Tôi_1 đứa con gái khá bình thường,( dc mỗi cái béo là ko bt so với các cô gái khác,) đầy mơ mộng, đã trải qua 23 mùa khoai lang và đến mùa khoai sọ thứ 21 thì tôi gặp a. đồ chơi người lớn cho nữ
A là 1 chàng lính nghĩa vụ,khá ưa nhìn,cái gì cũng thẳng...Khi nói chuyện, a cho tôi cảm giác dc trở che, tin tưởng...lúc đầu mới quen a luôn

cho tôi cảm giác a quan tâm tôi, hiểu tôi, luôn bên cạnh khi tôi cần...Chính vì vậy tôi đã yêu a
Tình yêu của tôi tuy chóng vánh nhưng là ty thật sự...tôi có thể làm mọi chuyện để a ở bên tôi.
Lúc đầu a nói yêu tôi, cho tôi cảm giác a cũng yêu tôi...rồi chuyện gì đến cũng đến...tôi và a là của nhau...Sau buổi chiều hôm ấy a thay đổi hoàn toàn.Anh chẳng thèm nt lại cho tôi, chẳng thèm nc vs tôi,a thờ ơ, lạnh nhạt đến đáng sợ, anh nói a chưa từng yêu tôi
Vậy vì cái gì?vì cái gì mà a thay đổi đến chóng mặt như vậy.....

Tìm hiểu
dụng cụ tình dục
"vì béo"
Anh bảo vs tôi "nồi nào úp vung ấy",hãy chọn ng yêu e chứ đừng chọn ng e yêu"....vậy tại sao...tôi yêu a sao a ko yêu tôi đi...tôi chấp nhận dc tất cả cơ mà.
Cái tn ấy cứ bám theo tôi mãi...tôi trách....trách bản thân mình, trách a, trách số phận...
Cố quên a đi...tôi muốn bắt đầu 1 c/s mới ko có anh..nhưng dường như mọi chuyện.ko đơn giản như tôi nghĩ..
Tôi có quen 1 ng...ng này yêu tôi thực sự,có thể chấp nhận tất cả mọi chuyện của tôi..Bất chợt tôi thấy bản thân mình trong đó...A cũng như tôi ngày xưa..Tôi sợ làm a tổn thương...Tôi muốn yêu a lắm..nhưng con tim tôi thì ko thể...
Tôi có tâm sự với 1 anh...a ấy bảo tôi ngu vì cứ mãi đắm chìm theo cái thằng đểu ý...a ấy bảo sẽ chẳng thằng nào tử tế chấp nhận 1 đứa con gái đã mất đi thứ ngàn vàng, A nêu đủ việc có thể xảy ra lúc cơm ko lành,canh ko ngọt
Tôi sợ, giờ tôi đang ko biết chọn con đường nào, có lên cắm đầu chọn đại a có thể chấp nhận quá khứ của tôi ko?..hay đánh cược để tiếp tục tìm kiếm

ghé qua ủng hộ shop người lớn Quân Hoàng