User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: Spyware and keylogger????

svBK's Newbie Avatar của Super Linh

Icon11 Spyware and keylogger????

Các bác giúp em xem có cách nào phát hiện keylogger hay các dạng spyware khác 1 cách hiệu quả ko ??? pass yahoo của em chả bít bị ai lấy rùi rõ ràng lúc ấy mình đang ngủ ngon lành trên giường thế mà hôm
    sau mấy đứa bạn bào "nick mày vẫn sáng ầm ầm thế mà sao chẳng nói năng gì??"
    Bác nào hảo tâm thì nói cho em bít cách tạo ra 1 spyware và keylogger như thế nào??Bọn chúng có cấu trúc như thế nào!!Em hiểu bít chưa nhìu rất mong nhận được sự chỉ giáo!!!

HUT's Engineer Avatar của walktheweb

Quote Nguyên văn bởi Super Linh
    Các bác giúp em xem có cách nào phát hiện keylogger hay các dạng spyware khác 1 cách hiệu quả ko ??? pass yahoo của em chả bít bị ai lấy rùi rõ ràng lúc ấy mình đang ngủ ngon lành trên giường thế mà hôm
    sau mấy đứa bạn bào "nick mày vẫn sáng ầm ầm thế mà sao chẳng nói năng gì??"
    Bác nào hảo tâm thì nói cho em bít cách tạo ra 1 spyware và keylogger như thế nào??Bọn chúng có cấu trúc như thế nào!!Em hiểu bít chưa nhìu rất mong nhận được sự chỉ giáo!!!

Những chuyện tế nhị như thế này đâu có ai mà chỉ ở nơi công cộng bao giờ. Cài đặt spyware và keylogger mà để người khác biết mình cài thì không là chuyên nghiệp rồi.

Những cái này bạn sẽ không được trả lời ở công cộng đâu.

Trong này có bạn trưong87bk giỏi nghề phá phách và cũng là cao thủ. PM cho bạn ấy xem có sao nhỉ ?

svBK's Newbie Avatar của Super Linh

Em đâu có muốn cài đặt hại người làm ji!!!Bác nói thế oan em wa!!!Em thật sự chỉ muốn tìm hiểu thôi mà

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề