User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 28

Chủ đề: Chùm ảnh về Bách Khoa những ngày đáng nhớ

HUT's Student Avatar của glass_rose

Mặc định Chùm ảnh về Bách Khoa những ngày đáng nhớ

Mình mới chụp được mấy kiểu ảnh trường BK, post lên cho anh em chiêm ngưỡng. Các bạn đang học ở trường thì nhìn thấy suốt ngày rồi, nhưng với các anh chị đang đi học ở xa thì có lẽ đây là những hình ảnh đáng đáng tự hào về trường Bách Khoa 50 năm anh hùng.

Hi vọng khôn bị đụng hàng!
    Lần sửa cuối bởi glass_rose; 06-10-2006 lúc 05:53 PM Lý do: Do post nhầm!

2. Tớ cảm ơn glass_rose đã chia sẻ.

Want to change the world Avatar của Inuyasha

Buổi tối, chỗ mấy cái vòi nước này có chiếu đèn màu hoành tráng phết...
    .

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Ảnh đẹp quá, cám ơn chú Glass nhé!

The end is just the beginning

HUT's Engineer Avatar của black ice

úi, nhìn qua ảnh trường ta đẹp quá nhẩy. Có mấy cái vồi fun có lẽ làm hoành tráng hơn bao nhiêu.
    Mai ra làm phát ảnh sau này khoe con cái

Đời còn dài, gái còn nhiều

binhjuventus
    Guest

Công nhận BK nhà mình nhận dịp 50 làm quả đầu tư điên cuồng phết nhỉ. Trông khá đẹp, hồi trước khi đi, mình qua BK thì bụi thôi rồi, kô biết bây giờ thế nào, cổng Parabol có sửa? Cổng Đại Cồ Việt đã okie chưa? Nhưng thực sự thì BK nhà mình hơi hẹp về mặt bằng, nếu so với tầm vóc của BK thì trường mình nên rộng tầm gấp 3 lần cái campus hiện nay thì mới hoành tráng

Quân Nhân Danh Dự Avatar của sofpast

Quote Nguyên văn bởi binhjuventus
    Công nhận BK nhà mình nhận dịp 50 làm quả đầu tư điên cuồng phết nhỉ.
    Anh àh đầu tư điên cuồng quá nên bọn e không đc nghỉ 1 tuần như bọn a hồi 45 năm mà đc nghỉ có 3 ngày để tổ chức vì thiếu kinh phí.. hic hic..:biggrin:
    Trông khá đẹp, hồi trước khi đi, mình qua BK thì bụi thôi rồi, kô biết bây giờ thế nào, cổng Parabol có sửa? Cổng Đại Cồ Việt đã okie chưa?
    Cổng nào cũng xong hết rồi anh ahj, có điều cái cổng parabol nhà mình hình như là hơi bé.. e thích nó rộng thêm khoảng gấp 2 lần nưa chắc đi thích hơn.. trông cho nó hoành tráng.:biggrin: [/QUOTE]

Nhưng thực sự thì BK nhà mình hơi hẹp về mặt bằng, nếu so với tầm vóc của BK thì trường mình nên rộng tầm gấp 3 lần cái campus hiện nay thì mới hoành tráng
    Hì gấp mấy hơn đều tốt cả, nhưng đc cái bi h mà đi vào trường mình vào buỏi tối, đèn vàng lấp lánh, đài phun nước bật, không khí khá trong lành, không gian khá tĩnh, lại cộng thêm lành lạnh.. mờ mờ ảo ảo thật như hàn xẻng luôn.. trừong mình đẹp lắm anh ahj.. tiếc là anh không đc dự 50 năm lần này.. hì..
    Life is the cycle of "Try and Quit"

Công nhận BK nhà mình nhận dịp 50 làm quả đầu tư điên cuồng phết nhỉ. Trông khá đẹp, hồi trước khi đi, mình qua BK thì bụi thôi rồi, kô biết bây giờ thế nào, cổng Parabol có sửa? Cổng Đại Cồ Việt đã okie chưa? Nhưng thực sự thì BK nhà mình hơi hẹp về mặt bằng, nếu so với tầm vóc của BK thì trường mình nên rộng tầm gấp 3 lần cái campus hiện nay thì mới hoành tráng
    Để mấy hôm nữa em post cho bác mấy kiểu về cổng parabol và cổng ĐCV. Nói chung là đẹp hơn nhiều rồi!

svBK's Newbie

Nhìn đẹp thật. Công nhận. Nhưng dân BK nhà mình đừng biến nó thành chỗ tụ tập là được.

binhjuventus
    Guest

Vẫn đang chờ ảnh mới, mà nghe kể có cái nhà gì mới ở sân Bát Giác hoành tráng lắm, có ai rảnh rỗi thì chụp rùi post lên đi, xem cái

Vẫn đang chờ ảnh mới, mà nghe kể có cái nhà gì mới ở sân Bát Giác hoành tráng lắm, có ai rảnh rỗi thì chụp rùi post lên đi, xem cái
    Chán quá, em bị đòi mất máy ảnh rồi. Ai có máy ảnh thì chụp và post lên nhé.
    À, ở Bát Giác có cái nhà thi đấu đa năng mới, hiện đại lắm! Mừng cho thế hệ sau!

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề