User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: Khó hiểu!?!?!?!

HUT's Engineer Avatar của Jun

Mặc định Khó hiểu!?!?!?!

Nếu 1 lần lướt vào net,nếu 1 lần anh đặt ngón tay gõ link www.ttvnol.com.Nếu anh bước chânvào box Hải Phòng,nếu tình cờ anh lướt VIMARU DH Hàng Hải VN,vô tình anh vào topic NếU tRoNg LòNg CảM tHấY tÂm TrẠnG qUá MờI gHé QuA đÂy LưU lẠi VàI dÒnG cẢm XúC thì hãy đọc những dòng này của em.Được k anh?
    Thời gian a và e quen nhau được bao lâu nhỉ?Anh mới chuyển đến chỗ e được 3 months?Ngắn đúng k?Với e mọi chuyện thật đơn giản,e coi a và bạn bè của a như những người khác trong xóm.Rảnh rỗi thì lên chỗ e tổ buôn tổ bán,k thì đi qua nhà nhau chào bằng ánh mắt xen lẫn cả nụ cười.Chuyện thật chẳng có gì nếu...
    A và bạn của a chuyển lên chỗ e.Cũng sẽ chẳng có gì nếu hồi ấy e k có chút tâm sự,hay ngồi 1 mình ngắm trăng sao và nghịch cục gạch của mình.Nếu anh và bạn anh k cùng ra nói chuyện với e.Và thật sự sẽ chẳng có chuyện gì nếu e k biết có 1 số người k được bình thường...
    Mọi chuyện diễn ra thật chẳng như e suy nghĩ.Có lẽ e còn quá non nớt để có thể xoay chuyển được mọi chuyện.Còn a?Sao hồi ấy a lại nói như đinh đóng cột vậy?Phải chẳng a cố tình?Anh có phải bạn thân của bạn a k?Có phải là người đã nhận e là e gái k?????
    E k hiểu,cũng chẳng dám chắc là mình hiểu làm sao a lại như vậy?E có lỗi lầm gì?Anh ấy có lỗi lầm gì?Em đã nghĩ rằng nếu e cố gắng thì sẽ thật đơn giản.Nhưng e k đủ nghĩ lực để có thể đối diện với 1 hiện thực đang tồn tại trước mắt-cách e 3 bước chân thôi....
    Tại e và bạn a đến với nhau?Hay tại e k nghe lời a?K biết làm như vậy là làm tổn thương tới 1 người thứ 3-k phải là a?Em k hiểu.Sao a lại làm như thế?A có cần thiết phải làm hộ người khác như vậy k?Nếu ai có tình cảm với e,thực sự họ phải nói.Đằng này đã chẳng ý kiến gì,lại còn có người đi giận người khác hộ.E và người ấy nói chuyện với nhau được bao lần?Gặp nhau được mấy dịp?Người đi làm,người đi học.Yêu là như vậy ư?Đùa hay sao ấy?Anh quá vô lý!
    A ích kỉ,nhỏ nhen quá!Bây giờ thì a đã thực sự hài lòng rồi đấy!Chia tay,k quen biết.Thế là được?Anh sẽ lại tươi cười?Đúng phải k?..
    Tình bạn của mấy người e k muốn vì e mà bị tan vỡ,e k muốn nó sứt mê.E chọn giải pháp đầu hàng.Bạn sẽ theo ta suốt cuộc đời chứ đâu có phải người yêu?Để các anh lại được như ngày xưa.Bạn bè là quan trọng!....Chấp nhận bỏ qua tất cả để đổi lấy tình bạn vốn có của mấy người.Coi như vẫn như ngày xưa???
    Thất vọng về a kinh khủng.A có phải là người nhận e là em gái?Có phải là ông anh k?Có phải là nam nhi đại trượng phu k thế hả?Sao lại chấp vặt thế?Vì 1 người bạn anh chấp nhận bỏ bạn,bỏ e gái?E k hiểu a coi tình bạn của a và a ấy là cái gì nữa?Nó k bằng tình bạn của anh và người kia?Phải k?
    A hiểu e ư?hiểu là nói e yêu bạn a thế à?Nhầm!E chưa yêu ai cả đâu.A đừng tự hạ tháp khả năng của mình đến thế.Cũng đừng để e phải thất vọng về 1 người mang tên là anh trai e.Nghe a?

svBK's Member Avatar của redevilbkhn

Ơ, anh yêu em. Jun đất ơi. Nếu buồn anh sẽ bay về Hải Phòng và ẵm em trong tay hí hí hí
    Tôi yêu những ánh mắt xa xăm, nó thất đẹp phải không

HUT's Engineer Avatar của Jun

If u can...
    So far...So Long!

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề