User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/7 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 68

Chủ đề: ĐTVT và bóng đá !

svBK's Member Avatar của mrbluedd

Icon10 ĐTVT và bóng đá !

Hỡi các chiến binh , anh em phải khôi phục lại thanh thế của khoa mình trong lĩnh vực này ??? Năm ngoái khoa mình đã sign out , năm nay thì sao nhỉ ...

binhjuventus
    Guest

Chú lên đoàn khoa xin tài trợ rồi xuống các giảng đường kêu gọi tổ chức giải liên giảng đường toàn khoa ĐTVT, thuê một bác HLV ở một CLB Bóng đá nào đó về làm scout rồi lập ra đội hình khoa ĐTVT. Thuê sân tập hàng tuần (2 lần là ổn kô thì 1 cũng quá tốt), chuẩn bị giải trường. Ngon thì Đội trường sẽ là đội khoa kô thì cũng phải tầm 50%, thi đấu giải SV toàn quốc.

Quan trọng nhất vẫn là tiền...

svBK's Member Avatar của henrydat

iem xin giớ thiệu cho các anh trên khoa một địa chỉ để kêu gọi( he he).Mạnh nhất K49 ko lớp nào khác ngoài lớp ĐT8 của bọn em.
    Lời giới thiệu được đóng dấu bởi henry
    Đời là một chuỗi dây xích, mỗi mắt xích móc nối vào nhau, bấu víu nhau, siết chặt nhau.....Mỗi người là một mắt xíchhhhhh...!! ối giời ơi!!

HUT's Engineer Avatar của GRYFFINDOR

Hô hô, thế à, K49 mạnh thế sao lại để lớp anh vô địch khoa 2 năm liên vậy chú nhóc. Bác Bình nói đúng, quan trọng nhất vẫn là tiền. Có tiền mà thuê sân tập thường xuyên thì mới ngon được. Năm ngoái tuyển khoa tập phọt phẹt lắm, năm nay chắc vẫn thế thôi.
    No fear
    It's Hard to keep an Open Heart !!!

svBK's Member Avatar của henrydat

Híc híc! Hôm đó lớp ông anh may thôi. Bọn anh cậy có mấy anh cao như cây xào ấy,và lại lớp em toàn thằng cận,lại đá trời tối thì bất lợi là chắc rồi. (Cả hai thằng thủ môn đều cận 2 đốp cả ).Hình như bọn anh là hai lớp gộp lại hay sao ấy nhỉ . Nhưng dù sao thì các anh đá cũng hay, he he.Hôm nào hẹn bọn anh giao hữu lại nhé, bọn anh có bận học ko?

Oái, lớp tớ làm gì có thằng nào cao nhỉ. Cầu thủ của bọn tớ cao nhất là 1m75, thêm một ông nữa 1m72, còn lại toàn từ 1m70 trở xuống, sao gọi là cao được. ^_^. Làm gì có ai quen đá trời tối hả em. Okie thôi, hôm nào bố trí làm trận Sân nước nhỉ? Kì này bọn anh học chiều, bọn em cứ sắp xếp lịch đi.
    p/s: bọn tớ là lớp ĐT11-K48, có bọn lớp 12 học cùng nhưng để giữ bản sắc nên cho chúng nó ra rìa, chỉ có mỗi lớp tớ đá thôi.

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi henrydat
    iem xin giớ thiệu cho các anh trên khoa một địa chỉ để kêu gọi( he he).Mạnh nhất K49 ko lớp nào khác ngoài lớp ĐT8 của bọn em.
    Lời giới thiệu được đóng dấu bởi henry
    titi hen?ri bị khâu 3 mũi mà vẫn chưa tởn cái vụ bóng bánh a.DT8 ha?đá cũng tạm thôi.may mà có đội nữ cổ động viên numberone .vừa xinh vừa gào thét giỏi.he'he'

Quote Nguyên văn bởi vitphutho
    titi hen?ri bị khâu 3 mũi mà vẫn chưa tởn cái vụ bóng bánh a.DT8 ha?đá cũng tạm thôi.may mà có đội nữ cổ động viên numberone .vừa xinh vừa gào thét giỏi.he'he'
    Óe, thế thì anh em mình phải tổ chức giao lưu ngay thôi. Sao K49 lại có nhiều nữ thế hả, lớp anh có 3 mống bọ.

HUT's Student

Quote Nguyên văn bởi GRYFFINDOR

p/s: bọn tớ là lớp ĐT11-K48, có bọn lớp 12 học cùng nhưng để giữ bản sắc nên cho chúng nó ra rìa, chỉ có mỗi lớp tớ đá thôi.
    Fleiss macht den Meister!

svBK's Member Avatar của mrbluedd

Điện tử 8 hôm nào chiến với ĐT 2 cái nhỉ ? Nghe chú quảng cáo mà bọn anh ngứa chân quá . Bọn chú đang thực tập thì chịu khó tập luyện vào nhé .

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/7 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề