User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: KỈ NiỆm 50 NĂm ThÀnh LẬp TrƯỜng!

svBK's Newbie

Icon4 KỈ NiỆm 50 NĂm ThÀnh LẬp TrƯỜng!

Đồng bào ơi, sắp 50 năm thành lập trường rồi, đồng bào đã đăng kí tham gia các hoạt động của khoa mình chưa? Đừng bỏ lỡ cơ hội đóng góp vào một lễ kỉ niệm hoành tráng vào bậc nhất của các trường đại học nhé!!!

Các hoạt động khuyến khích sinh viên tham gia:
    1. Trên văn phòng khoa đang tiến hành tập Văn nghệ, một chương trình hoành tráng nhất từ trước tới nay. Điểm nhấn của chương trình là một dàn hợp xướng gồm >100 người gồm cả giảng viên và sinh viên. Hiện tại đã có rất nhiều bạn sinh viên đăng kí và đã tham gia luyện tập. Nếu có ai muốn đóng góp thì cứ đến nhé, các bạn sẽ được chào đón nồng nhiệt Chú ý: CHƯƠNG TRÌNH VĂN NGHỆ NÀY SẼ ĐƯỢC TRUYỀN HÌNH TRỰC TIẾP TRÊN TV.

2. Thi thiết kế logo của khoa công nghệ hóa học: Các bạn có thể thiết kế logo biểu trưng của khoa trên giấy vẽ hoặc bằng máy tính và gửi file về cho ban tổ chức. HÃY LÀM CHO MỌI NGƯỜI PHẢI NHỚ VỀ BẠN VÌ LOGO SẼ ĐƯỢC SỬ DỤNG LÀM BIỂU TRƯNG CHÍNH THỨC CHO KHOA TRONG LỄ KỈ NIỆM 50 NĂM.

3. Đại hội thể dục thể thao.

4. ĐẶC BIỆT KÊU GỌI VÀ KHUYẾN KHÍCH CÁC BẠN SINH VIÊN CÓ MONG MUỐN THAM GIA CÔNG TÁC TÌNH NGUYỆN ĐĂNG KÍ VÀO ĐỘI TÌNH NGUYỆN KHOA CÔNG NGHỆ HÓA HỌC PHỤC VỤ LỄ KỈ NIỆM 50 NĂM NGÀY THÀNH LẬP TRƯỜNG.

svBK's Member Avatar của hdbvtv2008

:biggrin: Sáng nay dạo một vòng quanh trường thấy cái trại khoa Hóa như một gian hàng.Toàn thấy tôn với ống tuýp.Nó lại nằm trơ trọi một mình mới chán chứ.haha:biggrin:

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề