User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: học Aptech?

svBK's Member Avatar của hnyuk49

Icon3 học Aptech?

em đang có ý định đăng kí học Aptech nhưng chưa biết nhiều thông tin lắm (những thông tin cơ bản em có thể xem trong website của aptech rùi) vậy xin các bác có kinh nghiệm cho biết thêm ý kiến,nếu có thể xin bình luận kỹ giúp em về chương trình học này.xin đa tạ,đa tạ.

svBK's Member

Học aptech á?
    Em thấy cũng tốt! 2 năm hơn 2 ngàn ... cộng thêm chi phí phụ như tiền sách(giáo trình Apt đắt lòi mắt - khắc phục = cách photo ) thì cũng vào tầm ~3 ngàn
    Apt thì có Hanoi Apt với Fpt Apt. Fpt học thì khó hơn, thi không qua môn nào thì ... cố mà thi cho qua, nếu không, đừng hòng học tiếp Còn HanoiApt thì thoải mái hơn, học tất, chưa qua môn nào có thể trả nợ từ từ mà không cần để ý tới việc mình sẽ bị tạm dừng để học trả nợ !
    Tuy thế, theo như nhiều người suy nghĩ thì Fpt vẫn có tương lai hơn ... vì sao thì chắc chả cần phải nói nhỉ ...
    Cái này em tham khảo thui nhá, có gì sai xót đừng có mắng em hén :-p

svBK's Newbie Avatar của bluespider

Tớ mới học ở Aprotrain Aptech +_+ môn đầu tiên là môn C- thầy dạy chuối dã man, sang môn lập trình web thì còn đỡ... nhưng dù sao thấy thương tiền quá/

svBK's Member

Theo anh sau khi học Aptech thì liệu rằng trình độ ra trường cũng như khả năng việc làm sẽ như thế nào? Liệu có tương xứng với số tiền mà mình đã bỏ ra để học không?

HUT's Student Avatar của langtucodon

Quote Nguyên văn bởi ffonlinex
    Theo anh sau khi học Aptech thì liệu rằng trình độ ra trường cũng như khả năng việc làm sẽ như thế nào? Liệu có tương xứng với số tiền mà mình đã bỏ ra để học không?
    Điều đó còn phụ thuộc vào bạn có chăm chỉ , chịu khó tìm tòi hay ko . Nếu chăm chỉ (& tất nhiên bạn phải khá một chút) --> thì sau hết năm thứ nhất bạn hoàn toàn có thể đi làm cho các công ty phần mềm đc rồi .Ở APTECH dạy công nghệ (Technology) ko giống ở Uni dạy thiên về Academic nên các kiến thức mà bạn có sau khi học xong rất gần với cầu của các công ty
    Hãy vươn tay hướng tới mặt trời dù không là mặt trời thì bạn cũng là 1 vì sao sáng
    [trên bầu trời đầy sao2 ]

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề