User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: trà nóng mùa đông

svBK's Newbie

Mặc định trà nóng mùa đông

trời lạnh thế này mà có cốc trà nóng mà uống nhỉ,bắn thêm điếu vina nữa thì nói làm gì.Nói chung là trà ở những quán ở cổng trường cũng được,mình rất hay ngồi ở đó.Có bạn nào hay ngồi quán nước thì mình mời ra làm cốc trà nóng cho ấm lòng nhỉ?:p

Quân nhân danh dự Avatar của khannhachboa

Đừng bắn Vina. Bắn thuốc lào nâng cao sĩ diện chứ!
    ~ ~ ~ ' ' ' " " " " " ' ' ' ~ ~ ~
    T ố n h â n b ấ t k h ả h ữ u k h i n h n g ạ o t h á i

N h i ê n b ấ t k h ả v ô k h i n h n g ạ o c ố t

---+++---

---+++---
    BLOG, BLOG...

svBK's Newbie

thuốc lào thì nói làm gì, cái đó phổ cập mất rồi. mà vào quán nước thì phải bắn thuốc lào trước rồi mới đến vina chứ.Mà bắn thuốc lào thì chỉ có những thằng ít tiền mới chơi thôi.Tổng cộng mất có 1000 thôi mà.Nói chung thuốc lào hay thuốc lá cũng đều nâng cao sĩ diện cả thôi mà...Thèm cốc trà nóng quá..huhu

Quân Nhân Danh Dự Avatar của line-ice

Mặc định Có gì đâu

Quote Nguyên văn bởi tungna
    thuốc lào thì nói làm gì, cái đó phổ cập mất rồi. mà vào quán nước thì phải bắn thuốc lào trước rồi mới đến vina chứ.Mà bắn thuốc lào thì chỉ có những thằng ít tiền mới chơi thôi.Tổng cộng mất có 1000 thôi mà.Nói chung thuốc lào hay thuốc lá cũng đều nâng cao sĩ diện cả thôi mà...Thèm cốc trà nóng quá..huhu
    bác nói thế khác nào chưởi văn hóa anh em. thì rõ là ít xiền ta mới chơi thuốc lào mà vina thì làm sao có độ phê bằng thuốc lào dc. Trà nóng thì ra quán của bác ở bên tay trái (phía KTX í) uống dc. Tối ra cổng B8 uống trà quán chị Yến cũng hay ko sang B10 uống trà ướp hương nhài (good)

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề