User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: Tình yêu nên tiếp tục hay dừng lại

svBK's Member

Mặc định Tình yêu nên tiếp tục hay dừng lại

Em và người yêu em yêu nhau cũng được khoảng hơn mười tháng rồi ạ. Mới gần đây thôi, em được biết một chuyện thực sự rất đau lòng. Trong một buổi liên hoan chia tay bạn học đi di học, điện thoại của người yêu em rung lên. Mở ra thì là người gọi là người yêu cũ của người yêu em - cả hai đều đã có người yêu rồi. Cô người yêu cũ này vừa cãi nhau chia tay với bạn trai, nên gọi điện rủ người yêu em đi chơi. Nhưng người yêu em bảo đang bận chia tay bạn nên đã rủ cô ấy đến buổi liên hoan đó. Tại đó, họ có ôm hôn nhau... Có người nói lại với em như vậy vì hôm đó em không có mặt ở đấy. tim hieu ve duong vat gia gia re

Sau khi biết chuyện em đã nói chuyện và hỏi thẳng người yêu em. Người yêu em thừa nhận là có chuyện đó xảy ra, nhưng lại ngụy biện là do lúc đấy anh ý không có tỉnh táo, nên mới hành động như vậy. Sau đó hai người này cũng không liên lạc gì với nhau nữa. Bây giờ người yêu em tỏ ra hối hận và ăn năn lắm ạ. Nhưng... Em thực sự rất thất vọng... Anh chị có thể cho em lời khuyên được không ạ... Tiếp tục hay dừng lại đây
    Shop nguoi lon Quân Hoàng

svBK's Newbie

Mặc định Re: Tình yêu nên tiếp tục hay dừng lại

Chuyện thật như đùa, nghe bạn kể mình cảm thấy khó khó tin thế nào ấy

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề