User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề: Thơ này "cay" hơn ớt !

svBK's Member Avatar của sun_flower1802

Icon1 Thơ này "cay" hơn ớt !

Hôm nay,(à hôm qua vì h là ngày mới rùi !) bị người ta đánh úp cho 1 câu thấy đau quá ! mong BKF nói riêng và Girl BK nói chung gỡ dùm vụ này :

Trâu điên,bò dại,trai Xây Dựng
    Lợn sề,dê nái ,gái Bách Khoa !

Vào BK,con gái bị trê bai ko thiếu nhưng lại bị 1 girl Xây Dựng "bẫy" .Đau thật! (đêm nay thề ko ngủ như mọi đêm:biggrin: )

phía sau của bóng tối

đúng là sự thật luôn khiến người ta mất lòng.

Nhưng cũng cần nói thêm với con trai BK thế này:

Nồi tròn thì úp vung tròn
    Gái BK xấu - có còn hơn không

Nhưng mà cô XD kia cũng tệ thật. Làm mình đang off cũng phải vào đá một cái cho chị em BK có đồng minh ... he he

Lovely
    Chỉ có kẻ cô độc mới hiểu cái vị ngọt đậm đà mà không đắng gắt của cà phê loãng hay rượu nhạt, nó như chút tình thừa nơi trần thế giành cho họ. Thế nhưng, thật tiếc là khi mà người ta hiểu và cảm thấy yêu quý một cái gì thì đó cũng chính là lúc người ta đang hoặc đã mất đi thứ quý giá ấy.

HUT's Student Avatar của langtusaobang

Quote Nguyên văn bởi sun_flower1802
    Hôm nay,(à hôm qua vì h là ngày mới rùi !) bị người ta đánh úp cho 1 câu thấy đau quá ! mong BKF nói riêng và Girl BK nói chung gỡ dùm vụ này :

Trâu điên,bò dại,trai Xây Dựng
    Lợn sề,dê nái ,gái Bách Khoa !

Vào BK,con gái bị trê bai ko thiếu nhưng lại bị 1 girl Xây Dựng "bẫy" .Đau thật! (đêm nay thề ko ngủ như mọi đêm:biggrin: )
    Gái Xây Dựng "bẫy" á? "bẫy" thế nào? mà nhân tiện nói đến gái Xây dựng, tự nhiên lại nhớ lại một câu chuyện :
    Có cô gái thi đậu BKHN, khổ nỗi vào trường bị chê bai nhiều quá (như câu trên ý ) nên ra cầu Long Biên tự tử! giữa đường, gặp mấy cô bạn bên Xây Dựng đi chơi về, thế là cô ta quay lại không tự tử nữa, mặt mày rạng rỡ, vừa đi vừa ngửa mặt lên trời cười hà hà...
    có một sự thật đau lòng là con gái BK hay bị chê bai nhiều, nhưng con gái BK vẫn xinh hơn gái XD chán.Các bạn nữ phải tự hào chứ, ít ra thì mình vẫn còn hơn khối đứa .
    Xong rồi, bây giờ thì lại đi "bẫy" lại girl XD đi
    to bác haongz, bác nói nồi tròn thì úp vung tròn,rồi thì gái BK xấu có còn hơn không, thế ra bọn em "nồi méo" hết à?
    Mẹ Maria mang thai mà không có "tội", lạy trời dù tụi con có "tội" nhưng đừng mang thai!

HUT's Master Avatar của sonnvl

Dỗi hơi hết trò ah
    Đủ 30 kt chưa?

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Quote Nguyên văn bởi langtusaobang
    Gái Xây Dựng "bẫy" á? "bẫy" thế nào? mà nhân tiện nói đến gái Xây dựng, tự nhiên lại nhớ lại một câu chuyện :
    Có cô gái thi đậu BKHN, khổ nỗi vào trường bị chê bai nhiều quá (như câu trên ý ) nên ra cầu Long Biên tự tử! giữa đường, gặp mấy cô bạn bên Xây Dựng đi chơi về, thế là cô ta quay lại không tự tử nữa, mặt mày rạng rỡ, vừa đi vừa ngửa mặt lên trời cười hà hà...
    có một sự thật đau lòng là con gái BK hay bị chê bai nhiều, nhưng con gái BK vẫn xinh hơn gái XD chán.Các bạn nữ phải tự hào chứ, ít ra thì mình vẫn còn hơn khối đứa .
    Xong rồi, bây giờ thì lại đi "bẫy" lại girl XD đi
    to bác haongz, bác nói nồi tròn thì úp vung tròn,rồi thì gái BK xấu có còn hơn không, thế ra bọn em "nồi méo" hết à?
    em đồng ý với bác, chẳng gì từ khi BK có cái khoa NN đến giờ, tình hình các girls BK cũng đc cải thiện đáng kể, chẹp, em học bên đó mãi rồi nên cũng ko lạ gì, khổ cái là BK con trai thì vẫn đông, lấn át, thế là các em NN mà cứ đi qua giảng đường nhà D là cứ như có sinh vật lạ
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

HUT's Student Avatar của lov3_girl_91

Icon10 Ái

:biggrin: Con gái BK mà xấu á!

Nghe đồn kiểu này nhìu rồi! Khi nào phải đến tham quan mới được!

HUT's Master Avatar của nhiepphong84

hehe girl Xây Dựng thì có hơn gì girl BK chứ,anh quen rất nhiều girl BK nhà mình,em nào chị nào cũng xinh lắm,hiện tại anh cũng đang yêu 1 GBK,ôi tuyệt lắm,gái kinh tế,NT,NN cứ gọi là chạy mất dép
    ĐỘI TRỜI ĐẠP ĐẤT TA SỐNG HIÊN NGANG GIỮA ĐỜI

HUT's Student Avatar của langtusaobang

Em đã bẫy lại được nó chưa? nếu có con bé nào XD thích bẫy nữa thì bảo gặp anh nhé

svBK's Member Avatar của quocvietbk86

Icon10 ''Bẫy"

Hôm đi tình nguyện.(2006)Có mấy cậu Khoa Cơ nhìn thấy một cô "Nhắm mắt nhìn cũng được'' bèn gọi ngược lại.
    -Cậu ơi,cậu có phải là sinh viên BK không?
    -Đúng rồi cậu ạ. (Tươi tỉnh trả lời,dù sao mặc áo SVTN cũng khác)
    -Có phải cậu được tuyển thẳng vào trường không. (Tỉnh bơ và ngây thơ)
    -Sao cậu nói thế.Tớ cũng thi vất vả như mấy cậu thôi. (nói thế nhưng thấy tươi lắm.mấy khi được khen ngợi.chắc mình thông minh thoát cả ra ngoài.)
    ..........
    -Thế à,Tớ nghĩ cậu phải được tuyển thẳng cơ.Trường mình toàn tuyển con gái xấu mà.
    - ...:biggrin: ....o.........u........t....
    Bác bị trường khác bẫy còn đỡ.chứ ăn quả bẫy này của chính trường mình em nghi tối về có muốn ngủ thì nhà cũng hết muỗi đấy.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề