Trước đây mình từng thề k bao giờ yêu ng ít tuổi hơn, nhưng đúng là ghét của nào trời trao của ấy. Bây giờ mình đang bị lái bởi phi công số hiệu 95
Nói về em ý, cao - gầy - da trắng, mặt thì học sinh mà tâm hồn phụ huynh, hơi nóng tính, cũng chăm làm thêm k cần gđ chu cấp, ưng cái bụng nhất là có ý chí phấn đấu, nói được làm được. Mình 93, đi làm cũng đc 1 năm rồi, ngày mình chia tay any là lần đầu tiên thấy em ấy inb nói chuyện riêng, rồi ce cũng hay nc với nhau hơn. Dạo sau nó có gấu mình cứ phải dặn c.e chơi với nhau nhưng đừng có làm ảnh hưởng đến ty, mình cũng bớt thân hơn, sợ gấu nó ghen, nó bảo mình ''c đừng có mà kiểu vậy, e k thích đâu, ny là ny mà c là c, dù ny e sau này là ai e cũng sẽ nói rõ ràng k được ghen linh tinh với c, không là e cho nó out luôn", nghe nó xúc động vch hehee (ny mình mà nói vậy mình táng cho mấy dép rồi đá luôn ấy ). Hồi ý mình cũng đơn phương 1 cậu bạn, tỏ tình nhưng bị từ chối, lại đau khổ, được 1 tgian thì nó cũng bỏ gấu. 2 ce lại chơi với nhau còn thân hơn trước, mình có chuyện gì nó cũng phi gần 30km sang thăm r về, lo cho m như mama tổng quản ngày nào cũng gọi điện buôn cả tiếng, nhắn tin rồi mới ngủ. Đợt 30.4 vừa rồi rủ mấy đứa chơi cùng đi MM phượt nhưng chẳng đứa nào đi, nó bảo c thích đi thì e chở c đi, 2 đứa cũng đi. Thế là đi 3 ngày, trên ý có nhà ng quen nên vấn đề ngủ nghỉ chả phải lo, ăn chơi tận hưởng cuộc sống chỉ có 2 đứa. Cứ có những câu bâng quơ như " c mà có ny e có buồn không?", "ce mình đi với nhau cứ như ny ấy nhể", nó bảo " chúng nó yêu nhau chắc gì đã được như ce mình "30 tuổi c mà ế thì về ở với e , ......Tìm hiểu dương vật giả
Sau chuyến đi đứa nào cũng thấy có gì đó thay đổi trong tình cảm nhưng k dám nói (bây giờ yêu r mới thú nhận). Rồi 1 anh đồng nghiệp tán mình nhưng mình k thích mấy, mình cũng kể với nó, lại bị nó đá đểu , hôm bị a ấy cưỡng ôm, mình cũng kể, thấy nó cũng có vẻ tức giận, bảo để e xử lý, xong mình hỏi e ghen à, nó bảo e không thích tình cảm đang dành cho mình bị san sẻ cho người khác, ce mình cứ như thế này cần gì cứ phải là ny, yêu vào mệt lắm... Hsau đang nc nó ôm mình rồi bảo "trước đây chúng ta đã bỏ lỡ nhau 1 lần, e sợ nếu k nói thì lại lạc mất nhau tiếp, chị đợi em 4 năm được không, em ra trường đi làm mấy năm lo cho gđ xong có kinh tế rồi mình cưới nhau....." Thế là yêu
Giờ yêu rồi cũng nhiều nỗi lo, nhưng vui lắm, xưng hô ae rồi, nó lại còn kì kèo đợi 5 năm or hơn chứ hay chửi nhau là con chó này, con chó kia... có lần mình giận nó bảo giờ bật "chế độ chị em" rồi tâm sự kiểu như "c ơi e với ny đang giận nhau...e thế nọ thế kia...e phải làm thế nào ny e mới hết giận..." xong mình đánh bôm bốp rồi tha, nó mà giận thì mình hét c xin lỗi, xong lao vào ôm cái là hết hehe
Giữa những áp lực cv mà có ny như này tâm hồn cũng trẻ hóa ra ý, suốt ngày nó kêu "Đẹp trai có tiếng ở làng mà bị 1ng vừa già vừa xấu này lừa, ôi cái đời trai..."
Gửi chế: Anh ra trường đúng hạn cho em nhờ, để mình còn cưới nhau