User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: Bồ Đào Nha - Một Nền Bóng đá Lừng Danh

svBK's Newbie Avatar của nuno_gomes

Icon7 Bồ Đào Nha - Một Nền Bóng đá Lừng Danh

Quyến rũ như những bài thơ tình say đắm của Camoes, nồng nàn như những cơn gió Đại Tây Dương,bùng nổ như tính cánh của những con người quanh năm làm bạn với nắng và gió,bóng đá Bồ đã làm rung đọng con tim của bao người yêu cái đẹp.Bằng kĩ thuật cá nhân ma quái cùng lối chơi thêu hoa dệt gấm ,những nhà ảo thuật xứ Iberia đã tạo nên một thương hiệu bóng đá nổi tiếng.Các CLB lừng danh của Bồ như Benfica.Porto,Sporting đã từng đứng trên đỉnh cao của Châu Âu với nhiều lần vô địch Cup C1.Giờ đây , tuy ko còn mạnh như xưa nhưng các CLB này vẫn có những tiếng nói nhất định ở Châu Âu.Mong rằng họ sẽ thành công như Đội tuyển quốc gia. Mình mong cac bạn có cùng tình yêu bóng đá đẹp hãy góp những lời bình luận sâu sắc về đề tài này nhé.Mình cảm ơn.

HUT's Student Avatar của franklamparden

Quote Nguyên văn bởi nuno_gomes
    Quyến rũ như những bài thơ tình say đắm của Camoes, nồng nàn như những cơn gió Đại Tây Dương,bùng nổ như tính cánh của những con người quanh năm làm bạn với nắng và gió,bóng đá Bồ đã làm rung đọng con tim của bao người yêu cái đẹp.Bằng kĩ thuật cá nhân ma quái cùng lối chơi thêu hoa dệt gấm ,những nhà ảo thuật xứ Iberia đã tạo nên một thương hiệu bóng đá nổi tiếng.Các CLB lừng danh của Bồ như Benfica.Porto,Sporting đã từng đứng trên đỉnh cao của Châu Âu với nhiều lần vô địch Cup C1.Giờ đây , tuy ko còn mạnh như xưa nhưng các CLB này vẫn có những tiếng nói nhất định ở Châu Âu.Mong rằng họ sẽ thành công như Đội tuyển quốc gia. Mình mong cac bạn có cùng tình yêu bóng đá đẹp hãy góp những lời bình luận sâu sắc về đề tài này nhé.Mình cảm ơn.

No comment

svBK's Newbie

Mình cũng thích Bồ lắm.Quả thực là mình khâm phục lòng hâm mộ của bạn.Nuno Gomes chắc là thần tượng của bạn à?Anh chàng này đá hay nhưng không ổn định lắm,dược cái rất đẹp trai.....Mình thấy giá Bồ Đào Nha có nhiếu Nuno Gomes nữa thì sẽ thành công đấy.Đã vào sân là ghi bàn,WC 06 vừa rồi BIG Phil dùng Pauleta nhiều quá, cái thằng ko biết ghi bàn.Nuno vào sân ghi bàn luôn.Chúc Bồ thành công nhé

HUT's Student Avatar của tunglam_g9

Hôm nay tự dưng lang thang vào đây thất cái "tít" Bồ đào Nha - Một Nền Bóng đá Lừng Danh ,lại thấy cả cái nick Nuno Gomes nữa!

Ôi đội bóng tôi yêu,ôi cầu thủ tôi thích,thần tượng 1 thời con ít của tôi!

NGày xưa hồi bé em bồ kết đội Anh lắm,thế mà năm 2000,tự dưng cái đội Bồ Đào Nha từ đâu nhảy ra dám thắng đội tuyển ANh thân yêu của mình,mà lại thắng rõ ngoạn nục nữa chứ
    Bực quá là bực,tức quá là tức,tức đến nỗi yêu luôn cả đội Bồ

Anh Nuno_gomes oi cho em cái Y!M
    Y!M của em nầy: tlam_129
    (khi nào bác đọc đc thì nhớ PM cho em nhá)

svBK's Newbie Avatar của nuno_gomes

Lâu lắm mới vào forum. Cảm ơn anh em đã ủng hộ

svBK's Newbie

BDn da rat hay.nhieu hao thủ.nhung không nhieu ca nhan xuat sac trong 1 giai doan.do do kho ma tien xa duoc.hoi buon.nhung tai sao ban lai thich nunogomes vay.noi that nhe.anh chang do co gi noi bat ve tai nang dau.dep trai o muc trung binh.da tung bi goi la 'cong chua' day.

trangkutehd
    Guest

Mặc định Re: Bồ đào Nha - Một Nền Bóng đá Lừng Danh

BDN có lên . sẽ có cơ hội vào chung kết

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề