User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 38

Chủ đề: Lo qúa!

svBK's Member

Mặc định Lo qúa!

Mọi năm thi TN ở khoa NN thì 3 môn lý thuyết tiếng được coi là tử thần.K47 năm nay quán triệt tinh thần của K45,46 nên đã học hành tử tế, đi ôn đầy đủ và dành toàn bộ thời gian để học 3 môn này. Có lẽ vì thế mà 2 môn dịch không được luyện nhiều hay sao mà thấy bảo điểm hai môn này không cao. Cũng có thể là hình như đề năm nay khó hơn mọi năm hay sao ý. Thậm chí có thông tin nói rằng có thể phải tổ chức thi lại nữa.Chả bít thế nào, phải đợi thôi!!!

binhjuventus
    Guest

Đợi thôi chứ biết làm sao được
    Chạy đâu cho thoát số giời

svBK's Member

Bít là phải đợi nhưng lo lắm bác ạ, ko tốt nghiệp được thì chít!

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

K47 có 17 ng trượt môn lý thuyết tiếng, dịch nói thì hiện tại hình như mới có 1 điểm 8, điểm dưới trung bình rất nhiều ( theo lời các cô đi chấm nói ), tưởng rằng dịch viết có thể kéo lên được, nhưng thực tế thì dịch viết cao nhất mới là 83/100, đa số là 6,7 có 1 bài dưới trung bình

hic, nỗi lo cho K48
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

binhjuventus
    Guest

Quote Nguyên văn bởi mystery
    Bít là phải đợi nhưng lo lắm bác ạ, ko tốt nghiệp được thì chít!
    Kô có phải lo chuyện đó, yên tâm là ở BK, đã vào là ra, miễn là đừng có quá bựa, kể cả khối Dê

hê hê, 17 bác trượt môn lý thuyết tiếng thì cứ yên tâm mà sang năm chiến lại , mấy cô khoa em bảo đây là những trường hợp ko thể cứu vớt đc vì quá kém, 1 số khác cũng phải nâng lên mới đc qua bác ạ! he, các bác khối A nên kiểu gì cũng ra vì làm đồ án tốt nghiệp, khối D bọn em phải thi nên trượt là chuyện phình phường, bài học quý cho K48 đây

svBK's Member

Xin hỏi bác afoolchild có học K47 ko ạ, nguồn tin của bác là ở đâu ra đấy?17 người trượt hình như là ít hơn mọi năm thì phải.Đề dịch năm này khó hơn và K47 cũng chủ quan với môn dịch viết nữa!
    To bác Bình: Đúng là học ĐH ở VN cứ vào là ra được, chả riêng gì BK, vấn đề là ra kiểu nào cho nó huy hoàng thui!

binhjuventus
    Guest

Tớ hỏi ấy huy hoàng cái gì nào ra trường thì ai nấy cũng như nhau hết thôi, cơ bản là kỹ năng và kiến thức. Thời buổi hội nhập còn lo gì chuyện điểm chác cơ chứ!!!

Mà bên khối D bớt lo đê, con gái thì sẽ tươi trẻ, ra trường còn dễ xin việc

@ Mistery : Iem học K48 , thấy cô Hồng Thúy và mấy cô dậy Lý thuyết tiếng nói, những ng trượt lý thuyết tiếng điểm rất thấp, nếu điểm 2 môn dịch trung bình ko quá 7 thì rất có nguy cơ tốt nghiệp loại trung bình hoặc thậm chí tạch, hic, nghe mà hết hồn, mà cho em hỏi Mistery luôn là 1 số trường hợp trước đó bị cấm thi tốt nghiệp hay làm đồ án do nghỉ học nhiều quá vừa rồi thế nào rồi ạ có được thi ko thế

svBK's Member

Mặc định Trăm năm trăm cõi người ta, sinh viên thi lại ấy là tất nhiên!

@Binh: thi đi thi lại mấy lần mà huy hoàng à?
    @afoolchild: Chị đầy đàng hoàng tham dự hai môn thi nhá, chỉ sợ lại phải thi nữa đấy chứ. E lo mà học hành tử tế đi sắp đến lượt rồi đấy!

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề