User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: Cần gặp Admin gấp!!!

svBK's Newbie Avatar của ttlinh

Icon3 Cần gặp Admin gấp!!!

Việc là thế này, cty chúng tôi muốn trao đổi logo của cty với logo của diễn đàn www.svbkol.org, nếu bạn quan tâm thì pm cho tôi nhé.
    Rất mong sự hợp tác!!

Trần Linh
    www.bachphuong.com.vn
    DT: (04) 9724548
    Ym: tunglinh1707@yahoo.com

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

hik, hóa ra đây là mục đích của bạn sao? thảo nào mình chả hiểu gì khi đọc pm của cậu cả, vì bảo gửi mail vào hòm thư cho cậu, hik,...
    Về việc trao đổi logo, ban quản trị tính sao đây?
    Giờ khá nhiều các đơn vị đề nghị trao đổi logo nhỉ?
    Mặc kệ cuộc đời, mặc nắng mưa
    Mặc kệ yêu thương, mặc dối lừa
    Mặc kệ tình ai, mặc tình tôi
    Mặc kệ vấn vương trói buộc đời
    Mặc kệ thị phi, mặc tiếng đời
    Mặc kệ danh lợi , mặc kệ vui
    Cứ buông tất cả vào trong gió
    Để chút lòng cười với thảnh thơi
    .....

Quân nhân danh dự

vụ này giao cho chị káo đi :biggrin:, bachphuong cũng có khá nhiều lượt truy cập cũng có thể sẽ giúp 4rum có nhiều người biết đến....

HUT's Student Avatar của nguyenduylong

Quote Nguyên văn bởi ttlinh
    Việc là thế này, cty chúng tôi muốn trao đổi logo của cty với logo của diễn đàn www.svbkol.org, nếu bạn quan tâm thì pm cho tôi nhé.
    Rất mong sự hợp tác!!

Trần Linh
    www.bachphuong.com.vn
    Thưa anh
    Hiện giờ forum cần tiền để trả phí tên miền và hosting thôi .Hai cái này quan trọng đối với bọn em lắm. Nếu công ty anh tài trợ cho forum bọn em hàng năm thì em chắc rằng admin hay tất cả mọi người đều đồng tình ủng hộ .Tất nhiên em là một thành viên mới chưa có quền quyết định chuyện này ,nhưng tình hình hiện tại là như vậy.Mong anh hồi âm và cho ý kiên về vấn đề này nhé...

Quote Nguyên văn bởi cáo đeo nơ
    hik, hóa ra đây là mục đích của bạn sao? thảo nào mình chả hiểu gì khi đọc pm của cậu cả, vì bảo gửi mail vào hòm thư cho cậu, hik,...
    Về việc trao đổi logo, ban quản trị tính sao đây?
    Giờ khá nhiều các đơn vị đề nghị trao đổi logo nhỉ?
    - Mục đích của việc này là để website của cả 2 bên đều được nhiều người biết đến, cả 2 cùng có lợi.
    - Còn về vấn đề tại trợ thì có rất nhiều cách:
    + Khi diễn đàn tổ chức offline, hay các hoạt động nào đó, các bạn có một lời mời thì chắc chắn chúng tôi sẽ tham gia và ủng hộ các bạn hết mình .
    + Hoặc khi bạn nào có nhu cầu mua máy, giới thiệu người đến mua máy chúng tôi sẽ có các chương trình khuyến mại, giảm giá rất có ích cho sinh viên :biggrin:
    + v....v...v.. ...

- Rất mong sự hợp tác của diễn đàn.
    - Chúc diễn đàn ngày một lớn mạnh hơn!!
    Xin chào!

Trần Linh
    www.bachphuong.com.vn

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Cám ơn anh đã quan tâm đến BKF và có lời mời hợp tác. Tôi cũng vừa qua trang web của công ty anh và thấy có khá nhiều các banner khác ở đó. Vậy câu hỏi đầu tiên được đặt ra là:
    Banner của chúng tôi sẽ được đặt ở vị trí nào? Nếu chúng tối muốn đặt ở vị trí đầu tiên liệu có được chấp nhận?
    Sở dĩ chúng tôi đặt ra yêu cầu này bởi BKF bây giờ là diễn đàn khá sạch, mục đích của chúng tôi trao đổi banner với các trang web khác chủ yếu là để các bạn SVBK biết đến forum này là nơi trao đổi học tập, giao lưu và không đặt mục tiêu thương mại lên hàng đầu. Vì vậy nó cần được đặt ở vị trí dễ nhìn.
    Còn về vấn đề tài trợ cho host thì không phải là vấn đề lớn như bạn nguyenduylong nhầm tưởng!(tôi không bàn ở đây)

Chúc công ty ngày càng phát đạt!

The end is just the beginning

- Thứ nhất các quảng cáo không có tại trang chủ của diễn đàn vì đây là diễn đàn giao lưu học hỏi của sinh viên, mình biết điều đó.
    - Thứ 2 bạn có hỏi muốn đặt banner của diễn đàn lên vị trí đầu tiên, site của cty mình có 2 chỗ đặt banner đó là 2 cột 2 bên lề của site, không thể nào đặt banner lên thẳng banner trên đỉnh của site được. Và với diễn đàn thì điều này cũng là cực khó đúng không?
    - Vì vậy mình sẽ đề nghị lên lãnh đạo cty để đặt banner của diễn đàn ở dưới banner của vnexpress hoặc 1 vị trí nào đó dễ nhìn nhất. Và nếu được đặt banner của cty lên diễn đàn mình cũng chỉ cần nó được đặt ở 1 vị trí nào đó trên trang chủ, và dễ nhìn.
    Rất mong được sự hợp tác của các bạn! Mong các bạn bàn nhau và có câu trả lời sớm nhất cho mình nhé

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề