User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 16

Chủ đề: ngày mai trời lại sáng

svBK's Newbie

Mặc định ngày mai trời lại sáng

Mọi người có thấy là học chất lượng cao cân phải có một tinh thần thép không? Mình cảm thấy học chương trình này cũng có nhiều điều thú vị ,cũng hay nhưng hình như là quá nặng và có lẽ là phải hy sinh nhiều thứ. Cuộc đời này còn nhiều điều đáng để cho chúng ta khám phá.Đôi lúc mình cảm thấy hối hận khi vào chốn này.Không biết là có ai đã từng có suy nghĩ giống mình hay không? Nhưng hình như chúng ta không co quyền chọn lại ,vẫn phải tiếp tục cố gắng. Làm thế nào để có một tinh thần tốt va đáp ứng được yêu cầu của chương trình ? Chúng ta hãy cùng chia sẻ !!!

Mèo bay Avatar của be_kiss

thôi đi ông,ông vào đó là ổn lắm rùi,sướng nhất ông rùi đó,lại còn bày đặt chọn đi chọn lại>>>khiếp khiêm tốn mà kiêu >>>
    là lá la mèo méo meo

Commander of Adamantine ! Avatar của Tử Phong

Hơ hơ ... người ta vẫn nói cái chỗ CLC là thế mà ... ai muốn thử sức bền xin mời cứ vào ... ... nhưng cũng phải nói ... với chương trình học nặng như thế không ít người đã nản chí bỏ cuộc ... mỗi người 1 mục đích, 1 lý tưởng mà :d ... mong PFIEV mãi là mái nhà chung yêu dấu ...

Một người thông minh giống như một dòng sông ...
    ... càng sâu càng ít ồn ào ...

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi be_kiss
    thôi đi ông,ông vào đó là ổn lắm rùi,sướng nhất ông rùi đó,lại còn bày đặt chọn đi chọn lại>>>khiếp khiêm tốn mà kiêu >>>
    Ôi thôi chết, tôi lại chót dại lỡ kiêu, uh thế bà thấy ổn lắm sao?
    Tôi chỉ muốn tìm một cái gì đó tịch cực một chút thôi. Vậy mà đã mang tiếng là kiêu ...thiện tai!!! Thôi thì đã chót kiêu rồi ,vậy bà kể thử vài cái "ổn" cho tôi sướng một tý .

svBK's Member Avatar của ll_mr_long_ll

Quote Nguyên văn bởi tomatobk
    Nhưng hình như chúng ta không co quyền chọn lại ,vẫn phải tiếp tục cố gắng.
    sao lại không có quyền chọn lại chỉ là vì chú vẫn thix ở đó nhưng mà vẫn thix kêu ca thôi
    chú mầy khôn nhể :biggrin:
    là lá la la...

Mèo bay Avatar của be_kiss

Quote Nguyên văn bởi tomatobk
    Ôi thôi chết, tôi lại chót dại lỡ kiêu, uh thế bà thấy ổn lắm sao?
    Tôi chỉ muốn tìm một cái gì đó tịch cực một chút thôi. Vậy mà đã mang tiếng là kiêu ...thiện tai!!! Thôi thì đã chót kiêu rồi ,vậy bà kể thử vài cái "ổn" cho tôi sướng một tý .
    trời à,ông có bít là bao nhiêu dứa mong đc chui chân váo cái chỗ đó ko?tui thì tui chả dám mơ rùi(trình độ còi mà). Tui nói thật nhé:nhiều đứa(ít nhất là có tui) phục các ông lắm đó:biggrin: :biggrin: nhưng mà mấy ông đừng có lấy thế mà tinh tóp nhé(tui ghét nhất dứa nào tưởng mình hơn người tí chút mà đã tinh tóp) .Nên ông đã vào đc đấy thì cố mà học cho thành đạt,hi vọng là đc giữ lạ trường làm giảng viên

svBK's Newbie

nhiều người vẫn bảo rằng tui lạnh lùng_hì_không sao!
    nhưng nhiều lúc thấy buồn nghê gớm vì sao ít người_mà thậm chí không ai hiểu được mình cả...nhiều lúc buồn buồn thật nhiều...chỉ mong có ai đó để mình có thể dựa vai mà khóc...
    vậy mà trước mà trước mặt người ta tui vẫn cứ lạnh như băng...vẫn cười..vẫn nói...vẫn khăng khăng rằng mình không bao giờ khóc...hic
    nhưng thôi bố mẹ tin ở mình nhièu thế cơ ma_phải học chứ_bố bảo mình là con gai rượu tây của bố mà!!!
    em kiêu căng nên suốt đời cuồng vọng
    thắp đuốc đi tìm một hạnh phúc hư không

girl NEU

svBK's Newbie Avatar của bkhn_vip

CLC hoc tong hop nhieu thu qua,khong di sau vao cai gi ca!ko biet sau nay ra truong co lam duoc gi ko nua!
    Sương gió phủ đời trai Tiền tài che mắt gái

svBK's Member

yahoo anh đã chuồn được khỏi chất lượng cao, nhưng dù sao cũng phải công nhận học ở đây lên trình ác lắm, sang nhật thấy bọn nó học bình thường, còn các chú khác shock cả lượt. nhờ các cụ clc ốp như điên mà lên thế đấy.

svBK's Member Avatar của nohereman

Quote Nguyên văn bởi bkhn_vip
    CLC hoc tong hop nhieu thu qua,khong di sau vao cai gi ca!ko biet sau nay ra truong co lam duoc gi ko nua!
    em yên tâm, anh là K46 mới ra trường đây. Lúc đầu cũng thấy lolo, nhưng anh em ra làm việc ngon lành OK ngay
    Imagine there's no heaven
    It's easy if you try
    No hell below us
    Above us only sky
    Imagine all the people
    Living for today...

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề