User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: Tí Chuột hát này các bác ơi

HUT's Student Avatar của doanty

Icon10 Tí Chuột hát này các bác ơi

Em đánh liều post bài này lên :biggrin:, mới thu băng mp3 của thằng em xong, chuối vô cùng :biggrin:, mời các bác nghe xong rồi khen chê chửi bới thoải mái

Tên: Sinh viên Thiết Bị Điện (hát ca triền miên)

Tối tác và thể hiện: doanty :biggrin:

Link download (nháy chuột phải chọn Save target as): http://data.doanty.googlepages.com/sv_thiet_bi.MP3
    Lần sửa cuối bởi doanty; 21-01-2007 lúc 08:13 PM Lý do: New link has been updated

svBK's Member Avatar của ll_mr_long_ll

sao không nghe đc thế nhỉ
    là lá la la...

Em vừa check lại link rồi, còn nghe được đấy ạ

Admin
    Guest

Bài này chú sáng tác à, nghe ngộ nhỉ.
    Giọng chú được đấy, đàn cũng hay, nhưng lần sau ghi nên chuẩn bị kĩ hơn chút nhé, dừng lại mấy lần nhìn gam và lời à :biggrin:

svBK's Member Avatar của sun_flower1802

bác tý chuột ơi,bác nén nó bằng kí gì mà em down mãi ko xong,chả biết bác hát "chuột yêu ..." hay đến đâu? tò mò cơ nhưng mà...lâu wá!
    Sống làm sao để khi buồn,khi khóc còn có người muốn ở bên ta...còn có 1 bờ vai cho ta tựa đầu vào...

svBK's Member Avatar của sun_flower1802

Sau 1 hồi dài chờ đợi ....em đã được rửa tai bằng tiếng đàn của bác tý ,đại diện cho trai thiết bị điện ...:biggrin:
    Em chả chê đâu nhé,muốn khen ấy chứ vì gớm chả phải mấy khi được nghe trai BK hát,ngoài tiếng máy cưa,máy cắt,máy tính thì ...tiếng máy từ cái cat-set cũng hay đấy chứ .Thôi nhé,em chỉ mong bác ghi âm rồi post lại thôi ...chỉ cần 1 ghita+microphone+jetaudio .hì,em thấy nghe ghita ko hay hơn đó nhỉ !?

Anh admin ui sao mình ko làm quả ...giọng hát vàng BKF nhở ...?Mọi người thấy thía nào?

Quote Nguyên văn bởi Admin
    Bài này chú sáng tác à, nghe ngộ nhỉ.
    Giọng chú được đấy, đàn cũng hay, nhưng lần sau ghi nên chuẩn bị kĩ hơn chút nhé, dừng lại mấy lần nhìn gam và lời à
    Cảm ơn bác đã động viên :biggrin:, bài nầy em tự nghĩ tự biên tự thu chiều hôm qua, vừa hát vừa nghĩ lời vừa soạn gam nên nó mới vấp váp thế đấy ạ :biggrin:

Quote Nguyên văn bởi sunflower1802
    Sau 1 hồi dài chờ đợi ....em đã được rửa tai bằng tiếng đàn của bác tý ,đại diện cho trai thiết bị điện ...
    Em chả chê đâu nhé,muốn khen ấy chứ vì gớm chả phải mấy khi được nghe trai BK hát,ngoài tiếng máy cưa,máy cắt,máy tính thì ...tiếng máy từ cái cat-set cũng hay đấy chứ .Thôi nhé,em chỉ mong bác ghi âm rồi post lại thôi ...chỉ cần 1 ghita+microphone+jetaudio .hì,em thấy nghe ghita ko hay hơn đó nhỉ !?

Anh admin ui sao mình ko làm quả ...giọng hát vàng BKF nhở ...?Mọi người thấy thía nào?
    Nghe bác khen tiếng đàn mà doanty... mát hết cả dạ :biggrin:

Doanty thấy ý tưởng này hay, hồi còn ở ký túc xá phong trào văn nghệ của anh em BK nhà mình hăng hái và rất "chất". Ở BKF doanty chắc chắn cũng có rất nhiều 'giọng ca vàng', tuy nhiên có lẽ mọi người chưa có dịp thể hiện đó thôi :biggrin:. Doanty cho rằng mình để một thời gian chờ mọi người tham gia đông hơn vào kiểu cây nhà lá vườn thế này, lúc đó nghĩ đến chuyện tổ chức thi còn chưa muộn.
    Lần sửa cuối bởi doanty; 20-01-2007 lúc 12:09 AM

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

cuộc thi này đã từng đc tổ chức, iem đc giải nhất
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề