User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: Lỗi diễn đàn???

Quân Nhân Danh Dự Avatar của starfish

Mặc định Lỗi diễn đàn???

Các bác Ác Min ơi!Sao khi post bài,click vào trả lời nhanh thì nó lại hiện ra phần chuyên sâu? Và bài viết của mình cũng đã được gửi. Còn nữa,sao ko thấy có chức năng xoá bài viết của mình khi thấy ko phù hợp nữa.Đã viết rồi là chịu luôn!!!

Quân Nhân Danh Dự Avatar của Red phoenix

Hình như máy của bác bị lỗi đấy chứ , máy tôi vẫn xóa bài viết của mình được cơ mà nhỉ ?!

HUT's Master

Diễn đàn dạo này lỗi nhiều:
    1) khi đánh bài xong, gửi send thì nó hiểu send 2 lần mà click 1 cái. Ko thế thì có hôm guiwr một bài mãi ko guiwr được, hiện thông báo lỗi gì gì đấy
    2) nhiều khi ko xoa bài viết mình được thật. Nhưng lúc sau lại xóa ngon ơ.
    Đừng nói máy mình bị lỗi, máy mình vào các forum khác. Post vẫn bình thường mà
    Tủi thân

Commander of Adamantine ! Avatar của Tử Phong

Chính xác ... có phản ánh với các bác rồi mà không hiểu các bác có đụng j đến code của 4rum không mà bây h lắm lỗi quá ...

Một người thông minh giống như một dòng sông ...
    ... càng sâu càng ít ồn ào ...

HUT's Student Avatar của doanty

Cách xử lý hiện tại chưa ổn lắm, nhiều mem sau khi reply vẫn tưởng là mình chưa, rồi chờ 30s để post tiếp, và hiện không quick edit được.

Doanty thấy chỗ khác người ta giải quyết lỗi này bằng 1 trong 3 cách :

- Dùng hack Prevent Doubleposting, hai bài lặp lập tức sẽ bị gộp lại làm một.

- Disable AJAX Features : Trong vBulletin Option ---> General Settings ---> Disable Problematic AJAX Features. (cách này doanty thấy dùng nhiều)

- Upgrade lên 3.6 :biggrin:

Hi vọng Ban Quản Trị sẽ tìm ra được cách thức tốt nhất để mọi người sử dụng forum được thuận tiện hơn :biggrin:
    Lần sửa cuối bởi doanty; 04-10-2006 lúc 08:16 PM
    Welcome to my home: thietbidien.2ya.com

esproc
    Guest

các bác ơi, em down tài liệu trong BKLib toàn báo lỗi là sao?ko phải lỗi thiếu bài viết mà lỗi code thì phải

esproc
    Guest

các bác ơi, em down tài liệu trong BKLib toàn báo lỗi là sao?ko phải lỗi thiếu bài viết mà lỗi code thì phải

đấy, bài post này cũng lỗi, sao lại bắt sau 30s mới đc gửi bài post, hic, hic! em post bài đầu tiên cách đây...mấy tuần rồi mà

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Cám ơn các bạn đã thông báo lỗi của diễn đàn. BQT sẽ cố gắng sửa chữa trong thời gian sớm nhất.

The end is just the beginning

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề