...QnS 01-10-06....nỗi nhớ mùa thu...!!!

Quick “tai vểnh” _ Snow “cục tẩy Liên Xô” !!!!

Quick “thật thà như đếm” _Snow “khoác lác” !!!

Lời chào mùa thu gửi tới…

Mùa thu, mùa nhớ…

Bạn đang nhớ đến ai đấy giữa mùa thu này…[ ]

Nhật ký viết chung …với tràn ngập những đoản văn ngập tràn cảm xúc!

…tớ về, lại nhớ đến độ ở trên căn gác nhỏ, nhớ bậc thang gỗ kêu kèn kẹt dưới bước chân khuya, nhớ da diết dạ hương đêm…nhớ hương hoa sữa đầu ngõ nhà bên rung rinh ngạt ngào…nhớ sang sớm chủ nhật phố nhỏ vắng hiu sương đêm còn rơi rớt…nhớ tiếng kẻng đổ rác leng keng…Và đúng như một ai đó đã gọi, mùa thu là mùa nhớ …

I STILL_Backstreet boys

…có những lúc người ta có thể dẹp bỏ những bộn bề của cuộc sống chỉ để mơ mộng một điều gì đó cho tâm hồn nhẹ nhàng và thanh thản hơn…...mơ mộng để rồi lại hụt hẫng với hiện tại…

HOW TO SAVE A LIFE – The Fray

…anh chị thân , HN mưa !!! …em đã ko thấy buồn mà lại cảm thấy thanh thản đến lạ lùng…em đã từng yêu…nhớ cái môi cong cong, hàng lông mi con gái, mái tóc xoăn xoăn, …yêu tấtcả về anh. Ngày chia tay, những lời trách móc, những câu hỏi han, những lời chúc phúc chúng ta trao cho nhau thật nhiều, để rồi …Và rồi em nhận ra rằng, kỷniệm không phải để quên mà để cất giữ trong tim mình.

FOOLISH GAMES_Jewel

…tâm sự nhưng ko fải là dễ dàng để nói ra…:

NO PROMISES_Shayne Ward

…mang cả trái tim để đổi lấy nỗi nhớ sự khắc khỏai từng đêm, tớ có quá ngốc nghếch không? Anh chị àh, em đang yêu đơn phương, chắc thế rồi !!!">

TORN_Natalie Imbruglia
cho một nửa trái tim

…ông xã rất nhớ bà xã đó…bà xã lùn và dể thương cùa ông …và bà xã là ngôi sao sáng nhất trong cuộc đời của ông đấy…bà xã nhỉ!:p

MISSING YOU_Tony Back

…nhìn lại mỉnh, thấy mình that có lỗi, ta đã tròn 20 tuổi rồi, but ta đã làm được gì hay ta chỉ khiến người khác lo lắng phiền lòng, ..ta đã cố gắng đến đâu chứ???...

“Ta xin lỗi, ta sẽ phải cố gằng hơn nữa, cuộc đời ta không thể trôi qua vô ích như vậy được”.

IF I WERE YOU_Hoobastank

…đàn ông thì fải tự tin…

I BELIEVE_Bosson

Và bạn là bất cứ ai đang đọc những dòng viết này! Xin hãy dành thời gian và hướng về đồng bào miền Trung nhá. Chúc cho các bạn, các anh chị cô chú "vững mạnh" trước cơn bão này nhé! Cố lên mọi người nhé dù biết rằng khó khăn đó là rất nhiều...vất vả...mất mát...nhưng sau mọi người là cả dân tộc Việt Nam đoàn kết mà!

Quick n Snow Show ngày 01-10-06!!
Copy right Alas's Blog