User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/17 12311 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 164

Chủ đề: Ui Narga đâu rồi nhỉ ? Interview cái nèo !!

Dkqdiep
    Guest

Phỏng vấn Narga đây bà con ơi!
    Xin hỏi Narga, nghe nói bạn là người rất hay có những ý tưởng quái đản, vậy bạn lấy cảm hứng từ đâu vậy, nói nhỏ cho độc giả biết đi.

nhatvirus
    Guest

Câu hỏi nữa , tại sao bạn lại nghĩ ra cái giao diện khủng khiếp thế này ?

From the light of dragon's eyes ! Avatar của Narga

Hờ hờ bi giờ Narga cũng không ngờ có ngày mình bị phỏng vấn hờ hờ :lol:
    Vì seo tớ hay có ý tưởng quái đản à hờ hờ <---- Cảm hứng của tớ nó đến bất ngờ lắm mà đến thì tớ sẽ làm ngay khốn nỗi nó lại đến vào những lúc rất oái ăm nên nó cũng quái đản lun :ph34r: :blink: :9: :4: :f:
    Giao diện khủng khiếp thế này <--- con người quái đản thì nghĩ ra nhứng thứ quái đản :f: :f: :f:
    Narga Laboratory - http://www.narga.net
    Ideas and inspiration in my opinion!

Dkqdiep
    Guest

Tiếp nhé, ngoài chuyện quái đản vừa nêu, Quân còn có đặc điểm gì quái đản nữa không? Có gì cần đề phòng, cần tránh khi tiếp xúc không dzậy?
    Nghe nói là chuyện riêng tư của Q cũng gặp nhiều trắc trở lắm hả?

Admin
    Guest

Khà, Dkqdiep là khách mời kì tới nên nhanh chân định tấn công Narga trước hử.
    Tôi xin phỏng vấn 1 câu : Narga đã bao giờ phải lòng 1 ai trong BKF này chưa? Yêu cầu trả lời thành thực nhé ^_^

khongsaurang
    Guest

Nghe nói vào lúc 3h sáng một ngày xấu trời nào đó Narga đã từng đứng trước cửa một em gái hát to "Bài ca hy vọng" để thể hiện sự gan lỳ của mình trong tình yêu tình báo gì đó hả????

• Có gì cần đề phòng, cần tránh khi tiếp xúc không dzậy? <-- hờ hờ có nhìu cái cần phải tránh lém hà chẳng hạn như, ủa mà seo mình lại đi nói cái xấu của mình nhờ :lol:
    • Nghe nói là chuyện riêng tư của Q cũng gặp nhiều trắc trở lắm hả : hơ hơ hắt xì ốm rồi nè :8:
    • Nghe nói vào lúc 3h sáng một ngày xấu trời nào đó Narga đã từng đứng trước cửa một em gái hát to "Bài ca hy vọng" để thể hiện sự gan lỳ của mình trong tình yêu tình báo gì đó hả???? <--hờ hờ 3h sáng là lúc em mới bắt đầu đi ngủ thì làm seo muh đến trước cửa nhà ai được, hơ hơ :ph34r:
    • Narga đã bao giờ phải lòng 1 ai trong BKF này chưa? Yêu cầu trả lời thành thực nhé : hờ hờ để đếm ngón chân đã 1, 2, 3,.... nhìu quá hổng kể hít :f: :4:

Dkqdiep
    Guest

Trả lời gì thế, tránh tới tránh lui, kết quả vẫn là nothing. Thôi được, hỏi tiếp nhé, nhưng mà phải trả lời đấy:
    Ông ghét nghe câu gì nhất nè?
    Ông sợ con gì nhất nè?
    Ông ghét bị đối xử như thế nào nhất nè?
    Điều gì có thể xảy ra với BKF làm ông lo sợ nhất?
    Hi`, dám trả lời hông?

imissu
    Guest

câu cuối để tui trả lời cho ... sợ nhất là một ngày cả narga.ws lẫn bachkhoa.org cùng sever VNT của Jonny Võ bị VDC firewall ==> tức quá mà chết
    ha ha ha ha

• Ông sợ con gì nhất nè? <---Chẳng sợ con chi hít &#33;&#33;&#33; À hình như có một con gì gì đó cũng hơi đáng sợ :8:
    • Ông ghét bị đối xử như thế nào nhất nè?<---hơ hơ sợ bị người mình iu từ chối nhưng muh từ trước chỉ từ chối người khác chứ chưa ai từ chối mình nên hổng bit thế nào, chắc lúc đó khó xử lắm nhở :lol: :h:
    • Điều gì có thể xảy ra với BKF làm ông lo sợ nhất? Hê hê chẳng có gì phải sợ cả :f:

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/17 12311 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề