User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 35

Chủ đề: Thông báo: tuyển nhân sự cho BQT BKF

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Mặc định Thông báo: tuyển nhân sự cho BQT BKF

Kính thưa toàn thể bà con, trong thời gian qua BKF đã phát triển không ngừng và ngày càng lớn mạnh. Tuy nhiên do số lượng bài post mỗi ngày khá nhiều mà đội ngũ điều hành viên lại ít nên có những bất cập trong khâu quản lý. Hơn nữa, BKF là sân chơi của SVBK-Những người trẻ tuổi và năng động, vì thế nó cần được chính những người hiện tại là SV quản lý và duy trì.

Hiện nay ở rất nhiều box không có người quản lý dẫn đến tình trạng post bài một cách lộn xộn và không có chất lượng. Tôi viết thông báo này trân trọng mời anh chị em SV tham gia vào đội ngũ điều hành của BKF: bạn nào cảm thấy mình có thể quản lý bất kì chuyên mục nào thì cứ mạnh dạn ứng cử, tôi sẽ để các bạn làm thử, nếu như quản lý tốt thì sẽ được đảm nhận vị trí đó.

Vị trí trong BQT mà các bạn có thể ứng cử: tất cả các vị trí từ mod, supmod, admin. Riêng đối với vị trí admin, nếu bạn nào chứng tỏ được năng lực quản lý của mình và thực sự tâm huyết với BKF thì tôi sẽ chuyển giao lại toàn bộ BKF cho bạn quản lý. Mọi chi tiết xin reply tại topic này hoặc gửi PM cho tôi.

Tre già măng mọc, đó là một quy luật tất yếu! Mong các bạn tích cực hưởng ứng vì sự phát triển chung của BKF và SVBK!

HUT's Student Avatar của glass_rose

Anh Vũ có thể list ra một số box ở diễn đàn chưa có người quản lý xem thế nào? Nếu được chọn thì cụ thể sẽ phải làm gì? Em chưa quản lý các diễn đàn bao giờ nhưng rất muốn tham gia thì có thể được hướng dẫn không?

Quân nhân danh dự

bác xem em làm được gì thì ới 1 tiếng nhé!

Quote Nguyên văn bởi glass_rose
    Anh Vũ có thể list ra một số box ở diễn đàn chưa có người quản lý xem thế nào? Nếu được chọn thì cụ thể sẽ phải làm gì? Em chưa quản lý các diễn đàn bao giờ nhưng rất muốn tham gia thì có thể được hướng dẫn không?
    Rất hoan nghênh em tham gia vào đội ngũ BQT BKF

Về đội ngũ quản lý diễn đàn thì em có thể xem ở phần "danh sách ban điều hành". Có một số box hiện nay vẫn chưa có người quản lý tuy nhiên nếu em cảm thấy mình có khả năng hoặc muốn quản lý ở một box nào đó đã có người quản lý thì cũng hoàn toàn có thể! . Bởi vì, một box có thể có 2-3 người quản lý, các mod sẽ hỗ trợ cho nhau nên việc quản lý sẽ tốt hơn là điều chắc chắn..

Anh cũng xin nói luôn là làm mod cũng không thú vị lắm đâu. Công việc của mod được và phải làm là xóa, edit các bài viết nhằm giữ cho diễn đàn đi đúng hướng, bên cạnh đó là post những bài mang tính gợi mở để các thành viên cùng nhau thảo luận. Cũng đã có nhiều người làm thử nhưng sau một thời gian cảm thấy chán vì không có quyền lợi gì bởi vì BQT làm việc dựa trên lòng nhiệt tình muốn đem lại cho SVBK một sân chơi bổ ích và cảm thấy vui, hạnh phúc khi BKF ngày càng lớn mạnh.

Quote Nguyên văn bởi bigprince
    bác xem em làm được gì thì ới 1 tiếng nhé!
    :biggrin: :biggrin: Năng lực của con người là vô hạn, chỉ có điều là họ có muốn và quyết tâm thực hiện hay không mà thôi.
    Anh tin là chú làm được nhiều hơn những gì anh có thể nghĩ ra . Rất hoan nghênh chú tham gia đóng góp xây dựng BKF .
    Không nói đến khả năng mà chỉ là chú thực sự muốn tham gia vào phần nào thì cứ mạnh dạn đề xuất với anh, trai BK là phải mạnh dạn xông xáo!

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

Đúng rồi, điểm yếu của BKF hiện tại chính là BQT. Điều này phải thừa nhận, đặc biệt là mod. Mod hiện tại của BKF ở nhiều mảng vẫn chưa hoàn thành tốt công việc của mình, Smod cũng vậy
    Chính vì thế rất cần những con người mới, những diện mạo mới để thổi vào 1 luồng không khí mới cho BKF
    BQT BKF đã quá già cỗi rồi, tre đâu mọc đi thôi
    Mặc kệ cuộc đời, mặc nắng mưa
    Mặc kệ yêu thương, mặc dối lừa
    Mặc kệ tình ai, mặc tình tôi
    Mặc kệ vấn vương trói buộc đời
    Mặc kệ thị phi, mặc tiếng đời
    Mặc kệ danh lợi , mặc kệ vui
    Cứ buông tất cả vào trong gió
    Để chút lòng cười với thảnh thơi
    .....

Ủy viên Trung Ương box Thảo Luận Avatar của Trien Chieu

Thưa bà con cô bác, sau một hồi suy nghĩ rất lâu, Triển tôi xin được ứng cử làm Mod của box Thảo luận, mong bà con nhiệt tình vote cho
    Nam nhi vị hiển công danh trái
    Tu thính nhân gian thuyết Vũ Hầu

Như vậy hiện nay có 3 mod mạnh dạn ứng cử và được đề bạt vào các vị trí mong muốn là:

Trien Chieu: mod box thảo luận
    Red Phoenix: mod box TBTY và Game Club
    Shinichifans: mod box cơ khí

Riêng bác Triển do là thành viên kì cựu cũng như rất "nhiều lời" trong box thảo luận nên được đặc cách làm mod chính thức :biggrin: , 2 mod còn lại được thử việc trong một khoảng thời "gian thích hợp"

Mời các mod mới vào phần "ban điều hành thảo luận" để khám phá những chức năng mà mình có thể thực hiện được

Rất hoanh nghênh tinh thần đóng góp của mọi người
    Lần sửa cuối bởi Mr.vulh_bk; 26-09-2006 lúc 10:47 AM

Everything is nothing !?! Avatar của rukawa

Còn chân Box kết bạn bốn phương, bác dành iem phát nhể :biggrin: . Iem khoái giao du lém, nhát quá muh !

HUT's Student Avatar của glass_rose

Em xin tham gia vào một trong các box: Giảng đường đại cương, Ebooks và Giáo dục giới tính. Bác xem có được không thì nhắn lại cho em!

Quân nhân danh dự

Quote Nguyên văn bởi Vulh_bk

Anh tin là chú làm được nhiều hơn những gì anh có thể nghĩ ra . Rất hoan nghênh chú tham gia đóng góp xây dựng BKF .
    Không nói đến khả năng mà chỉ là chú thực sự muốn tham gia vào phần nào thì cứ mạnh dạn đề xuất với anh, trai BK là phải mạnh dạn xông xáo!
    hì,bác đề cáo em rồi.Về vấn đề muốn tham gia phần nào thi báo cáo bác là em kết nhất box khoa ta:biggrin: ,tuy nhiên cái này có sofpast rồi:biggrin: ,với lại trình độ em có hạn...hik,thôi thì xem box giảng đường đại cương và box thị trường(hình như chưa có mod)

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề