User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/5 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 41

Chủ đề: Không biết yêu

HUT's Student Avatar của lopphoBK60_K51

Icon5 Không biết yêu

Tình yêu dành cho người thân ...cho anh chị ..cho cha mẹ..cho ông bà ...Tôi đều yêu ..
    Nhưng tại sao không thẻ có một tình yêu cho riêng mình ...
    Có phải tôi không biết yêu ...

HUT's Student Avatar của nghiemngocphuong

Quote Nguyên văn bởi lopphoBK60_K51
    Tình yêu dành cho người thân ...cho anh chị ..cho cha mẹ..cho ông bà ...Tôi đều yêu ..
    Nhưng tại sao không thẻ có một tình yêu cho riêng mình ...
    Có phải tôi không biết yêu ...
    Mới 18 tuổi đã...thèm iu sớm thế nhóc:biggrin:
    Em nói vậy các anh trong BKF mình tủi thân khóc rưng rức bi giờ:biggrin: các anh ý 2 mấy tuổi rùi cũng " không biết yêu " , cũng muốn thoát khỏi HDT lắm mà ko đc nè,số em còn ...đỡ hẩm hỉu chán đó hề hề..
    Mà con trai BK ế có gì lạ đâu em hí hí....
    Có những lúc em cười thật buồn. Sao em không khóc cho lòng nhẹ nhàng hơn ?!

HUT's Engineer Avatar của black ice

hơ hơ, bé nói phải quá, contrai BK ế thế quái nào được mà lo. Bây giờ vẫn còn trẻ thế mà đã lo ế ấy hả. Hic! khổ. Sống thoải mái đi chú ơi!

Đời còn dài, gái còn nhiều

svBK's Member

Gớm, cái bọn này đã tí tuổi đầu mà đã cuống cả lên, các anh các chị BKF còn già khú đế còn chưa lên tiếng mà bọn này đã....chậc chậc. Nói thế ko fải là ế đâu nhá, cũng hơi bị đáng yêu , mỗi tội chưa yêu thôi.
    Cứ để tự nhiên đi, hờ hờ.
    Ôi, mà thôi, có khi mình cũng fải yêu đi là vừa, ko thiên hạ lời ra tiếng vào nhiều quá, nhẩy.
    ...Bình yên ta chờ nghe, chờ nghe tình vỗ lên tim mình, chờ nghe tình lung linh...

HUT's Master Avatar của nhiepphong84

Quote Nguyên văn bởi nghiemngocphuong
    Em nói vậy các anh trong BKF mình tủi thân khóc rưng rức bi giờ:biggrin: các anh ý 2 mấy tuổi rùi cũng " không biết yêu " , cũng muốn thoát khỏi HDT lắm mà ko đc nè,số em còn ...đỡ hẩm hỉu chán đó hề hề..
    Nói thế chứ không phải đâu em ơi,mấy anh ấy giả vờ đấy,chứ mấy anh mà không biết yêu thì bao h mấy em bên Kinh tế nhà mình mới biết yêu,cứ yên tâm,tình yêu sẽ tự đến nhóc à
    ĐỘI TRỜI ĐẠP ĐẤT TA SỐNG HIÊN NGANG GIỮA ĐỜI

Quân Nhân Danh Dự Avatar của sofpast

Quote Nguyên văn bởi nghiemngocphuong
    Hé hé chủ đề này hot nhẩy.. tớ vào cmmt phát lào..

Khuyên cac cậu còn trẻ, còn khỏe thì yêu đc thì cứ yêu.. không phải băn khoăn chuyện sớm hay muộn.. cảm thấy hợp thì yêu thôi..
    hơ hơ còn ai mà chẳng biết yêu chứ.. cha sinh mẹ đẻ ra là đã yêu rùi.. yêu mẹ, yêu cha, yêu a chị e, yêu bạn mẫu giáo.. yêu bạn cùng bàn, yêu a hàng xóm, thầm nhớ cô bạn thân.. ôi muôn vàn.. cái này phong phú và đa dạng lắm..

Hìhì ai mà chẳng yêu, chẳng biết yêu, kể cả yêu điện tử, yêu bóng đá, yêu cà fê.. hehehe không biết yêu thì kông phải là con ngừoi, là đá tảng là cục gạch vất ở ngoài sân...

Tóm lại là yêu đc thì cứ yêu.. đừng lăn tăn gì cả.. hìhì..
    (xì pam đc 1 bài...hì hì .. về nhà thoi...)
    Life is the cycle of "Try and Quit"

HUT's Engineer Avatar của walktheweb

Quote Nguyên văn bởi sofpast
    Hé hé chủ đề này hot nhẩy.. tớ vào cmmt phát lào..

Khuyên cac cậu còn trẻ, còn khỏe thì yêu đc thì cứ yêu.. không phải băn khoăn chuyện sớm hay muộn.. cảm thấy hợp thì yêu thôi..
    hơ hơ còn ai mà chẳng biết yêu chứ.. cha sinh mẹ đẻ ra là đã yêu rùi.. yêu mẹ, yêu cha, yêu a chị e, yêu bạn mẫu giáo.. yêu bạn cùng bàn, yêu a hàng xóm, thầm nhớ cô bạn thân.. ôi muôn vàn.. cái này phong phú và đa dạng lắm..

Hìhì ai mà chẳng yêu, chẳng biết yêu, kể cả yêu điện tử, yêu bóng đá, yêu cà fê.. hehehe không biết yêu thì kông phải là con ngừoi, là đá tảng là cục gạch vất ở ngoài sân...

Tóm lại là yêu đc thì cứ yêu.. đừng lăn tăn gì cả.. hìhì..
    (xì pam đc 1 bài...hì hì .. về nhà thoi...)

Theo chân em Softpast cái nhỉ. Cho anh ăn theo 1 cái nhé.

Đúng rồi, đúng rồi

Mình vốn không phải là giáo đồ của Thiên chúa giáo nhưng trong kinh thánh chúa có dạy là "phải yêu thương con người và nhân loại ..."

Mình xin dịch sang tiếng Việt là "Nếu có các em gái yêu thương bạn trai thì các bạn trai nên yêu thương đáp lể. Ai yêu mình thì mình yêu lại , không yêu lại là có tội "

Rồi, xong rồi , cười thoải mái đi.
    Giảm áp lực chưa hở ?

HUT's Master

Quote Nguyên văn bởi walktheweb
    Mình xin dịch sang tiếng Việt là "Nếu có các em gái yêu thương bạn trai thì các bạn trai nên yêu thương đáp lể. Ai yêu mình thì mình yêu lại , không yêu lại là có tội " P

Rồi, xong rồi , cười thoải mái đi.
    Giảm áp lực chưa hở ?
    Bây giờ đã hiểu sao anh WTW 1 vợ 3 bồ rồi
    Tủi thân

HUT's Student Avatar của lopphoBK60_K51

hic hic ! các anh dậy nghe phải phải !!!
    mà sao anh lắm bồ thế nhẩy ? hơ hơ thía thì cho em bí quyét đi mấy ảnh .... :biggrin:
    Em mà thành công thì keke chiêu đãi các anh bữa nhân trần mệt lun

svBK's Member

Anh em cho tí ý kiến nào, nhân trần tại Bk ta thì chỗ nào là "ngon" nhứt ????
    Theo em là ... Nhân Trân A17

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/5 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề