User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 22

Chủ đề: niềm tự hào của dân thiết bị điện

svBK's Newbie

Mặc định niềm tự hào của dân thiết bị điện

thần dân thiết bị điện chú ý,nếu ai chưa biết thì sẽ biết ngay đây,còn nếu ai biết rồi thì nghe lại cho nó ...,dân thiết bị điện bk đã có trang web riêng,có cả forum nữa,mau vào đấy xây dựng trang WEB của ngành mình cho hoành tráng nhé, các bạn:http://thietbidien.vn,còn diễn đàn là:http://forum.thietbidien.vn

svBK's Newbie Avatar của linhmoivo

Chào anh em TBĐ!
    mình là cựu sinh viên TBĐ, rất vui là TBĐ mình đã có một trang web riêng. Mong anh em chịu khó vào trao đổi.
    To Be Or Not To Be!

aDungz Avatar của aDz

*** trang web hay thật, cung cấp nhìu thông tin bổ ích
    thanks nhìu
    Lần sửa cuối bởi Thiên Tình Hận; 27-09-2009 lúc 10:03 PM
    In GHOST we trust
    Will I Ever find - Someone to believe?
    Có vấn đề gì liên quan admin thì pm tin nhắn cá nhân nhé. Cảm ơn.

Personal blog: http://aDungz.wordpress.com

svBK's Newbie

bác vodanh là ai vậy bác co cách nao kêu gọi nhiều cư dân điện lên diễn đàn trao đổi kinh nghiệm học tập và đồ án thì tốt quá

svBK's Newbie

tạm thời mình chỉ có cách là tuyên truyền bằng miệng thôi,bạn có cách nào hay để kêu gọi mọi người vào diễn đàn ngành mình thì share cho mình với

svBK's Newbie

Tự hào cái mốc xì, vào mà xem, nhấn vào thietbidien.vn thì phải qua một cái page trông rất a ma tơ mới vào được trang chủ, vừa vào là thấy liền:

Tổng biên tập: Triệu Việt Linh

Thiết kế lập trình: Đào Hải

Các vị trên định lòe ai đây, cái trang news là của aspvn.net, cái diễn đàn là của webwizforum, cả hai đều là scripts có sẵn, thiết kế lập trình cái gì vậy? (lại còn bản quyền @2006 thuộc về sinh viên TBD nữa chứ, dấu nhẹm nguồn gốc của script gốc, đã đi dùng nhờ đồ free của người ta mà còn làm bộ thể hiện) Mình còn nghe có người kể, tổng biên tập Triệu Việt Linh (của 0 biên tập viên?) bảo thiết kế lập trình Đào Hải viết cái trang kia bằng C, pó tay!

Vào diễn đàn thì rối mắt, vào một lần không muốn vào lần 2, cũng nói thêm, để có tên miền và host cho trang kia duy trì 1 năm, các bạn sinh viên TBD k48 đã "tự nguyện" đóng góp mỗi người 10k dưới sự "vận động" của tổng biên tập Triệu Việt Linh (K48 có tất cả 4 lớp TBD, tính ra xem bao nhiêu?), chẳng có bất cứ một chỗ nào trong cái trang kia đề cập đến vấn đề này cả, tôi đảm bảo đấy!

Vì thế các vị có nổ, thì cũng nổ vừa vừa thôi! Hài thật!
    Lần sửa cuối bởi phamduy; 23-11-2006 lúc 07:39 PM

svBK's Newbie

Mặc định Tôi không nghĩ thế

Tôi tôn trọng suy nghĩ của bạn Phamduy, song tôi không nghĩ như bạn, theo những gì bạn viết thì tôi cho rằng bạn biết khá về web, song theo tôi dường như bạn đang phủ định sạch sành sanh đóng góp của người khác cho tập thể của họ mặc dù có thể họ không giỏi về Web bằng bạn.Theo tôi bạn hơi quá lời khi dùng những từ như "nổ", "lòe",tôi cho rằng đó không phải là mục đích của những người cho ra đời trang Web này. Còn về vấn đề bản quyền gì gì đó thì nếu có những quy định nào liên quan bạn cũng nên góp ý với họ thì hơn.Tôi cũng tự hỏi bạn quan tâm đến nội dung hay hình thức của trang Web nhiều hơn? Và bạn có hiểu được ý nghĩa của một cộng đồng là gì không? Đó không phải là chê bai để ghìm nhau xuống mà là chia sẻ và giúp đỡ để cùng tiến bộ!

HUT's Student Avatar của doanty

Cũng có ý kiến vào ý kiến ra, nhưng không ai có thể phủ nhận được nỗ lực xây dựng trang web của bộ môn là mong muốn cho một tập thể TBD tốt hơn, có điều kiện hơn. Trang web bộ môn cũng mới được hình thành, nếu có tinh thần xây dựng và có khả năng về thiết kế, sao bạn (anh?) không thể hiện mình bằng cách hợp tác?

Doanty cũng từng mày mò làm thử web, nhưng điều chán nhất doanty nhận được là cái nỗ lực của mình mong muốn đóng góp cho mọi người lại bị phủ nhận nhiều khi quá đáng đến sạch trơn như vậy. Doanty cũng công nhận với ý kiến của Nany, nếu không có tinh thần cộng đồng như đã nói ở trên, chúng ta không thể tiến bộ được.
    Welcome to my home: thietbidien.2ya.com

svBK's Newbie

Em thì không bít j về làm Web dưng mới vào em đã thấy nó củ chuối roài ..

svBK's Newbie

em thấy diễn đàn này hay đấy chứ , song có vẻ hơi ít thông tin nhỉ!

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề