User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: rythm..

svBK's Newbie Avatar của catus

Icon7 rythm..

biết nói thế nào nhỉ :biggrin: . Nghe tin thầy bị ốm, em muốn gửi tới thầy lời chúc sức khỏe. Mong thầy mau khỏi bệnh.

Nhóm em đã bảo vệ xong môn của thầy rồi :biggrin: . Đó là môn học mệt nhất của bọn em trong kì này. Nhưng mà rất vui rằng trước khi ra trường, bọn em đã có thêm được nhiều kiến thức, thêm nhiều kinh nghiệm và nhiều kỉ niệm. Em cảm ơn thầy. Bọn em biết thầy hay mắng nhưng rất là hiền, vì vậy nên em lập nick mới, pót một bài không đúng qui định, chỉ muốn nói với thầy rằng, tất cả những gì thầy đã làm cho sinh viên chúng em, chúng em rất khâm phục và trân trọng. Hi vọng các đàn em sau, sẽ vẫn được thầy chỉ dạy như chúng em.

Cảm ơn thầy.
    P/s: àh, em có ý kiến đóng góp là theo em chỉ nên rút ngắn học trong nửa kì thôi thầy ạ, để nửa kì học bài tập lớn. Còn việc làm bài tập về nhà và chuẩn bị bài thì em thầy cũng không hiệu quả đâu, vì phần lớn là không làm :biggrin:, hoặc làm cũng chỉ đối phó . Theo em, thầy nên giao bài tập cho từng tuần theo kiểu nộp sản phẩm luôn. Như tuần 1 bài tập khối nguồn, thầy cho các nhóm làm rồi phải cho ra được 1 cái khối nguồn cho thầy. Làm tốt thì thôi, còn làm kém thì thầy sẽ sửa cho. Như vậy hứng thú hơn thầy ạ. Em chào thầy

svBK's Member

Chắc bạn đang nói đến thầy Phạm Văn Tuân, một người thầy vô cùng đáng kính

svBK's Member Avatar của mon_flowerszz

Thày Tuân nổi tiếng thương sinh viên mừ. Thực tiễn đã chứng minh
    The more we learn, the more we know
    The more we know, the more we forget
    The more we forget, the less we know

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề