User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Có thể có box của Viện Cơ khí Động lực ko???

Quân Nhân Danh Dự Avatar của line-ice

Mặc định Có thể có box của Viện Cơ khí Động lực ko???

Kì sau Viện Cơ khí Động lực chính thức mở văn phòng Viện, đón nhận sinh viên Động lực từ Khoa Cơ khí. Em thiết nghĩ liệu có lên thành lập một box của riêng Viện. Sẽ là một nét rất riêng của diễn đàn ???

binhjuventus
    Guest

@Em: Nếu mở tất cả các box cho từng khoa - viện thì sẽ rất loãng vì số lượng sinh viên vào tham gia box rất hạn chế.

Box của khoa ĐTVT, CNTT, Điện và NN là 4 box của 4 khoa đầu tiên được thành lập trong những tháng đầu tiên của BKF, kéo dài mãi đến bây giờ mới đứng độc lập được.

Em để ý sẽ thấy là các khoa khác đều bị gộp lại cho 1 box...

Tuy nhiên, nếu em có thể "kéo" được từ 10-15 thành viên thường xuyên đăng nhập và tham gia vào các topic của "Viện cơ khí động lực" của em thì anh sẽ kiến nghị với Ban Admin mở riêng cho em một box...

Bonne chance.

Quân Nhân Danh Dự Avatar của line-ice

Em sẽ cố gắng kêu gọi anh em. chắc là rất khó dưng mà đang máu ko đừng đc.

binhjuventus
    Guest

Tạm thời em cứ để các topic trong khoa cơ khí nhé, mỗi khi mở một topic mới, em để phần ghi chú là topic Viện cơ khí động lực, anh sẽ trực tiếp theo dõi trong một thời gian, nếu hội tụ đủ các yếu tố cần thiết, anh sẽ kiến nghị mở box riêng cho bọn em, nhưng em cũng cần nhớ, nếu box gián đoạn hoạt động một thời gian, sẽ bị gộp ngay lập tức vào box cơ khí đấy

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Quote Nguyên văn bởi constantfool_engineK49
    Em sẽ cố gắng kêu gọi anh em. chắc là rất khó dưng mà đang máu ko đừng đc.
    Mình nghĩ là việc kéo anh em đến không khó nhưng việc giữ anh emở lại mới là vấn đề. Tổng thể BKF này cũng thế thôi, để các thành viên cảm thấy hứng thú tham gia vào diễn đàn thì mình đã phải post những bài có chất lượng mang lại giá trị thông tin cho người đọc hoặc thảo luận. Ý mình là, thời buổi bây giờ không thể trông chờ vào ai được, phải tự mình làm thôi. Nếu như bạn post được khoảng 50 bài liên quan tới chuyên ngành của bạn và cảm thấy đủ tâm huyết để thực hiện tiếp thì mình sẽ mở một box theo nguyện vọng của bạn. OK? Hãy nhìn vào box tiếng Pháp hay tiếng Nhật như một ví dụ điển hình. Mình mở box đấy vì cảm thấy 2 mod rất tâm huyết với việc thành lập box, thời gian đầu chắc sẽ khó khăn nhưng mình tin rằng 2 box đó sẽ phát triển trong tương lai.

The end is just the beginning

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề