User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13

Chủ đề: Em đổi ý rồi, làm thế nào thủ hòa với Hình họa ? :((

svBK's Member Avatar của vichia

Mặc định Em đổi ý rồi, làm thế nào thủ hòa với Hình họa ? :((

Hịc, bây giờ giải tích I đã ko còn là vấn đề, ngon lành. Nhưng đến lượt cái thằng Hình họa Đến chương 3 là phê lòi mắt ra rồi

svBK's Newbie

Mặc định thế thì cẩn thận

phải học chăm
    làm nhiều bài
    tưởng tượng hình ko gian nhiều vào
    mình là dân kỹ thuật mà

HUT's Student Avatar của glass_rose

Hình họa thực ra không khó, chú phải tập tưởng tượng và cũng rất cần thiết nếu sau này chú vào các khoa dùng nhiều đến môn này như cơ khí, máy hóa...Môn này có quyển sách bài tập, chú mua về mà cày, chăm vào chắc là ngon thôi.

svBK's Member

Úi giời ơi . Em ngán nhất môn này trong 6 môn đại cương đấy . Hơn cả triết . Đã vẽ xấu thì chớ , đằng này tưởng tượng cũng kém , thế mà lão Hoàng Long viết trong sách là : môn này ko đòi hỏi tưởng tượng nhiều

Quân Nhân Danh Dự Avatar của sofpast

Hé hé đây là mon tớ khoái nhất trong tất cả các môn đại cương đấy..hì hì.. hình họa và vẽ kĩ thuật..

Hòi mói đi học, tức trong năm đấy, tớ chẳng biết j. Bài đơn giản nhát cũng không làm dc.. Thé rồi hình như tớ đi học phụ đạo 1 thầy nào đó dạy.. tự nhiên thấy vẽ đc hay hay, thế là từ đó thầy nó hay thế..
    Tóm lại là tớ thầy môn này rất hay, cậu chịu khó tưởng tựong hình mọt chút, khi nhìn một đề bài đừng lao vào làm ngay, tớ lúc nào cũng mất một khoảng thời gian tượng tượng hình và tìm ra cách giải rồi mới bắt tay vào làm..

Chúc thành công..
    Life is the cycle of "Try and Quit"

Quân Nhân Danh Dự Avatar của starfish

Môn này sao thấy khoá nào cũng kêu oai oái thế nhỉ? Cứ học đê,sau này thi là thấy nó cũng ko khoai lắm đâu mà!!!
    Mới ra tù tập leo núi..

svBK's Member Avatar của inter_milan

Mình thấy môn này cũng chả có gì là khó lắm....Môn đó mình không học nên thi lại...:biggrin: đến lúc thi lại mới học =>8d.... vì vậy chủ yếu là chăm chỉ học thôi, kêu ca mà làm gì

Độc Thân Bang Hội Avatar của jang_dong_lanh

troi a!sao toan thay cac co cac chu than mon nay vay nhi?mon nay co chi mo dau mu than zu zoi thia a
    MY BLOG[/SIZE]

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi nickcarter_online
    Úi giời ơi . Em ngán nhất môn này trong 6 môn đại cương đấy . Hơn cả triết . Đã vẽ xấu thì chớ , đằng này tưởng tượng cũng kém , thế mà lão Hoàng Long viết trong sách là : môn này ko đòi hỏi tưởng tượng nhiều
    hè hè ...chù này chỉ được cái nói đúng.anh eng bây jè phải cày thôi

Quân nhân danh dự

Quote Nguyên văn bởi sofpast
    Hé hé đây là mon tớ khoái nhất trong tất cả các môn đại cương đấy..hì hì.. hình họa và vẽ kĩ thuật..

Hòi mói đi học, tức trong năm đấy, tớ chẳng biết j. Bài đơn giản nhát cũng không làm dc.. Thé rồi hình như tớ đi học phụ đạo 1 thầy nào đó dạy.. tự nhiên thấy vẽ đc hay hay, thế là từ đó thầy nó hay thế..
    Tóm lại là tớ thầy môn này rất hay, cậu chịu khó tưởng tựong hình mọt chút, khi nhìn một đề bài đừng lao vào làm ngay, tớ lúc nào cũng mất một khoảng thời gian tượng tượng hình và tìm ra cách giải rồi mới bắt tay vào làm..

Chúc thành công..
    khà khà, chị em ta giống nhau, hồi năm nhất học môn này kinh hãi, há hốc mồm luôn, nghe nói có lớp luyện bài tập bỏ cả xem việt nam đá seagame (2k3 mà) đi học bị mấy thằng bạn nó chửi cho. Mặc kệ,việc ta ta cứ làm. Học xong lớp đấy,coi hình họa bằng vung....thế mà đi thi hoành tráng lắm ko hiểu sao đc mỗi 7. Hik!

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề