User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13

Chủ đề: VTV- Bài hát tôi yêu! Thất vọng!

Minhlover2
    Guest

Chán quá mọi người ạ! Hôm qua, mong mãi để xem hôm trao giải, cuối cùng thấy thất vọng tràn trề!
    Giải thì đồng hạng, ai cũng thế cả, MC thì dở ẹc, nội dung, kịch bản của chương trình thì chán.... Xem lễ trao giải mà chẳng có nhất nhì, ai cũng như nhau là thấy chán rồi! (không có tính cạnh tranh)... Mà đấy là còn được quảng cáo là theo kiểu MTV..... CHỉ là VTV thôi!
    Chắc khoảng 100 năm nữa thì mình mới tổ chức được những chương trình như MTV Music Awards mất........

<!--EDIT|gavroche|Sep 28 2002, 116 PM-->

TR4
    Guest

Có bác nào xem bà Thanh Lam không còn em thì choáng&#33;&#33; :eyecrazy)

Vịt Bầu
    Guest

Đúng thế, em thấy MC dở quá. MC gì mà kè kè tớ giấy, đọc toàn sai à hihi buồn cười chết đi được. Được cái cô đó trông còn xinh xinh

Minhlover2
    Guest

Ua`, MC Châu ANh mới mà&#33;&#33; Hy vọng là sẽ khá hơn, chứ suốt ngày Diễm Quỳnh---&#62; Thấy chán&#33;

BlackDragonVN
    Guest

À mà em nghe nói hôm đó chị Thanh Lam ăn mặc đẹp lắm à, Ai có xem mục kích hôm đó có thể miêu tả cho mình rõ được không ( híc tớ chỉ xem được đoạn sau thôi mà )

kienlua
    Guest

sao moi nguoi lam gi ma len an va phe binh du vay,nhu may ong phe binh nghe thuat y,hay co cai nhin thoang hon mot chut di boi vi du sao do cung la lan dau ma va co le dung la viet nam se con lau moi co mot le trao giai music lon duoc,nhung thoi...ta hay de thoi gian tra loi,co duoc ko nhi???

kienlua
    Guest

sao moi nguoi lam gi ma len an va phe binh du vay,nhu may ong phe binh nghe thuat y,hay co cai nhin thoang hon mot chut di boi vi du sao do cung la lan dau ma va co le dung la viet nam se con lau moi co mot le trao giai music lon duoc,nhung thoi...ta hay de thoi gian tra loi,co duoc ko nhi???

aodaihue
    Guest
    Hôm đó Tâm cung ko xem được đoạn đầu &#33; Các bác xem có gì hay thì kể cho em nghe với hi&#33;(Hi...Hi...) Cám ơn các bác trước nghe&#33; :wub:

latdat
    Guest
    Đúng la buổi lễ trao giải chán thiệt, không có ấn tượng gì hết. Nhưng nói như kienlua đó, vì mới là lần đầu mà. Nhưng tui vẫn thấy thích cuộc thi này, nhờ nó mà có nhiều clip video đầu tư kĩ ghê, xem đã dễ sợ &#33; Không biết nó có ra đĩa VCD tất cả những bài hát đoạt giải không nhỉ ???

HUT's Student Avatar của BOYNHACVIEN_1982
    MTV con phai hoc hoi nhieu
    Chiều chiều ra đứng gốc đa
    Hỏi về đâu khi nhà đã mất ??? m16` m16` m16`

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề