User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: Tìm đồ thất lạc!

svBK's Member Avatar của sun_flower1802

Mặc định Tìm đồ thất lạc!

Ngày 8/2/2007(trước Tết) mình thi tại phòng thi TC404 khu tại chức cùng với các lớp BK18-25 và BK36-K51.Mình có mang theo 1 chiếc cặp màu đen,1 quai,bên ngoaì có ghi "Sở giáo dục Đào tạo Hà Nội",bên trong có 1 CMTND mang tên:Lê Thị Thuỳ Dương,1 thẻ xe buýt,2 thẻ học viên tin học,1 ví và 1 USB,sách vở cùng 1 vào đồ cá nhân khác.
    Khi hết giờ thi mình ko thấy chiếc cặp của mình đâu nữa.

Vậy bạn nào vô tình cầm nhầm thì cho mình xin lại theo địa chỉ :Lê Thuỳ Dương-lớp BK25-K51,ĐT:0935104470,ID:sun_flower1802

Mình xin chân thành cảm ơn!

Mong các anh chị và các bạn BKFer chỉ dùm mình cách nào để tìm lại chiếc cặp

Quân Nhân Danh Dự Avatar của dihockhongdanhban

Có lẽ chỉ hy vọng tìm lại được giấy tờ thôi... Em này giống mình ở chỗ cứ thi xong nộp bài xong là chẳng còn nhớ gì..
    .... Chính cô là thủ phạm... Cô đã đánh cắp trái tim tôi......

MY BLOG

svBK's Member Avatar của sun_flower1802

Icon14 Oan uổng quá!

Quote Nguyên văn bởi dihockhongdanhban
    Có lẽ chỉ hy vọng tìm lại được giấy tờ thôi... Em này giống mình ở chỗ cứ thi xong nộp bài xong là chẳng còn nhớ gì..
    Đâu có phải là chẳng còn nhớ gì đâu anh,ngay lúc nộp bài xong ra lấy cặp mình như mọi khi thì đã chả thấy nó đâu nữa.Hỏi giám thị thì tất nhiên"Chúng tôi ko có nghĩ vụ trông coi đồ cho các anh chị " ...

Somebody help me!

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề