User Tag List

Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Chủ đề: Làm sao để học tốt Cơ ứng dụng và Anh chuyên ngành?

svBK's Member

music Làm sao để học tốt Cơ ứng dụng và Anh chuyên ngành?

Làm sao để học tốt Cơ ứng dụng và Anh chuyên ngành?
    Chào cả nhà!
    Rất cảm ơn vì những lời khuyên của mọi người đã cho tôi thêm niềm tin vào ngành học này nhưng tôi vẫn băn khoăn trong việc thi chuyển hệ. Mà thui, chuyện đó còn là xa bây giờ lo học và thi tốt từng môn đã. Tương lai gần đã.
    Ai đã từng thi môn Cơ ứng dụng và học hiểu môn này hướng dẫn giúp. Sắp thi môn Cơ I rùi mà chỉ hiểu mấy phần đầu bắt đầu từ chuyển động song phẳng khó hiểu. Thầy dạy có viết sách nhưng đọc khó hiểu, thế có tệ không? Khi học thầy cũng có nói là môn này KHÔ, KHÓ, KHỔ nhưng k nghĩ là nó tệ thế này. Hic. Lại còn Anh chuyên ngành nữa chứ, có 6 buổi mà bao nhiêu từ mới, choáng quá!

svBK's Member Avatar của sand_star205

Mặc định hihi

chào bạn, hichic " bạn" của mình cũng học hệ cao đẳng _năm thứ 3, mình bên khoa ngoai ngữ,hihi mình nghĩ quan trọng bạn có thực sự muốn thi hay không chứ mọi người có khuyên bạn cũng chỉ là những gợi ý cho bạn thôi...
    hihi sự kết hợp hoàn hảo giữa 2 khoa khiến "bạn" mình có quyết tâm thi chuyển hệ ^_^
    " If you think you can,you can"
    " a rolling stone gather no moss"*_*

svBK's Member

music

Quote Nguyên văn bởi sand_star205
    chào bạn, hichic " bạn" của mình cũng học hệ cao đẳng _năm thứ 3, mình bên khoa ngoai ngữ,hihi mình nghĩ quan trọng bạn có thực sự muốn thi hay không chứ mọi người có khuyên bạn cũng chỉ là những gợi ý cho bạn thôi...
    hihi sự kết hợp hoàn hảo giữa 2 khoa khiến "bạn" mình có quyết tâm thi chuyển hệ ^_^
    " If you think you can,you can"
    " a rolling stone gather no moss"*_*
    Bạn nói đúng, chính bản thân luôn luôn có câu trả lời nhưng vẫn cứ thích hỏi ý kiến mọi người để rồi vẫn làm theo ý mình.

svBK's Member Avatar của quocvietbk86

Nguyentrang có phải là Trang trong đội tình nguyện hè năm vừa rồi không?Không nhầm thì cậu cũng là năm 3 thì phải.

svBK's Member

Cứ cho là Trang đấy đi, đi tình nguyện hè đông lắm làm sao mà nhớ hết mọi người.

Quân Nhân Danh Dự Avatar của line-ice

music

Quote Nguyên văn bởi nguyentrang
    Bạn nói đúng, chính bản thân luôn luôn có câu trả lời nhưng vẫn cứ thích hỏi ý kiến mọi người để rồi vẫn làm theo ý mình.
    Hehe sao thấy giống mình thế nhẩy, hỏi chỉ để mà hỏi vậy thui, hỏi cho nó yên tâm thui. tiếng anh chuyên ngành cơ khí thì đơn giản lắm, Ngữ phap không khác gì cấp 3 thậm chí ko bằng. Nhưng đống thuật ngữ chuyên ngành thì hơi vấn đề. tuy nhiên chỉ là mới thui chứ số lượng cũng ko nhiều mà nhất là nó lại gần gũi với ngành nghề của mình nữa học cũng hứng. bác có thể tham khảo nè từ điển KHKT đó
    Tập tin đính kèm

Icon10

Quote Nguyên văn bởi nguyentrang
    Cứ cho là Trang đấy đi, đi tình nguyện hè đông lắm làm sao mà nhớ hết mọi người.
    sợ cô quá đi.chắc là đúng rồi.tôi còn chụp ảnh cô để trong đt,có nhu cầu lấy thì liên lạc nhé.0982586279.quên mang theo tiền nhé:biggrin: tôi với cô cùng khoa ạ.chăng lẽ không nhớ được mấy mống.nên nếu đi tình nguyện thì tất nhiên cùng đội rồi.ngố.

svBK's Member Avatar của sand_star205

hichic, cái cuốn từ điển ấy chán lắm, hình như nó sinh raddeer dùng 1 lần rồi vĩnh viễn ko dùng nữa thì fai???

quái nhỉ.nguyentrang nhắn tui online bằng số đt:0936446963 đâu rồi nhỉ.tính để tui leo cây hả?

Quân Nhân Danh Dự Avatar của line-ice

Hehe dại gái thế này thì have died bác nguyentrang đâu rùi. Chắc bác quocvietbk muốn trả ảnh cho người đẹp hả

Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề