Hiện h tui cũng có khá nhiều album nhạc việt, anh em ai có nhu cầu thì request nhé, tặng cả nhà 1 bài trong 1 album mới của Lê Hiếu, lâu rồi mới vào 4R BK
Lê Hiếu Vol 4 - Để Trọn Đời Thương Nhớ

Artist: Lê Hiếu
Album: Lê Hiếu Vol.4
Album Info: Nếu không vì một vài trục trặc nhỏ, thì vol.4 đã được Lê Hiếu phát hành từ lâu. Nhưng vẫn rất lạc quan, Hiếu bảo: “Thời điểm ra mắt Để trọn đời thương nhớ lần này cũng rất đẹp”. Và đẹp hơn vì nam ca sĩ này “xuất chiêu” với những ca khúc mới hơn, bất ngờ hơn.
Sự bất ngờ của Để trọn đời thương nhớ chính là một ý thức “biến mình” của Lê Hiếu. Không chọn lại những ca khúc quen quen mà đâu đó Hiếu đã hát, ở vol. 4 Hiếu đã bắt tay nhập cuộc với những sáng tác viết riêng cho mình bởi nhạc sĩ Đỗ Bảo, Hồ Hoài Anh, Hà Quang Minh, Tường Văn… qua các ca khúc Để trọn đời thương nhớ, Có những khi một mình, Chung thủy…
Hỏi cảm thấy như thế nào về album mới này? Ca sĩ của Trái tim thật thà cười bảo: “Lê Hiếu thực sự cảm thấy hài lòng về vol.4, có thể nói đây là album mà gần với mình nhất. Nó cũng tựa như tâm sự của một chàng trai trẻ khi đón nhận cuộc sống đang diễn ra xung quanh mình”.
Sau vol.3 Ngày qua lặng thầm, vol.4 Để yêu thương trọn đời (phát hành tại TPHCM ngày 3/10; Hà Nội 5/10), đã thêm một lần chứng tỏ anh đang ngày càng muốn gần hơn với công chúng yêu nhạc bằng sự nỗ lực hết sức của mình. Vẫn cần phải nói thêm một điều, vol.4 sạch sẽ, ấm áp hơn không thể không nhắc tới phần biên tập của nhạc sĩ Đức Trí, phòng thu MFACES Record… Tự cho mình cái quyền được “ngắm lại mình”, những ngày này Lê Hiếu đang có mặt tại Hà Nội, thì những ca khúc trong Để trọn đời thương nhớ của anh rất có thể đã "đi vào" nhà ai đó. Hi vọng, Lê Hiếu sẽ còn nhiều bất ngờ thú vị hơn ở những album kế tiếp. Kiểm tra chút xíu nhé

Full download thì chắc để sau, bài này trước nhé :