 thắc mắc, đống giấy ăn dưới chân em do đứa nào vứt ra vậy
    :biggrin: Em yên tâm, 10 thằng thì 9 thằng nghiện, còn một người ko nghiện là anh NIS nhà ta. Đấy đấy, em cứ trên đà tiến triển từ yêu BK thành yêu gì gì nhé :biggrin:

Mà chả hiểu bài em này viết trong Hội Độc thân là sao
    Chỗ mình suốt ngày mưa.... Mà lần nào cũng mưa xối xả, mưa như chưa bao giờ được mưa. Nhìn não nề quá . Giờ vẫn đang mưa hu hu, báo hiệu tương lai của mình ý mà
    Tủi thân

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Tương lai em Cin rất là nhiều nước:biggrin::biggrin::biggrin:

Chả hiểu sao cái này lại ở Box của HĐT nhỉ, bác Khàn đâu, làm ăn thế hửm
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

Quân nhân danh dự Avatar của khannhachboa

Quote Nguyên văn bởi afoolchild

Chú lừng chừng, quan liêu, không chịu chính thức chuyển giao chức Hội trưởng cho anh, bây giờ lại quy kết trách nhiệm là sao?
    ~ ~ ~ ' ' ' " " " " " ' ' ' ~ ~ ~
    T ố n h â n b ấ t k h ả h ữ u k h i n h n g ạ o t h á i

N h i ê n b ấ t k h ả v ô k h i n h n g ạ o c ố t

---+++---

---+++---
    BLOG, BLOG...

HUT's Master

Quote Nguyên văn bởi afoolchild

Nước gì hả anh :biggrin: > anh ai lai doan kieu nghia den qua nhu vay. Phai latuong lai em Cin ve sau tien nhieu nhu nước mưa. Ối, tiền

hội trưởng hội độc thân làm ăn tắc trách quá đi, Miu đăng ký gia nhập hội mà ............!
    @Nistel: Đống jấy ăn đó là do....^^ not phải me nha.. mà anh đọc lại đi...em iu BK thui àh nhá.

HUT's Student Avatar của tunglam_g9

Hồ Tiền - cái tên đã quá quen thuộc với anh em Bk nhà mình. Xét cho cùng thì nó cũng chỉ vừa bằng cái ao, hoạ chăng cũng chỉ là to hơn 1 tí . Nhưng ở đời lại có lý nào đặt tên cho 1 cái ao kia chứ ( trừ cái ao vua ra, em chưa biết cái ao nào có tên cả. Oách nhất có chăng thì cũng chỉ là cái tên ao làng, ao xã, ao huyện hay ao tỉnh j` đấy thì chưa nghe tên lần nào )

Từ khi vào Bk đến nay, em từng nghe đủ chuyện về cái Hồ Tiền nhà mình. Nào là Hồ Tiền bẩn, Hồ Tiền hôi, hồ Tiền toàn cá chết, thế mà vẫn có mấy đôi . Thế nhưng bận nọ, ngồi uống cafe với thằng bạn, nhìn từ trên cangteen của TVĐT xuống thì em thấy nó đâu có thế. Công nhận đẹp, 1 vẻ đẹp bình yên, tĩnh lặng. Hồ đc xây tường bao xung quanh khiến cho nó có 1 cái vẻ vuông vắn dễ thương. Mặt hồ trong xanh phẳng lặng, lại thêm mấy cây liễu rủ xuống mặt hồ làm cho cái phong cảnh của hồ càng thêm vẻ lãng mạn nên thơ (may mà ngồi trên cao, xa nên chả thấy ngửi thấy mùi cá chết và thấy mấy con cá nổi lềnh bềnh). Ngồi trên cangteen trong cái không khí trong lành, khi những cơn gió thổi qua(dĩ nhiên người đọc phải tự hiểu gió thổi theo chiều nào) trong 1 buổi chiều nắng vàng và ngắm cảnh hồ Tiền nhà ta thì quả là thi vị, có khi còn hay hơn cả ngồi trong mấy quán cafe sang trọng, đắt tiền. Nó cho ta 1 cái cảm giác thư thái đến lạ kỳ.

hihi!!!thế thì có lẽ nên tổ chức off bên hồ tiền một hum đi @tunglam oi!!! tớ iu cái hồ đó lắm,..ít ra trong lòng nó cũng có đến cả sấp tài liệu tớ đánh rơi mấy lần ra đó ngồi ôn thi rùi....!!!!tại mải vuốt tóc quá đấy mà h

HUT's Student

Mặc định nụ hồng của tôi

Quote Nguyên văn bởi Em chi iu HUT
    chị Em chi iu HUT biết quan tâm đến trường lớp , thiên nhiên ,môi trường , bạn bè thầy cô giáo...........
    thế là rất tốt
    hưởng ứng nhiệt liệt

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề